ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เงินมันสำคัญกว่าความรักใช่มั้ย

เริ่มโดย lamplam, สิงหาคม 15, 2010, 12:41:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamplam

ผมคบกะแฟนผมมา 4 ปี คับ ตั้งแต่มัธยมแล้ว พอผมเรียน ปี 3 เค้าก้อมาเรียน ปี1 ตั้งแต่เค้าเริ่มเรียนปี 1 เค้าเปลี่ยนไปมากๆๆ ที่ผมรู้คือ เค้าทำงานเป็นแดนเซอร์ เพราะบ้านเค้าไม่ค่อยมีตังค์ แต่หลังๆๆเค้าก้อมาเป็นโคโยตี้ ทำเอาทะเลาะกันบ่อยๆๆ เหมือนกันกับเรื่องผู้ชาย ที่เข้ามาจีบจนเมื่อวันเสาร์เค้าก้อมาพูดถึงผู้ชายคนหนึ่งที่มาจีบเค้าบอกว่านิสัยดีมาก แล้วมาขอให้ผมยอมรับไว้ ถ้าหากเค้าคบทั้งสองคน ผมอยากรู้ว่า ผู้ชายที่ไหนจะทนได้  จิงมั้ย ผมก้อบอกว่าทนไม่ได้ แล้วเค้าก้อเลือกผู้ชายคนนั้น แล้วก้อไปไหนก้อไปด้วยกัน เพื่อนเค้าโทมาบอกผม ยอมรับว่า เสียใจมากคับ คนที่ไว้ใจ 4ปี จะมาเป็นคนแบบนี้เพราะว่าผู้ชายคนนั้น เค้ารวย
ทำมั้ย ผู้หญฺงต้องยอมทำแบบนั้นด้วย เจ็บใจมาก อะไรๆๆก้อซื้อให้อยากได้อะไรก้อให้ ทำกันแบบนี้ โค้ดเสียใจเลย

คนอกหักมอรังสิต