ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสาร...................สาวข้างบ้าน

เริ่มโดย tum040, มิถุนายน 24, 2010, 11:55:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum040

ผมชื่อตู่เด็กหนุ่มรูปหล่อพ่อรวยลูกคนเดียวมาจากต่างจังหวัด เมื่อผมอายุ 17 ผมขอทางบ้านเข้ามาเรียนในกรุงเทพฯทางบ้านผมฐานะดีมากจัดว่าร่ำรวย พ่อจึงเช่าบ้านแฝดให้อยู่เป็นส่วนตัวในหมู่บ้านแห่งหนึ่ง ผมเป็นคนอัธยาศัยดีเลยรู้จักเพื่อนบ้านที่รั่วติดกัน ครอบครัวนี้นิสัยดีทุกคนมีกันสามคน คือพี่วิชัย(ชัย)ผู้เป็นพ่อ พี่ปราณี(นี)หรือพี่นีผู้เป็นแม่เธอเป็นคนสวย ทั้งสองวัยไม่น่าเกิน ๔๐และลูกชายวัย ๑๓คงได้ชื่อไก่ แต่พี่ชัยแกนั่งรถเข็นเป็นอัมพาดครึ่งตัวจากอุบัติเหตุ ตอนเย็นๆไก่จะเข็นรถพาพ่อไปเดินเล่นรอพี่นีกลับบ่อยที่ผมเจอจะช่วยเข็นรถพา แกเที่ยว ผมไม่รังเกียจแกไก่กับผมจึงสนิทกัน พี่นีก็ชอบในอัธยาศัย ผมสนิทกับพี่ชัยดี เรารู้จักกันปีแล้วผมถึงรู้พี่ชัยเป็นวิศวกรรับงานคำนวนก่อสร้างเป็นครั้ง คราวพอมีรายได้ พี่นีทำงานนอกบริษัทฯ บ่อยที่พี่ชัยจะชวนผมดื่มกับแกโดยพี่นีและไก่สนับสนุนเป็นเจ้ากี้เจ้าการจัด ของให้ผมก็ไม่ปฎิเสธรั่วเราติดกัน พี่ชัยดื่มจนเมาแล้วก็หลับแกเป็นคนนิสัยดีไม่โวยวายแล้วบ่อยที่พี่นีมักจะ นั่งเป็นเพื่อนอยู่ด้วยคอยดูแลสามี ส่วนผมคอแข็งดื่มน้อยมักไม่เมา พี่ชัยมักจะคุยกับผมเรื่องอีหนูเด็กๆสมัยแกยังเดินได้แล้วแกยังถามผมชอบ เที่ยวไม แน่นอนผมบอกเที่ยวบ้างแต่ไม่กี่ครั้งแค่พอรู้รสถึงทางบ้านจะส่งเงินให้เหลือ ใช้ผมก็กลัวโรค แกยังแซวผมว่า ดีรู้จักกลัวถ้าไม่นั่งรถเข็นอย่างพี่ก็ตายหรือกินยาไปตลอดชีวิต
เราสนิท กันปีกว่าดื่มกันอาทิตย์ละสี่ห้าวันถ้าแกไม่มีงานทำจะบ่อยหน่อยและผม จะช่วยแกเรื่องคอมฯเพราะผมถนัดและเรียนด้านนี้ พี่ชัยชอบเซวผมเรื่องผู้หญิงบ่อย จนวันนั้นผมแอบถามแกอย่างเกรงใจ "พี่นั่งรถเข็นมานานแล้วๆพี่นีทำไง" ผมนึกว่าแกจะโกรธแต่ไม่เลยแกกลับยิ้มว่า "รอเหมือนกัยว่าเมื่อไรจะถาม"แล้วก็หัวเราะบอกผมว่า "วันหลังจะบอก" สองวันต่อมาแกชวนผมนั่งดื่มที่ลานหน้าบ้านตามปกติแต่แกดื่มน้อยคงมีงานแกถาม "กลับบ้านตรงเวลาไม่เที่ยวเตร่เลยนะเรา"ผมบอก "ก็อย่างที่ผมบอกผมเคยเที่ยวแค่อยากรู้อยากลองผมกลัว"แกขำว่า "ทำไมไม่หาแฟนมา...ไม่น่าจะยากสมัยนี้ ยิ่งอยู่บ้านคนเดียวเงินก็มีรูปก็หล่อพี่นียังแอบชอบเลย"ผมบอกแก "ไม่เอา แล้วถ้าผมพาสาวๆมาพี่เห็นแล้ว...เออ..ผมเกรงใจพี่กับพี่นี"แกขำแล้วพูด "วันก่อนถามว่าพี่ครึ่งล่างไม่ทำงานแล้วพี่นีจะทำไง พี่มีคำตอบ"แกดื่มแล้วพูดว่า "สัญญานะจะเก็บเป็นความลับไม่บอกใครแล้วพี่มีอะไรจะ..เออ..ให้ตู่."ผมบอก ทันที "ทุกอย่างที่พี่คุยกับผมๆไม่เคยเอาไปพูดให้ใครรู้ผมรับรอง"แกพยักหน้าถามผม "ในบ้านพี่มีผู้ชายกี่คน"ผมมองซ้ายขวา "ก็สองคนพี่กับไก่"แกพยักหน้าว่า "นียังไม่แก่แน่นอนต้องการเรื่องบนเตียงพี่ทำให้ไม่ได้แล้วในบ้านใครจะทำให้ นี"ผมผงะผมไม่ไง่แต่ก็ไม่แน่ใจที่แกพูด "พี่หมายความว่า.."ผมพูดยังไม่ขาดคำแกตัดบท "ก็ไก่ไง"ผมสะดุดสะอึกใจผมเคยรู้เรื่องมีเพศสัมพันธุ์กันในตรอบครัวไม่นึก ว่าจะเจอของจริงอยู่ข้างบ้านผมทำหน้าตื่นพูด "ไก่นะเหรอทำแทนพี่.."แกบอก "ตามสัญญาอย่าพูดไป นีต้องการอะไรพี่ก็ต้องให้ถ้าไม่ได้ไก่ป่านี้นีก็มีชู้ทิ้งหนีพี่ไปแล้ว"แก พูดสำเนียงสบายๆแต่ผมพูด "ไก่ยังเด็กนะพี่"แกยิ้มขำ "เด็กก็มีควย"ผมเห็นแกยิ้มอย่างชอบใจ ผมเลยคุยถาม "พี่นีเป็น..แม่นะแล้วไก่ว่าไง"แกยิ้ม "จะว่าไง ต้องเลือกจะให้แม่หาคนอื่นมาทำแทนพี่อแลัวอาจทิ้งเราสองคนไป ทีแรกก็กุกกักเคอะเขินบ้างต้องหัดสอนตอนนี้โอเคพอได้แล้ว"ผมถาม "นานหรือยัง"แกบอก "ปีแล้วตั้งแต่นีมีอาการ..เออ...เราเลยต้องคุยกันแล้วทุกอย่างก็จบลงแบบนี้ มันต้องเป็นความลับจะทำพิรุธให้ใครรู้ไม่ได้"ผมฟังแล้วถึงจะเพี้ยนแต่ก็มี เหตุผล แต่ผมยังงงไม่เข้าใจจึงถาม "แล้วพี่มาบอกผมทำไม"แกหัวเราะเบาๆ "ก็นั่นสิ..พี่บอกตู่เพราะอยากให้ตู่ช่วยไก่อีกคน" ผมแทบตกเก้าอี้ได้ยินที่แกพูด "พ..พี่พูดเป็นเล่นไป"แกบอก "พี่พูดจริง นีเขาชอบู่ต นีต้องการอะไรพี่ให้ได้ทั้งนั้นขอให้อยู่กับเราก็แล้วกัน ตู่คิดว่าช่วยพี่ก็แล้วกันหรือรังเกียจพี่นี" ผมใจเต็มร้อยพี่นีเป็นคนสวย "ผมไม่เคยรังเกียจพี่นีแต่เออ.." พอดีพี่นีเดินมาในชุดนอนแกทักทายถาม "เป็นไงคุยอะไรกัน"พี่ชัยบอก "ก็คุยเรื่องของคุณกับตู่นั่นแหละ"พี่นีถึงกับเขินอายหน้าแดงไม่พูดอะไรหัน เดินกลับไป พี่ชัยหัวเราะว่า "ยังเขินอยู่ ตู่สิว่าไง ตกลงไม"ผมอึกอักบอก "พี่อุตสาห์พูดกับผมถึงขนาดนี้แล้ว ก็ถ้าไก่ไม่ขัดแล้วพี่นีเจ้าตัวต้องการ ผมจะปฎิเสธได้ไง"แกหัวเราะบอก "ดีคืนนี้เลยนะ พี่มีงานต้องทำ ใช้ห้องพี่ได้เลย แต่พี่ขออีกนิด ต่อไปถ้าตู่จะเที่ยวผู้หญิงพี่ขอนะป้องกันด้วยยังไงนีก็สะอาด""ผมสะอึกนิด บอก "รับรองครับ ผมไม่ใช่นักเที่ยวแล้วผมก็กลัวเรื่องนี้"แกยิ้มอย่างพอใจ พอดีพี่นีเดินออกมาอีกเธอสบตาผมอย่างเขินอายแล้วหลบหน้าแต่ถามเสียงหวาน "แล้วว่าไงกัน"พี่ชัยขำว่า "ไม่ต้องอาย ตู่ตกลงแล้วคืนนี้เลย แล้วไก่ว่าไง"พี่นีอายยิ้มๆมองผมแล้วพูด "บอกใหญแล้ว..ที่จริงคืนนี้ใก่จะ..เลยจะขอ..เออ..คุณโตให้ไก่อยู่ด้วยคงไม่ เป็นไรหรืออายหละ"เธอเองก็พูดอย่างเขินๆผมบอก "ไม่เป็นไรครับ แต่ผมขอคัวไปอาบน้ำก่อนทั้งวันแล้ว"เธอยิ้มๆพยักหน้าให้ผมพี่ชัยหัวเราะพอใจ
ผม อาบน้ำเสร็จเจอไก่มานั่งรอผมๆตกใจนิดๆ ไก่ยิ้มให้พูดว่า "คุณแม่ให้มารอพี่"ผมยิ้มบอก "ให้พี่ปิดบ้านก่อนเดี๋ยวไป"ไก่ยิ้มท่าทางร่าเริงไม่พูดอะไรกลับไปก่อนสัก พักผมตามไปที่บ้านเขาๆนั่งรออยู่เขายิ้มชอบใจบอก "พ่ออยู่ในห้องทำงานทั้งคืน แม่อยู่ในห้อง"ไก่จุงมือผมเข้าห้องไปหาแม่เขา พี่นีนั่งที่ขอบเตียงรออยู่เธอยิ้มเขินอายพูดเสียงอ่อยบอกไก่ "ปิดไฟสิไก่" เรามีเพียงไฟหัวเตียงสว่างมากพอไก่ไปนั่งข้างพี่นีๆโอบกอดหอมแก้มและจูบหน้า ผากเขา เธอพูด "คืนนี้ให้แม่...เออ (เธอชำเลืองมองสบตาผม) กับพี่ตู่นะ" ไก่ยิ้ม "ครับแม่แต่ผมขอ..."พี่นีเอามือปิดปากไก่ "เอาเถอะไม่เป็นไรพี่ตู่เขาโอเค ๖เธอหันมองผม) หรือไงค่ะ" ผมกลับประหม่าบอก "ม..ไม่เป็นไรครับผมยินดี" เธอกับไก่อมยิ้มกลั้นหัวเราะซุบซิบกันว่า "ทำเป็นตื่นไม่รู้จะสู้ไก่ลูกแม่ได้หรือป่าว"ไกขำแบบเด็กๆบอกผม "มาสิพี่แม่รออยู่"ผมเดินเข้าหาพี่นีๆอมยิ้มมองจ่องผมเธอบอก "มายืนตรงนี้สิไม่ต้องเขินพี่ขอดูของเธอหน่อย"ผมบอก "ได้สิครับ"ผมยืนชิดข้างหน้าเธอๆชำเลืองตามองผมแล้วค่อยๆจับกางเกงนอนผมรุด ลง เธอเม้มปากอมยิ้มเมื่อควยผมปรากฎต่อหน้าเธอไก่ตาโตดูตกใจอุทานออกมา "อู้หู มีขนมากกว่าของพ่ออีกนะเนี่ย แล้วยัง..(เขาพูดไม่ออก)"ก็แน่นอนผมมีจนหมอยที่ดกพอประมาณ พี่นีพูดอย่างอายๆ "คงใหญ่ด้วยถ้งแข็งตัว"เธอเงยหน้าสบตาผมแล้วบอก "ตามสบายนะค่ะ"มือเธอจับควยผมที่ยังไม่แข็งตัวบีบรุดถอกจับกระโปกผมเล่นไม่ เท่าไรควยผมพองตัวแข็งอย่างรวดเร็ว เธอกับไกทึ้งอมยิ้มมองหน้ากันไก่พูดทั้งขำพอใจ "ใหญ่จังแม่จะรับได้เหรอ"พี่นีอมยิ้มมองๆผมพยักหน้าให้ไก่แล้วพูดโดยไม่มอง ผม "วันนี้แม่ขอลองของใหญ่ๆบ้างใหญ่กว่าพ่อซะอีกแม่อยากได้มานานแล้ว"แล้วเธอ อ้าปากอมควยผมดูดหัวผงกโดยไม่สนใจผมๆตกใจงอตัวนิดไก่ยิ้มหัวเราะเอามือสอด ใต้แขนเธอจับหน้าอกเต้านมเธอบีบคลึง ผมเห็นลูกจับนมแม่แบบนี้แล้วคึกคักผมเอามือลูบจับหัวพี่นี ไก่บอกผม "แม่ชอบพี่มานานแล้ว แม่ผมยังซิงอยู่นะพี่"ผมพูดไม่ออกพยักหน้ารับไก่บอก "แม่ให้พี่ตู่ดูหีแม่สิว่าซิงขนาดไหน"พี่นีหยุดดูดควยผมหันมาบอกไก่ "แหม แม่อายนะผู้ขายตั้งสองคนดูแม่"ไก่ขำอย่างเด็กๆมือยังจับนมเธอบิบๆแล้วบอก "ทีผมเอากะแม่พ่อนั่งดูแม่ไม่เห็นอายเลย" ไก่ขำเอาสองมือเขาจับเข่าพี่นีให้กางออกบอกผม "พี่ดูหีแม่ผมสิ" พี่นีตีไก่เบาๆทีนึ่งว่า "จัดการทุกอย่างเลยนะ"ไก่ขำ ผมนั่งยองๆมองเข้าช่องหว่างขาพี่นีไก่ก็ก้มดู "อูย แม่ยังใส่กางเกงในอยู่เหรอ"เธอตีไก่หยอกๆอีกที แต่ไก่ถลกชุดนอนเธอขึ้นจนสุดโคนขาอ่อนที่ขาวเนียนเรียวได้สัดส่วน สองมือพี่นีเกาะไหล่ผม ไก่สอดมือเข้าจับกางเกงในเธอแล้วรุดถอดลงเธอขับตัวให้ ผมจ่องมองดูตาไม่กระพริบ แต่เธอหุบขาแล้วพริกตัวขึ้นนอนหงายรอบนเตียงเธอมองผมด้วยสายตาที่โหยหา ไก่บอก "เอาสิพี่แม่รอพี่นานแล้ว"ผมถอดเสื้อขึ้นเตียงเข้าหาเธอๆกางขารับผมให้เข้า อยู่ในหว่างขาเธอ ผมได้เห็นสุดโคนขาที่มีขนหมอยดำแต่ไม่หนาทึบยังเห็นร่องผ่าระหว่างขาสองข้าง เป็นกลีบพู ใจผมเต้นระทึกพี่นีนอนมองผมไม่พูดอะไร ผมจับเข่าขวาเธองอตั้งขึ้นทำให้ชายชุดนอนถลกล่นเปิดให้เห็นอวัยวะเพศเธอชัด ผมพูดเบาๆ "ผมขออนุญาตินะครับ"ไก่บอกได้เลยพี่เธอพยักหน้า ผมก้มหน้าคลุกจูบไซร้ที่เข่าไล่ลงไปช้าๆมือลูบไร้ขาอ่อนด้านในลงไปจนถึงหี แล้วจับลูบมันนุ่มมีสากๆบ้างเพราะขนหมอย พี่นีไม่พูดอะไรผมจับลูบนิ้วเขี่ยแยงเข้าร่องหีที่เป็นพูกีบแนบสนิทกัน นิ้วผมถูยีเบาๆที่แคมในที่แฉะชื้น เธอหลับตาหายใจระทวย ไก่ช่วยถลกชุดนอนเธอขึ้นถึงเอว ผมจูบไซร้ไล่ลงถึงโคนขาต้องตะลึงหน้าท้องเธอขาวเนียนเลียบไม่มีลาย ผมพอใจที่เห็นกีบหีเปิดอ้าผมได้เห็นร่องรูหีที่แดงสดเยิ้มเป็นมันแคมในเนื้อ เล็กๆเหมือนหอยแครงสดที่เปิดอ้ากาบเห็นเนื้อแดงอยู่ข้างใน ไม่ดำคล้ำมากอย่าผู้หญิงมืออาชีพที่ผมขึ้นเที่ยวมาและดูสะอาดตาน่าจูบดูดกิน เป็นยิ่งนัก ผมตั้ดสินใจซุกหน้าลงจูบเลียหอยเธอทั้งที่ไม่เคยทำกับใครมาก่อน เธอแบะขาออกกว้างให้ผมดูดเลียเสียงเธอซี๊ดปากแอ่นหีเด่งใส่หน้าผมๆใช้ลิ้นฉก เลียปากขบดูดแคมในเธออย่างไม่รังเกียจรสชาติแปลกๆผมชอบได้อารมณ์ผมเล่นกิน หอยสดเธออยู่ครู่ ขณะเดียวกัน พี่นีครางกระสับกระส่ายไม่อยู่นิ่งและขยับตัวถอดชุดนอนออกทางหัวโดยไก่ลูก ชายเธอคอยช่วยเหมืออยากจะอวดผมว่า แม่เขามีของดีอีกนอกจากหอย แล้วก็จริงเมื่อชุดนอนหลุดพ้นผมเงยหน้าดูอกนมสองเต้าเธอตั้งชูขาวตระหง่าน เต่งตึงเป็นเนินเขาไม่เผละแบนหรือเหี่ยวย่นไก่ไม่พูดอะไร ผมเลื่อนจากหอยขึ้นหน้าอกเอามือบีบคลึงนวดเต้านมเธอมันทั้งนุ่มและตึง อย่างบอกไม่ถูกผมคลุกหน้าลงจูบไซร้ดูดหัวนมที่เล็กสวยสีชมพูปานรอบไม่ใหญ่ ผมทนไม่ไหวขาเธอกางอ้ารอจนรูหีเปิด ผมไม่รอต่อไปกดควยทิ่มแทงยัดเข้ารูหีเธอๆสะดุ้งร้อง โอ๊ย!ว้าย พี่เจ็บหี เธอตกใจไม่ทันตั้งตัวเอามือยันอกผมๆแทบไม่เชื่อรูหีเธอรัดควยผมคับแน่นจนผม ก็เจ็บ ผมบอก "พี่ครับผมทนไม่ไหวผมเย็ดหีพี่ไปแล้ว ผมก็เจ็บควยหีพี่กัดควยผมแน่น" ไก่บอก "ของแม่ผมยังซิงอยู่ใช่ไมพี่"ผมว่า "สุดๆเลยน้องรัก"พี่นีร้องบอก "โอ๊ยๆ ควยเธอใหญ่นะตู่มันอึดอัดแน่เจ็บไปหมดทำไมไม่บอกให้พี่ตั้งตัวก่อน"ผมบอก "ขอโทษครับพี่ๆสวยเหลือเกินผมเงี่ยนสุดๆเลยเผลอตัวเย็ดพี่ไม่ทันบอก" ผมกระเด้ากระแทกซอยเย็ด เธอบอก "พี่ก็เงี่ยน เอาเถอะทีหลังบอกก่อนนะจะได้รับทัน โอยๆเบาก่อนเดียวหีพี่แหกหมด"ผมเบาลงอัดดควยเข้าสุดในรูหีเธอจนมิดด้ามแล้ว กดบดส่ายซ้านขวาถูโยกแนบสนิทให้โคนโหนกควยหัวเหน่าผมถูไถร่องหีแคมในและเม็ด เสียวเธอๆร้องคราง "ว้ายๆตู่เธอทำอะไรหีพี่"ผมถาม "เป็นไงบ้างพี่"เธอบอก "อ...อะไรกัน สิบกว่าปีแล้ว พี่ไม่เคยแบนี้มาก่อนเลย พี่ชัยไม่เคยทำ ไก่ก็ไม่เคยเล่น"ผมยังกดบดส่ายอยู่แล้วชักควยออกกระเด้าเย็ดซอยผมถาม "พี่ชอบมั๊ย"เธอพูดเสียงกระเส่า "ช..ชอบๆว้าย!ตายแล้วอะไรจะปานนี้ ไก่ดูพี่ตู่เป็นตัวอย่างนะ" ผมหันดูไก่ๆยืนดูไม่พูดอะไร ถอดกางเกงแล้วเมื่อไรไม่รู้จู๋เขาเล็กไม่ใหญ่แข็งโด่ขนแทบไม่มีตามวัย ผมโก่งตัวให้ไก่ได้เห็นควยผมที่รุดเข้าออกและโยกส่ายคารูหีแม่เขาๆดูด้วย ความสนใจมือจับนมแม่เขาบีบนวดส่วนผมก้มดูดอีกข้างแล้วหันจูบดูดปากพี่นีๆผวา โอบกอดผมแน่นจูบตอบผมอย่างเร่าร้อนไก่นั่งมองเงี่ยบด้วยใจระทึก ผมบอก "ไก่ต้องทำแบบนี้ด้วยนะ"ผมกระเด้าเสยงัดพี่นีสะดุ้งถีบขายันตัวหนี ผมเลื่อนตังขึ้นตามแรงทั้งโยกส่ายกระแทกเย็ด เธอร้องครางลั่นดหวยหวนไม่เป็นภาษา ผมเย็ดซอยหีเธออย่างหนักหน่วงและเมามันจนน้ำคลั่งของความเงี่ยนเธอทะลักไหล ออกจากหีตามลำควยผมเป็นคราบขาวข้นเลอะแฉะหีย้อยงลงง่ามถึงรูตูด ไก่พูดอย่างตื่นเต้น "โอโห! พี่น้ำหีแม่แตกเลอะไปหมด"พี่นีครางบอก "ยังๆน้ำยังไม่แตก แม่เงี่ยนเสียวใจจะขาดไม่เคยแบบนี้เลยทั้งควยใหญ่เย็ดก็เก่ง.งต..ตายแล้วน้ำ จะแตกแล้วเย็ดแรงๆลึกๆคะตู่"ผมเย็ดไปอีกหลายทีจนเธอเกร็งตัวกระตุดขาสั่นบิด แอ่นตัวกีดเสียงครางร้องแล้วหยุดนิ่งทั้งหอบเหนื่อยหายใจระทวยรอผมเย็ดซอย อีกไม่กี่ทีผมก็น้ำแตกใส่หีเธอๆจูบดูดปากผมอย่างดูดดื่ม ผมบอก "ผมไม่นึกฝันว่าพี่จะซิงเย็ดมันขนาดนี้"เธอบอกเสียงหอบ "พี่ไม่ผิดหวังเลย เธอสุดยอดจริงๆพี่มีความสุขมากที่สุด"ผมกอดจูบเธอแล้วลงนอนข้าง ผมกับเธอหันมองไก่ๆยิ้มๆจู๋แข็งโด่เขาเอาน้ำมันทาโฉมจู๋เขาผมไม่เข้าใจทำไม พี่นีบอกเขา "แม่มีความสุข ไม่เป็นไรแม่ไม่ทิ้งไก่ๆก็เย็ดแม่ได้ทุกวันดูพี่ตู่เป็นตัวอย่างอีกหน่อบก็ เก่งเอง"ไก่บอก "ครับแล้วผมจะทำแบบพี่ตู่บ้าง..ต..แต่ตอนนี้ผมเงี่ยนจังเลย" พี่นียิ้มเหมือนรู้กัน เธอหันพลิกนอนคว่ำก้นกลมขาวหลังเนียนให้ไก่ๆเหมือนรู้หรือเคยทำ เขาขึ้นนั่งทับก้นโคนขาเธอสองแหกร่องตูดกลมตึงขาว พี่นีเป็นคนไม่ก้นแฟบแบนเธอมีทรงก้นกลมสวย ไก่ไม่พูดอะไรเอาควยเล็กที่แข็งโด่เย็ดเข้ารูตูดพี่นีๆร้องเสียงอ่อย อุ๊ยๆ ไก่เริ่มโขยกนั่งกระเด้าควยเข้ารูตูดเธอจนแก้มก้นสั่นกระเพื่อม เธอไม่พูดบ่นแค่บอก "โอยๆดีๆไก่เย็ดให้น้ำแตกเลยนะ"เธอครางเสียงระงมทั้งที่หน้าฟุบที่หมอน ไก่เย็ดอยู่ครู่ใหญ่ก็หยุดนิ่งหลั่งน้ำกามใส่ในรูตูดพี่นีผู้เป็นแม่ไก่ลง นอนแผ่ ผมลูบหัวหลังเธอ "พี่เจ็บไม ไก่เสร็จแล้ว"เธอหันมาบอก "ไม่เป็นไรควยเขาไม่ใหญ่เย็มมันดี ไก่ชอบเย็ดตูดพี่ประจำ"ควยผมแข็งขึ้นมาอีกผมเลยบอก "ให้ผมเย็ดบ้างได้ไม"เธอตกใจหันมาถอยหนี "อุ๊ย!อะไรควยแข็งอีกแล้ว ไม่เอานะตู่ควยเธอใหญ่ตูดพี่แหกแน่น"ไก่หัวเราะ ผมยิ้มขำว่า "ถ้างั้นผมเย็ดหีพี่อีกได้ไม่ครับ"เธออมยิ้มอายๆ "ได้สิ ให้พี่พักก่อน"แต่ผมไม่เกรงใจกระเถิบเข้าหาเธอๆกลับนอนหงายกางขารับให้ผม ขึ้นนอนทับเธอ ผมบอก "พี่สวยจังผมเงี่นยให้ผมเย็ดนะ"เธอพยักหน้าบอก "พี่เหนื่อยเบาๆนะ"ผมจับหีเธอลูบทั้งที่ยังแฉะชื้นเอาหัวควยถูไถลงร่องหีเธอ กัดฟันจ่องมองผมตาแข็งแล้วผมค่อยๆกดควยลงรูหีเธอๆหลับตาปี๋รอรับกระเด้าเย็ด จากผมๆทำอย่างนิ่มนวลเธอทั้งครางกระสับกระส่ายมีอารมณ์มาก ผมเย็ดพี่นีจนเธอน้ำแตกอีก แต่คราวนี้เธอคงหมดแรงจริงแทบจะสลบหลับ ไก่บอก "ผมไม่เคยเห็นแม่แบบนี้เลย ต่อไปผมต้องหัดทำตามอย่างพี่ตู่บ้าง" จากนั้นผมบอกลาเธอก็พยักหน้ารับพูดเสียงอ่อยอย่างหมดแรง "แล้วมอีกนะ"แล้วหลับไป ผมนึกอิจฉาไก่ที่มีแม่สวยแล้วยังได้เย็ดคืนนี้ไก่คงปี้พี่นีอีกแน่แต่ผมไม่ ไหว ผมนึกสงสารพี่ชัยสามีเธอที่มีเมียสวยแต่ทำไรไม่ได้ ผมลงจากเตียงเธอแล้วกลับบ้าน...