ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงโบสุ 2

เริ่มโดย bananaa, กรกฎาคม 24, 2010, 11:53:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bananaa

เมื่อสุไปบ้านโบว์ที่ ตจว. (อันนี้สุมาเล่าให้ฟังเมื่อผมไปรับสุกลับ) คืนแรก ก้อไปเจอเพื่อนๆของโบว์สมัยมัธยม และแฟนเก่าของโบว์ชื่อเชน แล้วนั่งดื่มคุยกันเป็นกลุ่มประมาณชาย 5 คน หญิง 8 คน แล้วตกลงว่าจะขับรถมอเตอร์ไซค์จะไปเที่ยวน้ำตกกัน ประมาณ 9 โมง เชนกับเพื่อน ชื่อตั้ม ก็ขับมอไซค์มา 2 คัน สุนั่งซ้อนตั้มไป ส่วนโบว์ซ้อนไปกับเชน สุเล่าว่า ตอนซ้อนรถ สุเอาหน้าอกติดกับหลังของตั้มเลย แล้วก็ถูไปด้วย โบว์ก็เอานมถูหลังเชนบ้างแล้วหันมาหัวเราะใส่กันสองคน ไปเล่นน้ำตก สุบอกว่าตอนอยู่ที่น้ำตก ดอนที่กำลังเล่นน้ำ สุจับมือตั้มให้มาจับหีสุในน้ำแล้วทำหน้าตาปกติเพื่อไม่ให้คนอื่นรู้เพราะไปกันหลายคน แต่โบว์คงจะรู้เพราะแอบยิ้มให้กัน สุบอกว่าตอนนั้นอยากโดนเย็ดมาก เงี่ยนจนหีแฉะหมด ตั้มก็รู้และกระซิบถามว่า"คืนนี้ไปที่ไหนกันดี" สุตอบว่า "มารับสุกับโบว์ไปหาร้องเพลงก่อนแล้วอยากไปไหนก้อไป" ตั้มบอกว่า "จริงเหรอ งั้นร้องเพลงเสร็จอยากจะไปทำอะไสนุกๆกับสุได้ไหมล่ะ"สุไม่ตอบได้แต่ยิ้ม

กลางคืน เชนกับตั้มก็มารับไปร้องคาราโอเกะ เข้าไปในห้องวีไอพี สุบอกว่า เวลาสุร้องเพลง ตั้มจะแอบจับนมสุ โบว์เห็นเลยพูดว่า"เปิดเสื้อจับเลยๆๆ" ตั้มเลย เลิกเสื้อสุขึ้นจนเห็นชั้นในแล้วขยำๆๆ สุก็ไม่ว่าอะไรเพราัะสุกำลังร้องเพลง เชนเลยบอกว่า งั้นดูของโบว์มั่ง เชนเลยเปิดเสื้อโบว์แล้วบีบนมโบว์เล่น สุเลยเอามือมาลูบควยของตั้ม
ตั้มบอกว่า " ไม่ไหวแล้วกลับบ้านดีกว่า ซื้อเบียร์ไปกินต่อที่บ้านเถอะ" โบว์บอกว่า "เพิ่งมาไม่ถึงชั่วโมง อยู่ให้ครบชั่วโมงก่อน" เชนเลยกระซิบถามโบว์ว่า " แล้วโบว์ไม่เงี่ยนเหรอ"โบว์บอกว่า "เงี่ยนซิ แต่ใจเย็นๆซิ"เลยอยู่ต่อกันจนครบชั่วโมงแล้วแวะซื้อเบียร์ไปที่บ้านของตั้ม

เมื่อไปถึงบ้าน ตั้มไม่รอเข้ามาไซร้ซอกคอพร้อมกับถอดเสื้อสุออกเลย  เชนก็จูบโบว์แต่โบว์บอกให้หาแก้วมาดื่มเบียร์ก่อน โบว์เลยไปหาแก้วกับกระติกในครัว ส่วนตั้มไม่รอช้า ไซร้ซอกคอสุพร้อมกับถอดกางเกงสุออกแล้วเหลือแต่กางเกงในสีดำ เชนเดินมาดูสุใกล้ๆ แล้วบอกว่า"อืมม สุก้อน่าเย็ดนะ น่าเย็ดทั้งคู่เลย สุเย็ดกับตั้มเสร็จแล้วเชนขอเย็ดต่อได้ไหม"สุตอบไปว่า "ไปถามโบว์ซิ ว่าโบว์จะยอมไหม แต่ตอนนี้หนูอยากให้ต้มเย็ดก่อนแล้ว เชนขออนุญาตโบว์ได้ ค่อยมาถามแล้วกัน แต่ตอนนี้ เชนช่วยถอดกางเกงในสุออกหน่อยซิ อูยยย ตั้มอย่ากัดหัวนมซิไม่ชอบดูดอย่างเดียวก้อพอนะ" เชนเลยถอดกางเกงในสุออก พร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีสุ " อูยย ดีจังเลย แหย่ลึกๆเลยคะเชน เสียวหีดีจัง" พอดีโบว์ออกมาและรินเบียร์ไว้ 4 แก้วและบอกว่า"โห ทำกันแบบในหนังเลยนะ งั้นโบว์ขอไปอาบน้ำก่อนดีกว่าทำกันไปก่อนนะ"แล้วโบว์ก้อไปอาบน้ำ ตั้มเอาควยออกมาแล้วเอาเข้าปากสุ สุค่อยๆเลียรอบปลายควยก่อนแล้วอมเข้าแบบช้าๆๆแล้วบอกเชนว่า"เชน เลียหีให้สุหน่อยซิ"เชนเอาสิ้นวางลงในร่องหีสุแล้วลากเข้าออก "อืมมมม ออออ " เสียงสุครางในลำคอ ตั้มถามว่า" สุ เคยโดนเย็ดแบบนี้มาแล้วเหรอ" สุตอบว่า"ยังค่ะ เพิ่งครั้งแรก แต่อยากลองมานานแล้วเคยดูแต่ในหนัง""งั้นเราสองคนจะรุมเย็ดสุทั้งคืนได้ไหม" เชนถาม สุเลยตอบว่า" ไม่ได้หรอก แล้วใครจะเย็ดโบว์ล่ะ"ตั้มบอก"ก็ช่วยกันทั้งสองคนนี่ล่ะ อูย ไม่ไหวแล้ว ขอเย็ดเลยนะสุ อยากเย็ดหีสุแล้ว" "อืมม งั้นเชนมานี่ซิ สุจะอมให้ "แล้วตั้มก็จับขาสุถ่างออกแล้วดันควยประมาณ 6 นิ้ว เข้าไป สุเด้งหีรับทันทีพร้อมกับจับควยเชนที่ใหญ่กว่าของตั้มมาอม เชนขยำนมสุอย่างมันมือ ตั้มกระเด้าแรงมากเหมือนไม่เคยได้เย็ดมาก่อน" อูย ยยยย ดีจังเลย มีควยสองอันแบบนี้ เย็ดแรงๆเลยที่รัก เสียวหีจัง ควยพี่เชนใหญ่จริงๆ "

พอดีกับโบว์อาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา ตั้มเลยบอกว่า " โบว์ มาตรงนี้ซิ มาหาผมเมื่อกี้เชนจับนมแฟนผมแล้ว ขอผมจับนมโบว์มั่ง" โบว์ตอบว่า "เอางั้นเลยเหรอจับนมอย่างเดียวนะ อย่าเพิ่งเย็ดโบว์นะ จะให้เชนเย็ดโบว์ก่อน ถ้าตั้มอยากเย็ดโบว์ต้องรอหน่อยนะ เชนเขารอมาตั้งนานกว่าจะได้เย็ดโบว์อ่ะจับนมเลยซิตั้ม อูยยย ดูดด้วยก็ได้นะตั้ม อูยย จับหีด้วยเหรอ เบาๆนะโบว์ไม่ชอบรุนแรง เสียวจังเลยเวลาตั้มเขี่ยติ่งอ่ะ" สุเอาควยเชนออกจากปากแล้วบอกว่า "ตั้ม อย่าหยุดซิ เย็ดต่อซิกำลังมันส์" โบว์คงทนไม่ไหวเลยบอกว่า" โอยย พอแล้วตั้มๆๆ เดี่ยวโบว์จะไปให้เชนทำให้ " แล้วโบว์ก็มาหาเชน มาเอาควยเชนจากปากสุไปอมแล้วนอนเหยียดขาไปทางตั้มให้ตั้มล้วงหีให้ ส่วนมือเชนขยำนมสุกับนมโบว์คนล่ะข้าง "อูยย ไม่ไหวแล้วๆๆ เชน มาเย็ดโบว์เถอะ ถ้าได้มีควยสักอันเข้าไปอยู่ในหีโบว์จะได้หายทรมาน มาเย็ดเถอะๆ"แล้วเชนก็ใส่ถุงยางและจับขาโบว์พาดบ่าแล้วกระเด้าเสียงดัง ป๊าบๆๆ"อูยยยย ควยใหญ่ดีจัง หีโบว์พังหมดแล้ว อย่าเย็ดแรงซิ เบาๆๆซิเชน โบว์ชอบเบาๆ อูยย ซี๊ดด" ในขณะที่ตั้มจับสุกระเด้าในท่าหมา "อูยยย ท่านี้ มันเข้าลึกถึงใจเสียวๆๆ ตั้มสุเสียวๆๆ เชนๆๆ มาบีบนมให้หน่อย สุจะเสร็จแล้ว" เชนกระเด้าโบว์ไปด้วย บีบนมสุไปด้วย " อูยๆๆๆๆดีจังเลย ที่รัก สุไม่ไหวแล้ว เย็ดมันส์จริงๆ อย่างงี้สุจะให้เย็ดทั้งคืนเลย"เร็วๆๆซิสุจะเสร็จแล้ว เสียวหีจัง้เลยที่รักจ๋า" เชนเลยบอกโบว์ว่า "เดี๋ยวนะโบว์ เชนไปช่วยสุก่อน เอาให้มีความสุขสุดๆเลย" เชนเลยถอดควยออกจากหีโบว์แล้วก็เอาไปให้สุรูดเล่น เชนช่วยจับนมและไซร้แผ่นหลัง " อูยยๆๆ แรงๆๆซิตั้ม แรงๆๆที่รัก ไม่ไหวแล้ว ทนไม่ไหวแล้ว เชนบีบนมแรงๆเลยอูยย ควยเชนใหญ่ดีจังๆๆ อูยๆๆๆ เสร็จแล้วๆๆๆ" แล้วสุก็ฟุบหน้าลงกับที่นอน ส่วนตั้มยังไม่เสร็จเลยบอกว่า "งั้นไปเอาโบว์ต่อกันเถอะ" ตั้มคลานไปหาโบว์ "รูดเล่นซิโบว์ หรือจะอมก็ได้นะ" โบว์บอกว่า "ไม่อมหรอก เพิ่งไปเย็ดหีสุมา จะรูดให้เฉยๆนะ อูยยยย เชน เย็ด เบาๆซิ อย่าแรงนะโบว์เจ็บ"

เชนบอกว่า " ไม่ไหวอ่ะ เสียวหัวควยตั้งแต่โดนสุชักว่าวแล้ว ขอกระแทกเลยนะ หีดูดควยดีจริงๆ" เชนเร่งอย่างรุนแรงส่วนตั้มก็ดูดนมโบว์ไปด้วย " อูยยย เสียวทั้งล่างทั้งบนเลย อูยยย "เชน"ไม่ไหวแล้ว น้ำจะแตกแล้วๆๆๆ " เชนชักควยออกมา สุเลยชักว่าวให้จนน้ำแตก "งั้นตั้มขอเย็ดโบว์ต่อเลยนะ" "อูยยย ตอนนี้ใครก็ได้โบว์ให้เย็ดหมดทุกคนเลย เย็ดเถอะ โบว์เสียวหีใจจะขาดแล้ว"ตั้มเลยลากโบว์มาที่ขอบเตียง แล้วยัดควยเข้าไป" อูยยย ควยตั้มค่อยยังชั่วหน่อยกำลังมันส์เลย เมื่อกี้โดนเชนเย็ดเจ็บอ่ะ กระเด้าเลยๆๆ อูยเสียวๆๆ""ตั้มจะไม่ไหวแล้ว โบว์ใกล้เสร็จหรือยัง""อูยแรงๆเลยตั้มโบว์จะเสร็จแล้ว อุยยยย ไม่ไหวๆๆแล้วเสร็จแล้วๆๆๆ"โบว์คราง ตั้มชักควยออกมาแล้วให้โบว์ชักว่าแตกใส่หน้าท้อง ทั้ง 2 คนเลยกอดกันนอนหมดแรง สุเลยเดินไปเข้าห้องน้ำ เชนเดินตามสุไปแล้วอาบน้ำพร้อมกันกับสุ
เอาไว้เล่าต่อ ตอนหน้านะครับ ตอนนี้ไม่ไหวแล้วครับ สุเขากำลังเซ็กส์โฟนกับเพื่อนเขาแล้วเรียกผมให้ไปช่วย ถ้าดีก้อแนะนำถ้าไม่ดีก้อติชมบ้างนะครับไปล่ะ