ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนพี่สาว

เริ่มโดย Sp_, มิถุนายน 07, 2010, 07:26:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sp_

เรื่องนี้เกิดตอนผมอยู่ ม.6ผมเป็นคนที่ชอบดูหนังโป๊เเละรูปถ่ายตามบอร์ดต่างๆ มากโดยเฉพาะนักศึกษามหาลัยที่ใส่กระโปรงสั้น เเละเสื้อตัวเล็กๆที่ทำให้เห็นหน้าอก มีอยู่วันหนึ่ง พี่สาวผมพาเพื่อนของเค้ามาเที่ยวที่บ้านเพื่อมาทำรายงานเเละผมก็ได้เห็นสิ่งที่ผมได้เห็นในหนังโป๊ ใจผมอยากจะเข้าไปข่มขืนทีละคนเเต่ติดตรงพี่ พี่พาเพื่อนมา 3 คน เเต่ละคนก็ยั่วๆทั้งนั้น เริ่มจากคนเเรกชื่อฟ้าผมยาวประบ่า หน้าออกไปทางนาเดีย หน้าอกไม่ใหญ่มาก ตัวเล็กสูงประมาณ 158 เเต่ตูดนี่เด้งมาก น่าบีบเล่นเชียว อีกคนนึงชื่ออิ๋ว คนนี้เป็นคนเรียบร้อย รวย ทำตัวเหมือนคุณหนู สูงประมาณ 163 หน้าอกอยู่ในระดับกลางๆ เเต่หน้าสวยมาก หน้าเหมือนเกรซผู้หญิงที่ได้ misteen thailand คนล่าสุดอะ ส่วนอีกคนชื่อฝ้าย หน้าออกไปทางญีปุ่น หุ่นอวบๆ หน้าอกใหญ่สุดๆ เเต่ละคนกระโปรงสั้นมากๆ 3 คนนี้ทำให้ผมน้ำเเทบเเตกเเต่ติดตรงพี่ก็เลยตัดใจไปเเต่ซักพักเหมือนสวรรค์บันดาลให้ผม พี่ผมลืมของไว้ที่มหาลัยเเละต้องกลับไปเอาโดยฝ้าย 1 ในเพื่อนพี่อาสาติดรถไปเเละทิ้งเพื่อน 2 คนให้นั่งอยู่ที่บ้านไปก่อนเเละฝากให้ผมดูเเล ผมก็ได้ทีคิดจะทำอย่างที่ใจอยากเเต่ไม่รู้จะทำยังไงเพราะผมไม่มียา ซักพักพี่ฟ้าขอไปเข้าห้องน้ำผมก็พาไป ลืมบอกไปว่าบ้านผมเป็นตึก 5 ชั้น ห้องที่ผมรับรองพวกพี่อยู่ชั้น 2 ส่วนห้องน้อยู่ชั้น 1 เเละ 4 เเต่ผมหลอกพาพี่มาชั้น 4 เพื่อจะได้เเอบดูในรูที่ผมชอบเเอบดูพี่บ่อยๆ เวลาเเกเข้าส้วม ผมก็เเอบดูเเก เห็นขาเล็กๆ เรียวสวยมาก เเละตูดเเกน่าเสียบจิงๆ ตูดเล็กเหมือนกับที่เห็นตามเว้ปนักศึกษาต่างๆ ผมก็ทนไม่ไหวเเล้ว เปิดประตูห้องน้ำพรวดเข้าไปเลย เเล้วพี่ฟ้าก็ตกใจ เเต่ผมรีบจับไปที่กางเกงในเเล้วดึงลง พี่ฟ้าพยายามจะหนีเเต่ผมรวบตัวไว้เเล้วผมก็เอาควยซ฿งยาวราวๆ 6 นิ้วเสียบเข้าไปที่จิ๋มพี่ฟ้าโดยที่ยังมีชุดนักศึกษาอยู่ พี่เค้าพยายามขัดขืนเต็มที่เเต่เเรงผมเยอะกว่า ผมล้อคพี่เค้าไว้เเล้วเริ่มกระเด้าจากด้านหลัง พี่เค้าก็ขัดขืนสุดชีวิตเเต่สักพักก็ทนไม่ไหวเพราะโดนผมกระเด้าไปหลายทีเเละหมดเเรง ตัวเเกเลยตกไปที่ซิ้งล้างหน้าเเละเข้าทางผมพอดี ผมค่อยเร่งจังหวะ เเละพี่ฟ้าเค้าก็ไม่ครางออกมาเพราะเเกพยายามขัดขืนอยู่เเละผมก็กระเด้าเเรงเข้าไปอีก ซักพักผมเริ่มได้ยินเสียงในลำคอของเเกยิ่งทำให้ผมได้ใจเพราะเย็ดทางหลังเเละใส่กระโปรงสั้นๆเเบบนี้เป็นสิ่งที่อยากทำมานานเเล้ว ผมก็เย็ดพี่เเรงขึ้นอีก เสียงกระทบของตูดเเละควยผมดังพั่บ ๆ ซักพักพี่ฟ้าก็ร้องออกมาจนได้ ผมก็ยิ่งได้ใจดึงผมพี่เค้าเพื่อให้หน้าเค้ายกขึ้นจะได้ร้องเสียงดังกว่านี้ ขอบอกว่าได้อารมมากครับ เเล้วผมก็ดึงหัวพี่เข้าขึ้นมาทางขวาเเล้วก็ดูดปากเค้าซะ เค้าไม่ยอมเปิดปาก ผมเลยกระเด้าเข้าไปเเรงๆ ปากเค้าเปิดออก ผมจึงรีบสอดลิ้นของผมเข้าไปทันทีรสเเละกลิ่นเหมือนลูกอมฮอลล์รสมิ้นผสมน้ำหอม ผมเอาลิ้นตวัดๆเข้าในปากพี่ฟ้า ซักพักพี่ฟ้าตวัดลิ้นเข้าหาผมผมจึงดูดซะ ผมดูดปากพี่เสร็จพี่เค้าก็รทำท่าโกรธเเละจะเอาเรื่องผม ผลักผมเหมือนคนไม่มีเเรง ผมบอกกับพี่ฟ้าว่า"พี่ฟ้า ดูดควยผมให้หน่อย" พี่ฟ้าตอบว่าไม่มีทาง ผมจึงใข้อุบายว่าบ้านผมมีกล้องติดทั้งตึก ถ้าไม่อยากให้เรื่องเผยออกไปทำเดี๋ยวนี้ พี่ฝ้ายจึงยอม ผมจึงจับหัวเเกเเล้วเอาควยเข้าปากพี่ฟ้า ผมถามพี่ฟ้าว่าอร่อยดีไหมครับ พี่ฟ้าก็ทำเสียงอู้อี้ ผมจึงจับหัวพี่เเล้วเขย่าเเรงๆ ได้อารมมากครับ พี่ฟ้าดูดเก่งมาก เเล้วผมก็เเตกคาปากพี่ฟ้าเเล้วบังคับให้กลืนให้หมด พี่ฟ้าก็กลืน สภาพพี่ฟ้าตอนนี้เละมาก เสื้อยับ กระโปรงขาดเพราะผมไม่ได้ถอดชุดเเกออก หน้าเเกเต็มไปด้วยคราบอสุจิ ย้อยออกจากปากเเละเต็มจมูก นึกภาพนาเดียตอนมีน้ำอสุจิละกัน ผมก็บอกพี่ฟ้าว่า ผมอยากเย็ดพี่อิ๋ว พี่ฟ้าเค้าบอกอย่าไปทำอิ๋วเลย เค้ามีเเฟนเเล้ว เเฟนเค้ายิ่งหวงๆ เดี๋ยวโดนเก็บนะ ผมเเค้นมากดึงหัวพี่ฟ้าเหมือนนังโสเภณีเละเอาควยผมยัดปากให้พีฟ้าดูด พี่เค้าก็ดูด เสียวมาก "เเม่นี่เก่งจิงๆ" ผมครางออกมาเเล้วก็ดึงออก เเล้วก็ดึงควยเข้าปากพี่ใหม่ ลึกไปถึงลำคอจนพี่ฟ้าไอออกมา ผมบอกพี่ฟ้าอย่ามาขู่ผมเเละให้โทรเรียกพี่อิ๋วมา บอกว่าพี่สาวผมมาถึงเเล้ว มี surprise ผมก็บอกเเผนให้พี่ฟ้ารู้ พี่ฟ้าจึงต้องยอมทำตามโดยดีเพราะกลัวโดนเอาวีดีโอที่ผมลวงไว้ไปเผยเเพร่ พอพี่อิ๋วมาเห็นพี่ฟ้าร้องไห้ก็ถามว่าเป็นอะไรทำไมร้องไห้ ซักพักผมก็ลุกมาจากข้างล่างเเล้วกอดพี่อิ๋วไว้ เเล้วให้พี่ฟ้าถอดกางเกงในพี่อิ๋ว ควยผมเเข็งเต็มที่เพราะพี่ฟ้าพึ่งดูดให้เมื่อกี้เเละอารมที่อยากเย็ดผู้หญิงสวยๆใส่กระโปรงสั้น ผมก็เสียบเข้าไปทางหลัง พี่อิ๋วตะโกนอย่า อิ๋วเจ็บ เเต่ผมก็เสียบเข้าไป สังเกตุว่ามันเเน่นเกิน เเสดงว่าพี่อิ๋วไม่เคย ผมจึงหัวเราะร่าเเละใส่เเรงเข้าไป ซักพักเข้าไปได้ทีละนิด พี่อิ๋วก็ทำหน้าเหงเก เเล้วในที่สุดผมก็เสียบเข้าไปเต็มลำ รูพี่อิ๋วฟิตมากไม่เหมือนพี่ฟ้าที่หลวมๆ ผมเย็ดพี่อิ๋วด้วยท่าหมาประมาณ 15 นาทีเเล้วก็ดึงออกมาก บังคับให้พี่อิ๋วอมควยเหมือนกับที่ขู่พี่ฟ้า พี่อิ๋วก็อมให้ เสียวไปอีกเเบบ พี่เค้าไม่เก่งเลยโดนฟันบ้าง เเต่ปากพี่เค้านุ่มมาก เสร็จเเล้วผมก็ลากพี่ฟ้ามานั่งกับพี่อิ๋วเเล้วปล่อยน้ำใส่หน้า วันนั้นน้ำผมเเทบหมด เสร็จผมก็ให้พี่เค้าใส่เสื้อผ้าเเล้วอีก 10 นาทีพี่สาวผมก็มา ผมก็ขู่พวกพี่เค้าอีกรอบ เเละหลังจากนั้นเวลาเจอพวกพี่เค้าไม่ว่าจะที่ไหน ผมก็จะไปบีบหน้าออกเค้าหรือเเอบล้วง เเล้วพอผมขึ้นปี 1 ผมก็ย้ายมาอยู่มหาลัยเดียวกับพี่เค้าเเละผมก็ดูดปากพวกพี่เค้าเป็นอาหารกลางวันทุกวัน บางวันผมเงี่ยนผมก็ลากพี่เค้าเข้าห้องน้ำเเละเย็ดซะ จอนรุ่นพี่ปี 3 ที่เป็นเเฟนพี่อิ๋วดูเเลพี่อิ๋วดีมาก ไม่เคยเเตะต้องพอผมเห็นเค้าเเยกกันกลับบ้าน ผมเลยเงี่ยนเเล้วลากพี่อิ๋วไปเย็ดในรถ ผมเย็ดพี่อิ๋วเกือบทุกวันตอนเเฟนเค้ามาส่งที่บ้าน ส่วนพี่ฟ้าผมบังคับให้มาหาผมทุกวันอยู่เเล้วเเละจนวันนี้เค้าก็ยังมาให้ผมเย็ดอยู่