ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครอบครัวของผมมีกันสามคนcopy

เริ่มโดย jeeza, สิงหาคม 11, 2010, 07:27:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeeza

ครอบครัวของผมมีกันสามคน คือแม่ อายุ 37 พี่สาวชื่อไก่ อายุ18 และผมชื่อเก่งอายุ 16 พี่สาวผมเธอเป็นคนสวยและน่ารักมากสุง168 สัดส่วน 33-23.5-35 ตอนเรียนเธอมีทั้งหนุ่มและไม่หนุ่มมาจีบหลายคน แต่ เธอไม่สนใคร จนเรียนจบ ม.6 เพื่อนของแม่ก็มาขอพี่สาวให้กับลูกของแก ชื่อหนุ่ม อายุ 22 ซึ่งครอบครัวของเราทั้งสองก็สนิทกันพอควร เพราะน้องสาวพี่หนึ่ง ชื่อนาง ก็ เป็นเพื่อนพี่สาวผม เรียนด้วยกันมา ผมกับพี่สาว สนิทกันมาก เรานอนห้องเดียวกัน มีอะไร จะปรึกษากันตลอด และเมื่อก่อน พี่สาวมักจะพาผมไปเที่ยวด้วยเสมอ ทำให้ผม รัก และหวงพี่สาวมาก จนใกล้ วันแต่งพี่สาวผมก็ เก็บตัวเงียบไม่สุงสิงกับใคร จนพี่สาว สั่ง เกตุ เห็นก็ มาถามผม "เก่งพักนี้เป็นอะไรไปล่ะ เห็นเงียบๆไป ไม่สบายหรือเปล่า" "ก็ พี่ไก่ จะแต่ง งานไปแล้ว ต่อไป ผม ก็ คงอยู่คนเดียว ไม่มีพี่ อยู่ด้วย" "โถ ถ้าคิดถึงก็ โทรไปคุยกับพี่สิ หรือ ไปหาพี่ก็ได้" "แต่มันใจหายนะ ที่ต่อไปไม่มีพี่ไก่ อยู่กับผมอีกแล้ว" พี่ไก่ก็ เข้ามากอดผม ผมเลยกอดตอบ และหอมแก้มใสๆของเธอด้วย กลิ่นกายของพี่ไก่หอมดีจัง ผมเลยยิ่งจูบไปทั่วใบหน้า และจูบปากเธอ พี่ไก่ตลึงไม่คิดว่าผมจะกล้าทำอย่านี้ เธอดิ้นอึกอัก แต่ ผมกอดเธอไว้และ ดูดปากเธอ จนพี่ไก่ ตอบสนองผมด้วยการพันลิ้นกับผม ผมเลยเอามือไปจับเต้านมคู่งามของเธอ และเลิกเสื้อยืดขึ้นถอดชั้นในออก จนเต้านมคูงามอวดเด่นท้าสายตา ผมก้มไปจูบดูดทั้งสองข้าง พี่ไก่ ครางสยิว ผมยิ่งได้ ใจเลื่อนมือไปคลำเนินหีเธอ โดยสอดมือเข้าไปในกางเกงในของพี่ไก่ แล้วเขี่ยตรงร่องหีเธอเล่น พอผมจะถอดกางเกงเธอก็ พูด "พอเถอะเก่ง อย่าให้มันเกินเลยกว่านี้เลย" พี่ไก่บอกห้ามทั้งๆที่ร่องหีของเธอมีน้ำเยิ่มไปหมด ผมเลยมาดูดนมเธอ จนได้ ยินเสียงแม่เรียก เราเลยรีบแต่งตัว แต่ ชั้นในสีฟ้าของพี่ไก่ ผมเก็บซุกให้หมอนไว้ เมื่อแม่มาก็ ถาม "ทำอะไรกันสองพี่น้อง" พี่ไก่พูดว่า "เก่งเค้ากลัวหนูแต่งไปแล้ว จะไม่มาเยี่ยมเค้าค่ะ" แม่ก็เข้ามากอดเราสองคน "คิดถึงพี่ ก็ ไปหาได้ นี่ลูก ปะไปกินข้าวกันได้แล้ว" พอแม่ออกไปผมก็ ดึงพี่ไก่เข้ามาหา จูบปากเธอ เรา แลกลิ้นสักครู่ พี่ไก่ก็ผลักผมออก บอกแม่รอนะ จนวันแต่งงานพี่ไก่ในชุดเจ้าสาวสีฟ้าขาว สวยมากเลย ผมนึกเสียดาย จึงคิดหาทางกันพี่เขยไม่ให้ ได้ กับพี่สาวผมก่อน ว่าแล้วก็ ไปหาชื้อยานอนหลับอย่างแรงมา หลังจากแขกกลับกันหมด ก็ถึงพิธีส่งตัวเข้าหอ หลังจากผู้ใหญ่อวยพรเสร็จ และออกไปแล้ว ผมก็ แอบเข้าห้อง เอาเหล้าผสมยานอนหลับให้พี่เขยดื่ม เขาจิบหน่อยเดียว ผมเลยบอก ให้ดื่มให้หมด ไม่งั้น พาพี่สาวกลับ เขาเลยดื่มหมด แล้วผมก็ออกมา โดยงับประตูไว้ ทำเป็นเดินไปเดินมา สักครู่ พอเกือบห้าทุ่มผมก็ เข้าห้องหอพี่ไก่ เห็นพี่เขยหลับอยู่ โดยมีพี่ไก่ ยังนั่งอยู่ในชุดเจ้าสาว พี่ไก่หันมามองผม แล้วถาม เข้ามาทำไม ผมปิดประตูล็อคกลอน แล้วเข้าไปหาพี่ไก่ กอดเธอและจูบเธอ "ผม จะมาเป(ฯเจ้าบ่าวของพี่สาวผมนะสิ" ผมจูบดูดปากกับพี่ไก่ และค่อยๆถอดชุดเจ้าสาวเธอออก เราสองพี่น้องเปลือยกายโดยมีพี่เขยผม นอนหลับไม่รู้เรื่องอยู่ข้างๆ ผมดูดนม จูบไปทั่วทั้งร่างของพี่ไก่ และดูดรูหีของเธอด้วยจน น้ำพี่ไก่เยิ้มออกมา ผมก็ กลืนกินจนหมด สักพักก็ จับควยขนาด6*6ของผมเขี่ยรูหีเธอแล้วค่อยๆกดเข้าไป "โอ๊ย พี่เจ็บ เบาๆสิ" ผมเลยคาไว้แล้วจูบปากดูดลิ้นต่อ จนพี่ไก่ ส่ายสะโพก ผมก็ กดทีเดียวมิดลำควย พี่ไก่ร้อง ดังมากเลย ผมปิดปากแทบไม่ทันแช่สักครู่ ดูดนมเธอจนเธอเริ่มเสียว ก็ ชักท่อนควย เข้าออกๆ ราสองพี่น้องเย็ดกัน โดยมีผัวของเธอนอนหลับสนิทเพราะยานอนหลับ ของผม คืนนั้นผมวนเวียนเย็ดพี่สาวไปสี่หน จนไกล้ ตี สาม ผมก็ ออกมา บอกพี่ไก่ ให้ไปหาผมบ้าง จากวันนั้น พี่ไก่ จะมาค้างกับผมทุกอาทิตย์ และเย็ดกับผมทุกครั้ง จนในที่สุด แม่ก็ มาเห็นขณะที่เราสองคนผ้าเย็ดกันอยู่พอดี แม่ร้องให้ และต่อว่าที่เรามีอะไรกัน พี่สาวกับผมกราบเท้าแม่ขอโทษ แล้วพี่สาวก็ ลุกขึ้นกอดแม่ร้องไห้ ผมก็เข้าไปกอดแม่ด้านหลังทั้งๆที่ควยยังไม่ยอมหด ก็ แม่มาขัดจังหวะก่อนนี่นา ท่อนควยผมก็ เลยไปโดนร่องก้นของแม่โดยไม่ตั้งใจ แม่สะดุ้งแต่ก็เฉย ผมว่าแม่คงมีอารมณ์และแอบดูเราสองคนนานแล้วแน่เลย ก็ เลยค่อยๆกด ควยทาบร่องก้นของแม่ แล้วสอดมือเข้าไปจับนมแม่ด้านหน้า แม่ไม่ใส่ยกทรง ผมจึงจับได้ ถนัดมือ เมื่อรู้ว่าแม่มีอารมณ์แน่แล้วก็ พาแม่มาที่เตียงของผม เราแม่ลูกจูบปากกัน ผมถอดเสื้อแม่ออก เต้านมของแม่ยังสวยงามน่าดูด ผมดูดเล่นจนแม่คราง พี่สาวเห็นดังนั้นก็ เข้ามาดูดนมแม่อีกข้าง ผมก็ เลี่อนตัวลงมาที่หีของแม่ มีขนหมอยไม่มากนัก ผมแหวกร่องแล้วใช้ลิ้นดูดเลีย แม่แอ่นหีใส่หน้าผม ผมดูดจนน้ำนองเจิ่ง ก็ ลุกขึ้นเอาควยของผมจ่อหีแม่ แล้วค่อยๆกดเขาไป ของแม่ยังกระชับดี และดูดตอดด้วย ผมบอกให้พี่สาวดูดนมแม่ แล้วผมก็ กระเด้าควยกับรูหีของแม่ จนน้ำแตกใส่รู ของแม่ตอดผมตุบๆ แม่ดึงผมเข้าไปกอด และดูดปากกันอย่างดูดดื่ม ....... จากวันนั้น ผมกับแม่ก็ เอากันมาตลอดจนถึงตอนนี้ ส่วนพี่ไก่ ก็ จะแวะมาทุกอาทิตย์เหมือนกัน อ่านแล้วใครจะช่อหรือว่าโกหกก็ตามใจนะ เพราะความสัมพันธ! ์ในครอบครัวผม เป็นอย่างนี้นี่หว่า อาจเขียนไม่เก่ง ก็ คงไม่เป็นไรนะ บายครับ