ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แล้วผมก้พลาด..เย็ดลูกจนได้...

เริ่มโดย tum040, มิถุนายน 23, 2010, 11:14:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

เรื่อง เพิ่งเกิดเมื่อตอน ปิดเทอมใหญ่ที่ผ่านมานี่เอง ผมพาลูกสาวคนโต มาสมัครเรียนพิเศษ ในกทม เพื่อที่จะสอบ เข้าเรียน ม1 ในโรงเรียน ดังประจำจังหวัดที่ผมอยู่ โดย คิดว่าจะให้มาอาศัย กับญาติ คนนึง แค่ 1 เดือน บังเอิญ วันที่ เดินทางมา ญาติผมไม่อยู่บ้าน ไปธุระ ต่างจังหวัด 2-3 วัน เพราะผมไม่ได้ โทรมานัดก่อน เลย พลาด ไม่ได้เจอญาติ เพื่อฝากลูกสาว มาอาศัย พักช่วงเรียนพิเศษ ก็เลย ต้องหาเช่าโรงแรม พักเพื่อรอ ญาติกลับมาจากธุระ ได้โรงแรม แถว ถ.เพชรบุรี ก็ติดต่อเข้าพัก ต่างคน ต่างเหนื่อยจากการเดินทาง พอได้ที่พัก ก็หลับ ก็อาบน้ำ นอน หลับพักผ่อนทั้งพ่อ ทั้งลูก จนเช้ารุ่งขึ้น ผมออกไปหาซื้อ ข้าวเช้ามากินกันในห้อง เพราะสั่งทางโรงแรม แพง มากๆ แต่ลูกสาวผมยังไม่ตื่น คงเพลีย ที่เดินหา ห้องพัก และจากการเดินทางเมื่อวาน ผมก็ปล่อย ให้ลูก หลับ แต่เขียน โน๊ตไว้ หัวเตียง ให้ลูกสาวรู้ และผม เอากุญแจห้องไปด้วย เผื่อกลับมาจะได้ ไม่ต้องเคาะประตูเรียก ก็ หาซื้อข้าว เช้าได้มาพอกินกัน สองคน พ่อลูก ผม ก็กลับโรงแรม ที่พัก พอเดินถึงหน้าห้อง กำลังจะไข กุญแจ หูได้ยินเสียง เหมือน เสียง ทีวี สงสัยลูกสาวผม คงตื่นแล้ว เปิด ทีวีในโรงแรม ดูรอผมกลับ ผมเลย นึกอยากแกล้งลูก ให้ตกใจ เลย ค่อยๆไขประตู แอบเข้าห้องไป เบาๆพยายาม ไม่ให้ลูกสาวผม รู้ตัว พอเข้าไปในห้อง ภาพที่เห็น คือ ทีวีที่เปิด เป็นหนัง X ในหนัง กำลัง เย็ดกัน อย่าง เผ็ดร้อน และบนเตียง ก็ก็ เห้นลูกสาวผม แก้ผ้า ร่อนจ้อน ใช้นิ้ว แทง หีตัวเอง อย่างเพลินอารมณ์ ผมยืนดูซักครู่ สังเกตุ ลูกสาว ผม คงมันไปกับหนัง ใช้นิ้ว แทงหีชักเข้าๆ ออกๆ ทำตาปรือ กำลังตะลึง ยืนมอง ลูกสาวผม แยงหี ก็พอดีจังหว่ะ เธอหันหน้ามาทางประตูห้องและเห็นผม ยืนอยู่ ลูกสาวผม ตกใจ รีบหุบขา เอามือ ปิด หี ปิดนม นอนคว่ำหน้า กับเตียง หนัหน้าหนี ด้วยความอายผม ผมเลยเดินเข้าไป เอาถุง วางถุงอาหารเช้า ไว้ที่โต๊ะ และเดินไป ข้างเตียวถามลูกสาวผมว่า หนูทำเสร็จหรือยังลูก ลูกสาวผม หันมามองหน้าผม แล้วยิ้ม อายๆ ไม่ตอบอะไร นอนคว่ำหน้า นิ่ง ผมก็เลย บอกลูกไปว่า หนัง กำลังมันส์เลย หนูทำต่อให้เสร็จ ซิ หรือจะให้ พ่อช่วยเลียหีให้ เอาม่ะ หนูจะได้ อารมณ์ ไม่คาง ผมบอกลูกสาวไปอย่างนั้น ลูกสาวผม พลิกตัว นอนหงาย หันมามองผม แล้วหลับตา นิ่ง ไม่พูดอะไร แต่ มือก็ยัง ปิดที่หี และ ปิดนม อย่างนั้น ผมเลย ลงนั่งที่เตียง จับมือลูกสาวข้างที่ปิดนม ออก ลูกสาวผม คืน เล็กน้อย ผมเลยเอ่ยปากว่า มานะ เด๋วพ่อช่วยเลียหีให้ หนูจะได้เสร็จ จากนั้น ผม ก็ ก้มไปดูด ที่หัวนม และเลีย วงๆ รอบหัวนม ลูกสาวผม จนอารมณ์ ลูกสาวผม เตลิด ขาที่ หนีบแน่น เริ่ม กางอ้าออก ผมเลย จับมืออีกข้างที่ปิดหี ลูกสาวผม ออก ตอนนี้ ลูกสาวผม นอนแผ่ เห็นหี นูนโหนก รอผมลงลิ้น ให้ลูกสาวผม เสร็จจากที่ทำค้างไว้ ผม ก็เลียนมลูกสาวซักพัก ก็ ไล้เลือยลงต่ำ และละเลงลิ้น ที่ร่องหี ลูกสาวผม น้ำเงียนลูกสาวผม ออกมามากจนเละ ไปถึง ง่ามตูด ผมก็ ไล่เลียน วนๆรอบ รูหี และง่ามตูด ซักพักใหญ่ๆ ลูกสาวผม คง จวนจะเสร็จ เธอพักหัวผม ออก แล้วใช้ นิ้ว ถึง นิ้ว แทงหีตัวเอง อย่างเร็ว จนมีเสียงดัง ผับๆ ครูเดียว ลูกสาวผม ก็ หนีขาแน่น มือและนิ้ว ที่คาอยู่ในร่องในรูหี เกร็ง ไปทั้งตัว พอหายเกร็ง ลูกสาวผม ก็เอ่ยปาก พูดกับผม ว่า พ่อเลียน้ำรูหีอให้หนูหน่อย ซิ แล้วลกสาวผม ก็ดึงหน้าผม ลงไปซุก ที่ หีเธอ และ ก็ แอนหี มาถู ที่ปากผม ผฒก็แลปลิ้น ถูที่หีของลูกสาว และ ดูดกินน้ำรูหี ลูกสาวผม จนลูกสาวผม หายเกร็ง หายเงียน เธอก็ ลุกนั่ง และ ออกอาการ หน้าแดง กว่าเก่า ด้วยความอาย ผมก็เลยปลอบ ลูกสาวผม ว่า ธรรมดานะลูก แม่ของหนู เวลาเงียน ก็เหมือน หนูนี่ล่ะ เสร็จแล้ว ก็ ไป อาบน้ำล้าง หีซะ จะได้มากินข้าว พร้อมพ่อ ผมไล่ลูกสาวไปอาบน้ำ ทั้งๆที่ควย แข็ง ตุงแน่นในเป้ากางเกง แต่ต้องอดทนไว้ เดี๋ยวกลับบ้าน ก่อน จะไปเย็ด เมียผมให้หายอยาก ลูกสาวผม ลุกจากเตียง เดินแก้ผ้า เข้าห้องน้ำ ไปแล้ว ผมก้จัดแจง แก้ห่อข้าว เตรียมให้ลูกอาบน้ำเสร็จ จะได้ออกมากิน ระหว่างรอลูกสาวผม อาบน้ำ ผมก้ เปลี่ยนช่อง ของทีวี จากหนัง X ที่ลูกสาวผม ดู ไปเป็น รายการ ปกติ พอลูกสาว ผมออกมาจาก ห้องน้ำ เธอ ก็ถามผมว่า พ่อเปลี่ยนช่องทำไม หนูนึกว่าพ่อ นอนดูหนัง X ต่อ ผมก้ตอบลูกไปว่า ขืนดูต่อ พ่อขาดใจ พอดี ในหนัง เอากัน ซะขนาดนั้น ลูกสาวผม ก็ยิ้มๆ แล้ว เดินไปกินข้าว ที่ผมซื้อมา ทั้งๆที่ยัง นุ่งผ้าขนหนู ของทางโรงแรม พอ ลูกสาวผม กินข้าวเสร็จ ก้ หันมาถามผมว่า พ่อจะออกไปไหน อีกหรือป่าว ไม่ไปหรอก รอป้าหนูกลับมาจากต่างจังหวัด ก่อน ค่อยออกไปหา เค้าทีเดียวเลย ใน กรุงเทพ ของแพงๆ ทั้งนั้น ออกไป ต้องใช้จ่ายเงินมาก นอนดูหนังในดรงแรม ดีกว่า ผม บอกลูกสาว เธอก็ยิ้ม แล้ว มานอนข้างๆผม เอาขามาก่าย และกอดผม และบอกผมว่า พ่อ ดูหนัง X อีกซิ หนูอยากดู ผมเลยบอก อยากดู ก้ เปลี่ยนช่องเอง ซิ ลูกสาวผม รีบ ลุกขึ้นไป กดเปลี่ยนช่อง ที่ปุ่มหัวเตียง ผ้าขนหนู ที่นุ่งอยุ่ ก็ หลุดออก เธอก็ ไม่คิดจะเอามานุ่ง กลับ โยนออกไปที่โต๊ะข้างๆ เตียง ผมเลยบอกลูกสาวว่า ดูอีกเด๋ว หนูก็เงี่ยนอีกหรอก ลูกสาวผม ตอบกลับมาว่า เงี่ยน ก็ ให้พ่อ เลียบหีให้ ซิ นะพ่อนะ เลียบหีให้หนู อีกนะ แล้วลูกสาวผม ก็ โผมานอนทับบนตัวผม กอดนิ่ง ผมเลยบอก ลูกสาวไปว่า งั้นพ่อเลียให้ หนูเสร็จ อีกครั้งเดียว นะ ลูกสาวผม ก็ เงยหน้ามายิ้ม แล้วก็ ผลิกไปนอนหงาย พร้อมทั้ง ดึงผม ไปกอด แล้ว ผมให้ผม จูบด้วย ผมก็ จูบที่ปาก ซักพัก ลูกสาวผม ก็ เอามือผม ไปวางที่หี พร้อมถามผมว่า หีหนู กับ หีแม่ ใครใหญ่กว่า ผมเลยบอกลูกว่า ไม่เหมือนกัน หีแม่หนู พ่อเย็ดมานานแล้ว แต่หีหนู ยังไม่ถูกเย็ด ไม่เหมือนกัน หรอกลูก แล้ว พ่อไม่เงียน หรอ ดูหนังX แล้วเลียหีหนู เนีย เงียนซิ แต่เดี๋ยว พ่อกลับบ้าน พ่อจะไปเย็ดหี แม่หนู ให้หายอยากเลย ลูกสาวผม ก้ หัวเราะ แล้วเอามือมาจับที่ เป้ากางเกงผม แล้วพูดว่า โห เป้ากางเกง พ่อ ตุงขนาดนี้เลยหรอ ไหน แก้กางเกงให้หนู ดูหน่อย ว่าแล้ว เจ้าลูกสาวผม ก็รีบ ปลด ตะขอกางเกงผม แล้วล้วงมือ เข้าไปจัยควยผม ผมบอกลูกสาวว่า อย่าทำแบบนี้ เดี๋ยวพ่อทนไม่ไหว ยิ่งห้ามเหมือน ยิ่งยุ ลูกสาวผม รูดซิบกางเกง ดึงควยผม ออกมา พอเธอก้ม ลงไปมอง เห็นควยผม เธอจับ รูด แรงและเร็ว แล้วพูดอีกว่า ควยพ่อ เหมือนในหนัง X เลย แล้ว ลูกสาวผม ก็ ลุกขึ้นนั่ง ถอดกางเกง ผม ออกจนหมด แล้ว ก็ รูดควยผม อย่างช้าๆ แล้ว เร็วขึ้น เร็วขึ้น จนผมทนไม่ไหว ปล่อยน้ำ พุ่งออกมา เพราะนางลูกสาว รูกควยไม่เลิก น้ำพุ่งใส่หน้าลูกสาวผม เธอตกใจ ร้อง ว๊าย แล้ว ปล่อยควย ผมเลย ดึงมือลูกสาว มาชักว่าว ต่อให้น้ำออก ให้หมดควย พอน้ำออก หายเงี่ยน ผมลืมตาดู ลูกสาวผม นั่งยิ้ม ขำผม อยู่บ้างๆ ผมเลยบอกลูกสาวไปว่า หนูนี่นะ แกล้งพ่อจน น้ำควย ออกจนได้ แล้วผม ก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ชำระล้าง น้ำควยที่ออกมา ลูกสาวผม ก็เดินตามมา แล้วบอกว่า เดี๋ยว หนูล้างควยให้พ่อเอง แล้วเธอก้ จับควยผม ไปจ่อ ที่ฟักบัว บีบนี้ ล้าง ระหว่างล้าง ลูกสาวผม ก็ ยัง รูดควย เข้าๆออกๆ ไม่หยุด จนผม ร้องปรามว่า พอเถอะลูก เดี๋ยวควยพ่อ แข็งอีก ลูกสาวผม จึงได้ หยุด แต่ก็ยัง กำควยผม ไว้อยู่อย่างนั้น งั้น พ่อ ล้างน้ำควยพ่อ ที่ เลอะตัวหนู ให้หนู มั่งซิ ผมก็ เอาน้ำฝักบัว ฉีดล้างตัวให้ลูกสาว และ ฟอกสบู่ อาบน้ำให้ลูกสาว อีกครั้ง เราสองคนพ่อลูก ล้างคราบน้ำควย กัน สะอาดดีแล้ว ก็ ออกมานอน ที่เตียง ต่อ โดยที่ควยผม ยัง อยู่ในมือลูกสาวผม อย่างนั้น ผมให้ปล่อย ลูกสาวผม ก็ ไม่ปล่อย ผมเลยปล่อยเลยตามเลย พอนอนที่เตียง ได้ซักพัก หลังX ก็ฉายไปเรื่อย ๆ ผมกำลังเคลิ้ม จากที่ น้ำควย เพิ่งออกไป เมื่อกี้ ก้รู้สึก เสียวๆ ที่ปลายหัวควย พอลืมตา ดู เห็น ลูกสาวผม กำลัง หัดอมควย โดยการเอาลิ้นเลียๆ รอบหัวควย แล้วอม ผลุบ เข้าไป ทั้งดุ่น เอาปาก รูดควยผม เลียนแบบในหนัง X จนควยผม เริ่งแข็งขึ้นมา อีกครั้ง ลูกสาวผม เห็นควยผม แข็ง ก็ ยิ้มแล้วพูดว่า ควยพ่อ แข็งอีกแล้ว แล้วก็ ขำ ดีใจ ผมเลยถามว่า ขำทำไม ลูกสาวผม รีบบอกว่า ก็ หนูเงี่ยนตั่งแต่ เล่นควยพ่อแล้ว แต่พ่อน้ำแตกซะก่อน ซิ ตอนนี้ ควยแข็ง อีกแล้ว หนูขอลอง เอาควยพ่อ ใส่รูหี หน่อย นะ พูดจบ ลูกสาวผม ก็ลุกมานั่ง ย่องๆ เอาควยผม จ่อที่รูกหี แล้ว กดเอวลงมา โดยผม กำลังจะร้องห้าม แต่ก็ สายไปซะแล้ว ควยผม ครึ่งนึง เข้าไปในหีลูกสาว ผมซะแล้ว ผมเลยปล่อยเลยตามเลย เพราะหีลูกผม แน่ดีเหมือนกัน แล้วผมเลยถามลูกสาวผม ว่า รู้สึกไงบ้าง ที่ควยเข้ารูหี ลูกผมตอบว่า แน่ๆ คับๆ ไงไม่รุ พ่อ งั้นหนูลอง โยกหี ขึ้นๆลงๆ เหมือนในหนังซิ จะได้ รู้สึกเสียว ลูกสาวผม ก็ ทำตาม ยกสะโพก ขึ้นแล้ว กดลง จนควยผม ทั้งดุ้น จมเข้าไปในรูหีลูกสาวผม ผมก็บอกลูกว่า ควยเข้าในหีหมด แล้ว ลูก ลูกสาวผม ก้มลงไปดู แล้วถามผมว่า พ่อ เสียว ไม๊ หนู เสียวหี จังเลย มีควยพ่อ เสียบแบบนี้ เสียวมาก เลยพ่อ งั้น หนูก็ กระเด้าซิ จะได้เสียวมากขึ้น กระเด้า แบบในหนัง นะลูก ผมพูดจบ ลูกสาวผม ก็ เริ่มซอยหี ให้ควยผม เข้าออกในรูหี จากช้าๆ เริ่ม เร็วขึ้น และแรงขึ้น จนลูกสาวผม เสร็จ อีกครั้ง เธอกดหี ลงมาอย่าเงต็มที่ แล้ว คลึง หีให้ควยผม วนควานในโพลง รูหี จนผม ทนเสียวไม่ไหว ปล่อย น้ำออกมาใส่รูหีผมสาวผม อีกครั้ง ลูกสาวผม คงมันมาก ถึงกับ คราง ออกมาว่า พอ่ขา อย่าเอาควยออกนะ แล้วเราก้ นอนกอดกับ จนหลับ แล้วไว้จะมาเล่าใหม่นะครับ ว่าหลังจาก ผมกับลูกสาว เย็ดกัน ที่ กทม ซะสามวันเต็ม