ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

summer แดนปลาดิบ

เริ่มโดย bang737, มิถุนายน 29, 2010, 11:15:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bang737

สวัสดีครับผมได้อ่านเรื่องของเพื่อนๆมาเยอะแล้วผมมีเรื่องของผมมาเล่าให้ฟังครับเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อ summerที่ผ่านมาเองครับผมได้มีโอกาสไปพักผ่อนที่ประเทศญี่ปุ่นโดยพักที่บ้านอาของผมครับเมื่อผมไปถึงบ้านอาของผมผมก็เข้าไปพักผ่อนที่ห้องประจำของผมที่มาเมื่อไรก็ห้องนี้เมื่อนั้นที่บ้านอาของผมอยู่ที่โอกินาว่าครับเป็นที่ที่สวยมากๆเลยทีเดียวครับและส่งที่ผมทำหลัวงจากพักผ่อนเรียบร้อยแล้วคือไปหาเพื่อนของผมที่อยู่ที่นั่นครับแต่จะเรียกว่าเพื่อนก็คงไม่ถูกนักเพราะเป็นเด็กรุ่นน้องอายุห่างกับผม5-6ปีได้ครับเป็นเด็กผู้หญิงชื่อว่าอามิเธอแทบจะเป็นเพื่อนคนเดียวที่พอคุยกับผมรู้เรื่อง

เพราะเธอพอจะพูดไทยได้บ้างก็เหมือนกับผมที่พอจะพูดญี่ปุ่นได้แต่ไม่แข็งนักที่เธอพูดได้เพราะเธอมีน้าเขยเป็นคนไทยก็เลยได้น้าเขยสอนพูดบ้างนี่ผมก็ไม่ได้เจอเธอมาตั้งนานแล้วเพราะผมไม่ได้มาที่ญี่ปุ่นร่วมๆ5ปีได้แล้ว พอผมไปถึงบ้านของอามิสายตาผมก็เหลือบไปเห็นเด็กผู้หญิงคนหนึ่งยืนรดนำต้นไม้อยู่หน้าตาน่ารักมากผมสั้นแบบเด็กมัธยม ใส่เสื้อสีเหลืองกางเกงยีนขาสั้นแถมหุ่นของเธอก็ช่างพอดิบพอดีไม่อวบ หรือผอมจนเกินไปผมจ้องเธออยู่นานจนเธอคงมองเห็นก็เลยเดินมามองใกล้ๆจึงมองเห็นว่าเป็นเด็กผู้หญิงอายุประมาณ15-16 ได้มั้งเธอถามผมว่ามาหาใคร ผมก็อึกอักถามหาอามิเธอทำหน้างงๆครับ แถมยังจ้องหน้าผมเขม็งทีเดียวผมได้แต่ถามตัวเองครับว่าพูดอะไรผิดหรือเปล่า
สักพักเธอก็ยิ้มแบบ เต็มที่เลยแล้ววิ่งเข้าบ้านไปยิ่งงงหนักครับตอนนั้นยอมรับว่าเตรียมวิ่งแล้วล่ะครับรู้สึกว่ามันจะอยู่ไม่ได้แล้ว สักพักเธอก็วิ่งออกมาเปิดประตูให้แถมบอกอีกว่าเข้ามาสิบาซึซังผมถึงบางอ้อทันทีครับก็คนที่เรียกผมอย่างนี้มีอามิคนเดียวครับนี่ครับคนอื่นเขาเรียกบาสซังกันหมดแต่อามิบอกเรียกบาซึซังมันดูแปลกดีผมก็เลยเออออไปตามเรื่องแต่ตอนนั้นเดินตามอามิจังเข้าไปในบ้านในใจผมคิดแต่ว่าอามิโตขี้นมาน่ารักมากจริงๆจนผมอยากจีบเธอเลยครับแต่ก็ระงับความรู้สึกเอาไว้แล้วก็เข้าไปนั่งคุยเล่นกับอามิและครอบครัวของเธอตามประสาครับจนมืดผมก็เลยจะกลับอามิเดินออกมาส่งผมที่หน้าบ้านผมเลยเอ่ยปากชมอามิว่าโตขึ้นน่ารักกว่าที่คิดอีกนะ อามิทำท่าเขินอายหน้าแดงเลยครับผมเลยถือโอกาสขวนอามิไปเที่ยวพรุ่งนี้อามิรับปากแล้วผมก็กลับบ้านครับวันต่อมาผมก็ไปรับอามิจังตามที่นัดแนะไว้เราไปเที่ยวด้วยกันหลายที่เลยครับพอตกเย็นผมก็มาส่งอามิที่บ้านแถมก่อนกลับยังขโมยหอมแก้มของอามิ 1 ทีอามิไม่ว่าแต่เล่นตีแขนผมเต็มที่เลย

คืนนั้นผมกลับมานอนคิดหาโอกาสที่จะจัดการอามิเป็นของผมให้ได้เพราะกลัวเธอจะเสร็จคนอื่นไปซะก่อนครับจนคืนหนึ่งอามิโทรมาหาให้ผมไปค้างที่บ้านเป็นเพื่อนเธอหน่อยอามิบอกว่าพ่อแม่โทรมาบอกมีงานเลี้ยงลูกค้าที่โตเกียวคาดว่าคงจะไม่กลับบ้านจะมานอนบ้านอาผมเธอก็ห่วงบ้านก็เลยอยากให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนผมก็ตอบรับพอไปถึงบ้านอามิก็ช่วยจัดแจงหาที่นอนมาวางตรงห้องรับแขกให้ผมนอนที่นั่นแล้วเราก็นั่งดูทีวีกันแต่ตลอดการนั่งดูทีวีผมเอาแต่เหลือบมองหน้าของอามิจังตลอดวันนี้อามิจังอยู่ในชุดนอนแบบชุดกระโปรงสีชมพูน่ารักมากเลยครับพอดีมีช่วงหนึ่งที่ละครในทีวีมีฉากเลิฟซีนค่อนข้างจะดุเดือดขึ้นมาผมก็เลยคว้ารีโมตเปลี่ยนช่องอามิหันมาถามว่าเปลี่ยนทำไมผมเลยบอกว่าไม่อยากให้ดูเดี๋ยวใจแตกเธอบอกว่าไม่เห็นเป็นไรเลยแวก็ลุกขึ้นไปตอนแรกผมนึกว่าอามิโกรธแต่อามิไปซักพักก็เดินกลับมาบอกให้ผมเปิดวีซีดีแผ่นที่เธอเอามาให้หน่อยพอเปิดออกมาได้เรื่องครับหนังโป๊เต็มๆครับเปิดมาก็เย่อกันใหญ่เลยผมจะหันไปถามอามิจังว่าเอามาจากไหนแต่เห็นอามิจังจ้องทีวีเขม็งก็เลยไม่ถามหันกลับไปดูต่อดูไปสักพักผมก็เหลือบมองอามิแล้วผมก็ต้องตกใจก็มือข้างหนึ่งของอามิมันมุดเข้าไปอยู่ในชุดนอนของเธอกำลังเขี่ยตรงบริเวณจิ๋มของอามิอยู่ผมเลยรวมความกล้า(ผมไม่เคยเรื่องแบบนี้เลยจริงๆครับ)ถามอามิว่าทำอะไรอามิหันมามองหน้าผมแล้วบอกว่าช่วยเธอหน่อยเถอะ

ผมเลยก้มลงประกบปากกับอามิทันทีแล้วก็ชอนไชลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นของอามิลิ้นของเราสองคนพันกันนัวรสน้ำลายของอามิช่างหวานจริงครับส่วนมือข้างหนึ่งของผมก็บีบคลึงหน้าอกเธอที่ไม่ใหญ่นักขนาดประมาณผลสัมได้มั้งผมทั้งบีบทั้งคลึงหน้าอกทั้งสองข้างของเธอสักพักผมก็ถอนปากออกแล้วจับอามิถอดชุดนอนออกมาภาพที่ผมเห็นคือสาวน้อยวัย16ในชุดเปลือยเปล่ามีแค่ยกทรลายการ์ตูนกับกางเกงในสีขาวปกปิดส่วนที่สำคัญเอาไว้เท่านั้นแล้วเราก็จูบกันอีกครั้งแต่มืองของผมก็ค่อยปลดตะขอยกทรงของอามิจังออกมาพร้อมจูบไซร้ซอกคอไล่ลงมาจนถึงหน้าอกของอามิจังที่ขาวมากครับหัวนมสีชมพูแข็งเป็นไตลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผมขนาดหน้าอกพอเหมาะกับขนาดตัวของเธอเลยครับแล้วผมก็ก้มลงเลียรอบๆฐานนมของอามิพร้อมกับขยำหน้าอกของอามิอีกข้างหนึ่งอามิได้แต่ร้งครวญครางซี๊ด......อาห์........ผมทั้งดูดทัง้เลียนมทั้งสองข้างของอามิจนหนำใจแล้วก็เลยจูบไล่ลงมาเรื่องแล้วก็มาหยุดตรงสะดืองามของสาวน้อยแล้วก็เลียตรงบริเวณนั้นอามิถึงกับบิดตัวไปมาเลยครับพร้อมกับร้องซี๊ด.....

แล้วผมก็ลุกขึ้นแล้วถอดชุดของตัวเองออกจนเหลือแต่กางเกงในตัวเดียวเหมือนกับอามิจังแล้วก็จัดการถอดกางเกงในของอามิออกคราวนี้ผมก็ได้เห็นจิ๋มของอามิซึ่งต้องบอกว่าไม่ใหญ่มากนักเรียกว่าพอดี พอดีครับมีขนขึ้นน้อยมากแต่ที่เด็ดคือร่องแคมสีชมพูร่องปิดแนบสนิททีเดียวผมเลยจัดการลงลิ้นเลียไปรอบๆจิ๋มของอามิที่มีน้ำออกมาเต็มไปหมดเลยครับผมทั้งเลียทั้งขบตรงติ่งเสียวของอามิจนอามิร้องซี๊ด......อาห์.......ให้เลียหนักๆหน่อยเสียวมากเธอจนครางอู้ห์แล้วแอ่นตัวขึ้นมาพร้อมกับน้ำของอามิกระฉูดเต็มหน้าของผมเลยครับแสดงว่าอามิจังถึงเรียบร้อยไปแล้วผมเลยบอกให้อามิอมของผมบ้างทีแรกเธอไม่ยอกแต่ผมขอร้องจนเธอยอมอมให้ผม

แรกๆก็ติดขัดสักหน่อยแต่สักพักเธออมอร่อยเลยครับเล่นเอาผมเสียวมากผมเลยแก้เผ็ดอามิโดยแยงนิ้วพรวดเข้าไปในรูจิ๋มของอามิอามิสะดุ้งเล็กน้อยแต่ไม่พูดอะไร(จะพูดได้ไงน้องชายของผมเต็มปาก)จนผมรู้สึกว่าจะไม่ไหวก็เลยให้อามิจังหยุดแล้วผมก็จับอามิจังนอนลงพร้อมบอกว่าผมจะ***เธอแล้วอามิจังบอกผมว่าเบาๆหน่อยนะเธอยังไม่เคยผมรับปากแล้วก็จับน้องชายของผมจ่อที่ปากร่องของอามิแล้วค่อยๆกดลงไปดีที่น้ำของอามิออกมาเยอะมากแต่ก็เข้าไปได้สักครึ่งลำอามิก็บอกให้หยุดก่อนเธอเจ็บผมเลยหยุดแล้วก้มลงไปบอกเธอว่าของผมเข้าไปได้ครึ่งหนึ่งแล้วอดทนอีกหน่อยนะเธอพยักหน้าแล้วผมก็ค่อยๆเลียที่หัวนมของอามิพร้อมกับค่อยๆดันของผมเข้าไปช้าๆแต่ความอดทนมันมีขีดมั้งครับผมเลยอัดพรวดเดียวที่เหลืออยู่จมมิดโคนเลยครับเล่นเอาอามิจังน้ำตาไหลพรากเลยครับแต่ไม่ยอมพูดอะไรผมเลยจัดการไซร์ที่ต้นคอของอามิโดยที่มือข้างซ้ายของผมบีบเคล้นหน้าอกของอามิจัง

ส่วนเองของผมก็ค่อยขยับช้าๆเบาๆสักพักผมถามอามิว่าหายเจ็บหรือยังอามิพูดว่าหายแล้วผมเลยเริ่มเร่งความเร็วอามิจังก็ตอบรับแรงกระแทกของผมเป็นอย่างดีแถมยังมีร่อนสู้อีกต่างหาก ผมยิ่งเย่อยิ่งมันอามิก็เด้งรับพร้อมครางซี๊ด.......ซี๊ด.......... อาวห์ อาห์ แถมบอกให้ผมเย่อเร็วๆแรงๆเธอจะถึงแล้วผมก็เลยอัดเต็มที่เลยครับจนนำรักของผมกระฉูดเข้าไปเต็มเต่าอามิพร้อมทั้งจิ๋มของอามิก็ตอดรัดของผมแล้วเราก็ก้มลงกอดกันทั้งที่น้องชายของผมยังคาอยู่ที่จิ๋มของอามิจังผมเลยถามเธอว่าทำไมถึงยอมผมอามิบอกว่าเธอชอบผมมาตั้งแต่สมัยเด็กๆแล้วจนถึงวันนี้ก็ยังชอบอยู่ ผมเลยถามถึงวีซีดีอามิบอกว่าของพ่อเธอเห็นพ่อเอามาเปิดดูกับแม่ตอนกลางคืนแถมยังเคยแอบดูพ่อแม่เธอเอากันเธอเลยอยากลองมากแต่ไม่กล้าพอดีผมมาเธอก็เลยยอมผมผมเลยก้มลงจูบอามิจังพร้อมบอกว่าผมจะรับผิดชอบพอผมเรียนจบจะพาผู้ใหญ่มาขอหมั้นอามิจังเธอบอกว่าจะรอ แล้วเราก็เปิดศึกกันต่อตกลงคืนนั้นเราเอากัน 4รอบได้แล้วอามิจังก็กลับไปนอนในห้องของเธอส่วนผมก็นอนที่เดิมผมตื่นมาตอนสายส่วนพ่อแม่เธอกลับมานานแล้วแต่ไม่กล้าปลุกผมส่วนอามิก็ยังไม่ตื่นผมก็กลับบ้านวันต่อมาผมก็มาพาอามิออกไปเที่ยวเหมือนเดิมแต่ที่ไม่เหมือนเดิมคือเราไปเที่ยวที่โรงแรมครับหลังจากนั้นผมก็กลับมาที่เมืองไทยเพื่อเตรียมตัวไปเรียนเทอมต่อไปครับแต่มีเหตุให้ผมต้องทำสิ่งที่ผมสัญญากับอามิจังไว้เร็วกว่าที่คิดครับจะอะไรซะอีกก็อามิจังป่องเรียบร้อยครับ