ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกที่เสม็ด

เริ่มโดย steplnw, สิงหาคม 13, 2010, 10:55:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

steplnw

บีตั้งใจแน่วแน่ว่าเสาร์นี้จะยอมต้อมแล้วค่ะ ขอมาหลายทีแล้ว แต่บีไม่ยอม
ถามว่าเพราะรักหรือเปล่า..อันนี้ก็รักนะคะแต่ว่าไม่เท่าไหร่ที่จริงแล้ว บีอยากลองมากกว่า โดยรวมแล้วบีว่า
ครั้งแรกของบีกับต้อมไม่น่าจะผิดหวัง..
บีแว็กซ์ขนออกหมดเลย อยากสัมผัสโดนๆ เรียกว่าเตรียมตัวเสียตัวเลยค่ะ
เวลาที่ไม่มีขนร่องหีของบีจะชัดมากเห็นแคมสีชมพูจัด
เราไปถึงเสม็ดเย็นมากแล้วค่ะบีพักที่อ่าวใผ่ค่ะ..ไม่บอกนะคะว่ารีสอร์ทไหน แต่ว่าโรแมนติกสุด สุด
พอเข้าห้องเท่านั้น ต้อมก็เค้ามากอดบีแน่นเลย..ถามบีว่า ยอมแล้วใช่มั๊ยต้อมไม่อยากบังคับใคร แล้วก็ไม่อยาก
อดใจไว้ด้วย..บีทำเป็นเล่นตัวนิด นิด พยักหน้า ไม่ยอมแล้วจะมาด้วยตั้งสองคืนได้ไง..
บีขออาบน้ำ..สักพัก..ต้อมเคาประตู..บีคลุมผ้าเช็ดตัวหลวมๆ แล้วเปิดประตูออก...
ต้อมใส่กางเกงใน DKNY สีขาวขอบแดง ยืนรอบีอยู่หน้าห้องน้ำ เอื้อมมือดึงผ้าเช็ดตัวบีออก
ต้อมร้อง บี...สวยจังเลย..ต้อมเอามือมาลูบร่องหีบีทันทีเลยค่ะ แล้วก็ไซ้บีทั้งตัว บียืนนิ่งเลย
มันเสียว ร้อน วูบวาบ โอย..มันเป็นอย่างนี้เอง..น้ำที่ร่องหีบีฉ่ำไปหมด บีเคยช่วยตัวเองค่ะ ใช้นิ้ว
ถูปุ่มคลิ บ้าง และเคยใช้ไวเบรเตอร์ถูคลิตอริสแต่ไม่เคยเอาใส่เข้าไป..แต่มันไม่เหมือนของจริงเวลานี้เลย
สนุกกว่า ได้อารมณ์สุด สุด
บีถอดของต้อมออกสิ..ต้อมบอกบี บีค่อยๆดึงกางเกงในต้อมลง แท่งXXXของต้อม ตั้งชูแดง ใหญ่ค่ะ..
สำหรับบี คือบีเคยเห็นในหนังนะคะถังจะไม่บิ๊กเบิ้มขนาดในหนัง แต่ว่ามันก็ใหญ่ ใหญ่จริงๆ
ต้อมค่อยไซ้บี ดันบีมาที่โซฟา ให้บีนั่งกึงนอน ขอดูบีเต็มๆหน่อยนะเวลาไม่ใส่เสื้อผ้า
ต้อมนังลง จับขาบีแหกออก...ตอนนั้นบีเสียวมาก..มันอยากมาก..
ต้อมดูจะประทับใจหีบีมาก เอามือลูบ...แล้วพูดเบาๆว่า สวยจังเลยบี
แล้วค่อยๆแหกหีบีออก..ขอต้อมดูเต็มๆนะ..ถ่างขาออกกว้างซีคะ..ต้อมบอก
บีว่าง่ายถ่างขาออก ต้อมแหกหี เอานึ่วบี้ติ่งคลิบี น้ำเสียวของบีเยิ้มไปหมด..
ต้อม บียังไม่เคยมีอะไรกับใครเลยนะ...ต้อมไม่ตอบ เอาหน้าเข้ามาซุกหีบี แหกหีบีจนเจ็บแล้วดูดแคมบี
บีอยากจะร้องออกมาว่าสมใจบีจริงๆ...การเตรียมตัวมาเสียตัว มันดีอย่างนี้เอง
บีอยากโดนXXXต้อมแย่แล้ว อยากรู้ว่าเอาใส่มันจะเป็นยังไง อยากรู้ว่ามันจะเจ็บ จะมันยังไง
บีเสียวเหลือเกิน..บีซี๊ด จนลืมตัวแอ่นหีบิดไปมา โอย...บีเสร็จแล้ว รูหีบีตอด รัวไปหมด
ยังไม่ทันจะรู้ตัว ต้อมค่อยๆดันXXXไส่เข้าไปในหีบี โอย..ต้อม โอ..มันคับแน่น จริง จริง
ต้องดันXXXจนมิด ร้องว่า ของบีแน่นจังตอดต้อมใหญ่เลย... ต้อมกระแทกแรงไปหลายครั้ง
บีถ่างขากว้าง..น้ำตาไหลเลยค่ะ แล้วต้อมก็จับบีโก้งโค้ง...เอาXXXยัดเข้ารูหีบีทางด้านหลัง
เจ็บ..มาก..ต้อมเอานึ่วเขี่ยติ่งเสียวบีไปด้วย กระแทกซอยถี่ๆ...บีต้อมเสียวจังเลยค่ะ..ของบีฟิตมาก
ก็บียังไม่เคยเอาอะไรใส่เข้าไปเลยนี่ค่ะ ต้อมคงไม่เชื่อบีคิด..ผู้หญิงเตรียมตัวมากเสียตัวขนาดนี้
ผู้ชายคงคิดว่าไม่ซิง...แต่ไอ้ประเภทปล้ำเอาดันคิดว่าซิง..เอ้อ..
บีเสร็จอีกแล้ว..มันเสียว ตอดรัดของต้อมเข้าไปใหญ่ ต้อมร้อง บีผมไม่ไหวแล้ว...จะแตกแล้วค่ะ
แล้วต้อมก็จับบีหันหน้ามา ผลักบีลงบนเตียง จับขาบียกขึ้นพาดแขมต้อม..บีตื่นเต้นเหลือเกินค่ะ
ตอนนี้บีแสบหีไปหมด..ต้อมเสียบเข้าร่องบีอย่างแรง..บอกให้บี เด้งหน่อยนะคะ บีโขยกสะโพก
รับแท่งXXXของต้อมอย่างเต็มใจ ต้อมกระแทกแน่นๆคับรู้บีร้องครางหน้าแดงไปหมดสักพัก
ก็ซอยถี่ขี้น..เสร็จแล้ว..แตกแล้ว โอย บี มันส์มั๊ยคะ..
บีจำได้ว่าร้อง ต้อม..ต้อม หีบีตอดของต้อมไปด้วย...เสียวมาก เจ็บนิด นิด แสบหน่อยๆ
ต้อมจูบ แล้วก็หอมบีไปทั้วตัว แล้วเราก็นอนกอดผล่อยหลับกันไปทั้งคู่
พอตื่นมา..ต้อมก็ขอดูหีบีเลย..ตอนนี้บีอาย..แล้วละค่ะ คงเพราะว่าความอยาก หน้ามืดของบี
มันสำเร็จไปแล้ว แต่ก็ยอมให้ต้อมดู แดงไปหมดเลย..ต้อมเอานิ้วเขี่ยร่องหีบี แหกออก
แล้วเอานิ้ววนที่รูหีบี เจ็บมั๊ยบี บีจับมือต้อมออก..อาบน้ำเถอะ ไปทานข้าวกัน
คืนนั้น เราทานข้าว..เปิดไวน์ กอดกันเต้นรำ..จนเกือบเช้า
พอเข้าห้อง บีก็โดนต้อมเอาอีกครั้ง..บีเมาไวน์ด้วยยิ่งมันส์เลยค่ะ
ต้อมขอให้บีช่วยตัวเองถอดเสื้อผ้านั่งถ่างขา แหกหีตัวเองออก เอานิ้วเขี่ยหีให้ต้อมดู
โดยต้อมนั่งมอง..หีบี..มองบีเสียว..แล้วต้อมก็ค่อยเอามือรูดXXXต้อมไปด้วย
จนบีร้องว่าจะเสร็จ น้ำเสียวบีไหลเยิ้มเลย..ต้อมเอาสองนิ้วสอดเข้าไปในรูหีบี บีนอนถ่างขาด้วยความเมา ไวน์ ใจกล้า
ต้อมจับบีลุกขึ้น จับบีนั่งกดลงไปบนXXXแท่งใหญ่...หันหน้าไปทางปลายเท้าต้อม
บีทั้งเจ็บ ทั้งเสียว ร้อง ต้อม บีเจ็บ บีเสียว...โอย
รู้สึกเหมือนรูบีปลิ..
ต้อมให้บีโขยกขึ้นลงเอานิ้วเขี่ยของตัวเองไปด้วย บีเริ่มเสียวขึ้น จนทนไม่ไหว กระแทกXXXต้อมลืมตัว
ต้อมร้อง โอ..โอ..ซืด..บีกระแทกไปเอานิ้วเขี่ยหีจนเสร็จพร้อมต้อม น้ำอุ่นๆ พุ่งเต็มรูบี
ไหลออกมาจนแฉะ...ต้อมกอดบี บอกว่า เก่ง...
อยู้เสม็ดสองคืน...บีโดนต้อมเอาไป 7 ครั้ง...ก็มี 1ครั้งที่ไม่เสร็จ คือในห้องน้ำเพราะเจ็บหีมาก
น้ำฉะน้ำเสียวบีออกหมด..แต่มันส์..ค่ะ แต่ต้อมก็ชดเชยด้วยการเอาน้ำผักบัวฉีดคลิตอริสให้บี..
ต้อมเห็นทุกซอกของบีหมด...แหกหี ถูสบู่ให้บี เอานิ้วบี้ติ่งหีบี..
แต่บียังไม่ยอม..อมของต้อมนะคะ..ค่อยๆเป็นค่อยไปค่ะ