ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ความประทับใจ

เริ่มโดย finex, สิงหาคม 17, 2010, 02:39:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เกิดขึ้นเมื่อ 5 ปีที่แล้ว รับรองว่าเป็นเรื่องจริงครับ คือครอบครัวเรามี กัน 5 คน มีฐานะและชื่อเสียงพอสมควร พี่สาวคนโตชื่อเจนตอนนั้นอายุ 20 ปี แก่กว่าผม 6 ปี มีรูปร่างสูงโปร่ง กำลังจะจบปริญญาตรี ผมเป็นคนเล็กชื่อโจ้ และพี่สาวคนกลางชื่อจิ๊บ ไปนอนบ้านย่าที่อยู่ในรั้วเดียวกัน ผมได้มีประสบการณ์กับผู้หญิงครั้งแรกในชีวิต เกิดขึ้นกับพี่สาวแท้ ๆ ของผมเอง ตอนนั้นผมอายุได้14 ปีร่างกายกำลังสูงใหญ่ ผมสูง179 น้ำหนัก65 กิโลกรัม ชอบเล่นบาสเกตบอลทุกวัน โดยส่วนตัวผมสนิทกับพี่เจนมาก เราจะไปไหนต่อไหนด้วยกันตลอด ไม่ว่าจะเป็นธุระของผมหรือพี่เจน จนหลายคนเข้าใจว่าเราเป็นแฟนกัน เหตุที่สนิทกันมากก็เพราะนอนด้วยกันตั้งแต่เล็ก ๆ มา 2 ปีนี้เองที่ถูกจับแยกนอนด้วยเหตุผลที่ผมไม่เข้าใจ พ่อกับแม่ต่างหาว่าผมโตเป็นหนุ่มแล้ว แต่อย่างไรก็ตาม ผมก็ยังขลุกอยู่กับพี่เจนเพื่อเล่นเกมคอมฯ ด้วยกันในห้องนอน บางครั้งถ้าง่วงมาก ๆ ก็ถือโอกาสนอนด้วยโดยไม่เคยคิดอะไรอยู่เป็นประจำ ในวันที่เกิดเหตุพี่เจนออกไปกินเลี้ยง Good-bye senior ที่มหาลัย หลังจากผมอาบน้ำเสร็จก็นุ่งแต่กางเกงกีฬาตัวโกร่งหลบไปเล่นเกมคอมฯ ห้องพี่เจน พอเล่นไปนาน ๆ ก็รู้สึกง่วง จึงปิดไฟนอนเล่นบนเตียงซึ่งถือว่าเป็นเรื่องปกติ ขณะกำลังเคลิ้มหลับมีเสียงเปิดประตูดังขึ้น ผมจึงหรี่ตาขึ้นดูมองเห็นพี่เจนกำลังจะเปิดไฟ ผมไม่สนใจจึงนอนต่อ สักพักได้ยินเสียงกุกกักๆและเริ่มรำคาญกับแสงไฟที่แยงตา ก็ลืมตาขึ้นเพื่อจะบอกให้พี่เจนปิดไฟ ผมตกใจ!! ตะลึงตาค้าง พี่เจนกำลังถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น ๆ ยืนเปลือยกายเอามือรวบผมใช้ยางรัดมวยเหมือนอยู่คนเดียว สักครู่...จึงถือผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องน้ำ ผมนอนตัวเกร็งใจเต้นระส่ำ ต้องการให้พี่เจนอาบน้ำไว ๆ...ผมอยากดูอีก ประมาณสิบนาทีพี่เจนก็ออกจากห้องน้ำ ผมรู้สึกผิดหวังนิด ๆ ที่พี่เจนห่อตัวด้วยผ้าขนหนูเปลือยแค่โคนขา เดินมาจ้องผมอย่างพินิจอยู่ครู่หนึ่ง คงแน่ใจว่าผมหลับสนิทเพราะผมนอนขี้เซามาก จึงปลดผ้าออกเช็ดตัวเดินไปมาโทง ๆ ไปที่โต๊ะเครื่องแป้ง ยืนส่องกระจกเอี้ยวตัวสำรวจร่าง ผมแอบมองพี่เจนอย่างตื่นเต้น ขนที่ใต้ท้องมันตัดกับความขาวของผิว ทำให้ลำคอผมแห้งผาก ครับ...เพิ่งมารู้วันนี้นี่เองว่าพี่เจนมีรูปร่างที่สวยมาก มีใบหน้าที่คมตาโตที่ได้รับเชื้อแขกมาจากคุณย่า และสูงขาวเหมือนคุณพ่อ...รูปร่างพี่เจนสวยเซ็กซี่ ขาวผ่อง กลมกลึงสมส่วนจริง ๆ ครับ ฉุกคิดถึงคำพูดของเพื่อน ๆ ที่ชอบล้อว่ามีพี่สาวสวย พี่เจนเอาแป้งทาตัวเสร็จก็นุ่งผ้ารัดอกเดินมานั่งเก้าอี้โต๊ะคอมที่ติดหัวเตียง ห่างจากตัวผมแค่ศอกเดียว พี่เจนนั่งยกขาเหยียบเก้าอี้ใช้หัวเข่าวางข้อศอก ด้วยผ้านุ่งที่สั้นมันจึงถลกขึ้นเปิดให้เห็นแก้มสะโพกขาวจั๊วะ หัวใจผมเต้นตูมตาม ๆ ควยผมแข็งพุ่งขึ้นแทบจะทะลุกางเกงออกมา มันทำให้กังวลกลัวพี่เจนจะเห็นและผมจะทำอย่างไร ถ้าขยับตัวเอามือไปปิดพี่ก็คงรู้ ครั้นจะนอนคว่ำก็กลัวอดดูต่อ สุดท้ายจึงเลือกนอนท่าเดิมเพื่อดูให้ถนัด และลุ้นให้เป็นอยู่แบบนี้นาน ๆ ด้วยความแปลกใจ ว่าทำไมพี่ไม่แต่งตัวให้มิดชิดเหมือนทุกครั้งที่มีผมอยู่ด้วย พี่เจนนั่งเล่นคอมฯและเหลือบมามองผมเป็นพัก ๆ พอหันมาทีไรผมก็จะหลับตาปี๋ พอพี่เผลอผมก็มองอย่างเต็มตาด้วยใจที่เต้นตุ้ม ๆ ต๋อม ๆ มันตื่นเต้นจริง ๆ ครับ พี่เจนเล่นคอมฯได้สักครู่มีทีท่าว่าจะร้อนมาก จึงดึงผ้าออกวางบนโต๊ะ โอ้โฮ คราวนี้มันเห็นจะจะ ชัดเจนทุกสัดส่วนเลยครับ เต้านมนั้นกลมกลึงมีหัวนมเม็ดเล็ก ๆ ชี้เด่ และ...พี่เจนไม่ได้ถอดผ้าออกเฉย ๆ ยังเอามือมาลูบคลำที่นมและบางครั้งก็ลงมาที่ซอกขา ผมต้องแอบกลืนน้ำลาย คิดว่าต่อไปว่าคงเห็นอะไรที่มากกว่านี้แน่ และคิดว่าผู้หญิงเมื่อมีอารมณ์เขาทำกันไง แค่คิดเท่านั้น...ควยมันก็ยิ่งกระดกดันผ้างึก ๆ แบบไม่เกรงใจผมเลย สักพัก พี่เจนผุดลุกขึ้นนุ่งผ้าเดินเข้าห้องน้ำ ในใจผมอยากให้พี่เจนกลับมานั่งที่เดิมอีกและลุ้นไม่ให้แต่งตัว พี่เจนเดินออกจากห้องน้ำตรงเข้ามายืนข้าง ๆ ผม ผมนอนหลับตาปี๋ใจเต้นตุบ ๆ กลัวมองเห็นควยที่ตุงกางเกง ขณะที่ผมตกอยู่ในภาวะอึดอัด...ที่นอนข้าง ๆ ก็ไหวยวบลง ผมจึงทำท่าสะลืมสะลือจะพลิกตัวคว่ำ แต่มันก็ไม่ทันมือพี่เจนที่จับไหล่ผมไว้ กระซิบถามผมว่าแอบดูพี่หรือ ผมตกใจจ้องพี่เจนแบบกลัวความผิด พี่เจนถามอีกครั้งว่า แอบดูพี่เหรอ ผมกำลังอึกอักคิดหาคำตอบ พี่เจนก็แกล้งเอามือไปวางแปะที่ควย ผมสะดุ้งโหยงและอายมากครับ พี่เจนเอาหน้ามาชิดส่งยิ้มอย่างแปลก ๆ หุ่นพี่สวยมั๊ย พี่รู้นะ ว่าโจ้แอบมองพี่ตลอดเวลา งั้นต้องให้พี่ดูหน่อย พี่เจนไม่พูดเปล่าเอามือล้วงไปใต้ขอบกางเกงยึดกำมันไว้ทันที่ "อื้อฮือ เต็มกำดีจัง" ผมมองหน้าพี่เจนงง ๆ ใบหน้าพี่เจนแดงก่ำตากลมโตฉ่ำเยิ้ม พี่เจนคลึงควยผมอย่างสนุกมือ ควยผมถูกมือนิ่ม ๆ สัมผัสก็สู้มืออย่างเต็มที่ ผมอึ้ง ตั้งตัวไม่ติด ไม่เข้าใจ เพราะมันเกิดขึ้นรวดเร็วมาก พี่เจนเอาหน้าเข้ามาชิดหน้าผมอย่างเชิญชวน บอกว่า โจ้อย่าตกใจสิ อย่ามองอย่างเดียว ไม่อยากจับตัวพี่หรือ ผมยังคงนอนนิ่งเหมือนถูกมนต์สะกด พี่เจนจึงดึงผ้าออกแล้วจับมือผมไปวางแปะบนเต้านม เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ผมได้สัมผัสนมผู้หญิง นมพี่เจนใหญ่เหมาะมือผมพอดี มันนุ่มนิ่มและเนียนมือมาก แต่ผมเองก็ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไรดี จึงค่อย ๆ ขยับมือแบบเก้ ๆ กัง ๆ พี่เจนบอกให้ผมบีบเบา ๆ ถี่ ๆ ผมจึงปฏิบัติตาม เท่านั้นเองพี่เจนก็แอ่นอกรับร้องซีด ด ปากพร่ำว่าดีจัง...ดีจัง เสียวจังเลย เสียวจังเลย...อย่าหยุดนะ อย่าหยุด ด ด ผมเห็นอาการเสียวซ่านจึงขย้ำมือให้หนักขึ้น ๆ พี่เจนก็ร้องครวญครางสวนออกมาดัง อูย ย ย....อูย...ย ย ส่วนมือก็คลึงควยผมไปด้วยอย่างมันมือ มันทำให้ผมลืมตัวจับพี่เจนพลิกนอนหงายขึ้นคร่อมทันที พอผมขึ้นทับร่างเสร็จแล้วก็ใช้ปากจูบปากอย่างดูดดื่ม พี่เจนใช้ลิ้นควาญในปากผมอย่างคล่องแคล่ว เรากอดจูบกันได้พักใหญ่ พี่เจนคงได้สติขึ้นก่อนจึงดันตัวผมออกผุดลุกขึ้นนั่ง เรามองหน้ากันอึ้งอยู่นาน พี่เจนคงเข้าใจสภาพผม จึงถามว่ามีอารมณ์มากใช่ไหม ผมพยักหน้ารับ พี่เจนจึงให้ผมถอดกางเกงออก บอกว่าจะช่วยทำให้ผมจนเสร็จ พอผมถอดกางเกงออกพี่เจนก็บอกว่าเพิ่งเคยเห็นของจริง มันให้อารมณ์กว่าเห็นในหนังมาก ผมจึงให้จับควยผมรูดขึ้นลง ๆ พี่เจนรูดควยผมขึ้นลงอย่างขัด ๆ ได้พักใหญ่ พอผมกำลังจะมัน พี่เจนก็ล้มตัวนอนลงข้าง ๆ บอกว่าเปลี่ยนกันทำ โดยให้ผมจูบไปตามลำตัวเบา ๆ แต่ผมยังไม่เคยทำกับใครเพียงเคยเห็นมาจากในหนังบ้าง จึงเอาหน้าไปชิดค่อย ๆ ใช้ริมฝีปากไปสัมผัสเอาลิ้นไต่เลียจากหัวไหล่ไล่ไปใบหน้า ซอกคอ อย่างแผ่ว ๆ ไล่ปลายลิ้นลงมาที่ท้องน้อยวนไปรอบ ๆ สะดือ กลิ่นกายพี่เจนหอมอ่อน ๆ เร้าอารมณ์ผมมาก ผมชอนไชจนพี่ครางออกมาดีจังเลย ดีจังเลย จนผมเลื้อยปากลิ้นไต่มาวนเวียนรอบเต้านมนิ่ม ๆ เอาลิ้นมาสะกิดเม็ดเล็ก ๆ ที่แข็งเป็นไตสองข้างสลับไปมา พี่เจนครางอือ อือ จากเสียงครางและการเด้งของนมทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นจึงดูดงับหัวนมหนัก ๆ ส่วนมือก็คลำไปที่ซอกขาพบป่าไม้เปียกแฉะจึงกดลงไป พี่เจนดิ้นพราด ๆ เหมือนคนบ้าคลั่ง เด้งสะโพกร้องดัง อ้าว อ้า ว ทำหน้าเหยเกแยกเขี้ยวสะบัดหน้าไปมา ผมตกใจมากนึกว่าพี่เจ็บ จึงรีบเอามือออกแต่พี่เจนกลับบอกว่าอย่าหยุด อย่าหยุด ด ด ด.. คว้ามือผมมาวางไว้ที่เดิม ผมจึงเริ่มใหม่ เปลี่ยนมาขึ้นคร่อมเพื่อเอาร่างสัมผัสกันให้เต็มที่ ใช้ลิ้นซุกไซ้ซอกคอมาที่รูหูแผ่ว ๆ พี่เจนครางอือ อือ อ อ กอดคอแยกขาเด้งสะโพก ป่าเปียกชนควยผมกึก ๆ ๆ โจ้จ๋า ช่วยพี่ด้วย ย ย ย โจ้ ช่วยพี่ด้วย ย ย พี่ต้องการมากเลย....โจ้เอาไอ้นั่นสอดทีเหอะ ...ถึงเวลานี้ถ้าไม่ขอผมก็จะสอดอยู่แล้ว จึงโก่งตัวให้พี่เจนขยับขาขยับสะโพกจัดท่า ผมเอาควยทิ่มหารูแบบแรง ๆ สะเบะสะบะ พอมันตรงปากร่องเปียกแฉะเท่านั้นก็ผลุบเข้าไปทันที รู้สึกว่าในรูจะอบอุ่นจนเสียววูบวาบ ๆ พี่เจนผวาเฮือกเกร็งตัวร้องดังโอ๊ย ซีด ด ด เด้งสะโพกรับ พะ ลับ ๆ ๆ อย่างถี่ยิบ วินาทีเดียวน้ำขาวข้นก็พุ่งออกมาเต็มแรง มันฉีดออกมาระลอกแล้วระลอกเล่า พุ่งเข้าไปในรูจนล้นออกมามากมาย ผมกระตุกตัวเกร็งร่างบนตัวพี่เจน แน่นิ่ง สักพักพี่เจนก็สะกิดให้ลุกไปห้องน้ำด้วยกัน เพราะรู้สึกว่ามีน้ำสีขาว ๆ ไหลย้อนออกมาเลอะเต็มไปหมด ตอนนี้ผมไม่อายแล้วครับและพี่เจนก็ไม่อายผม เราช่วยทำความสะอาด พอออกจากห้องน้ำพี่เจนก็คว้าควยไปคลึงเล่นทันที ส่วนผมก็เอาปากดูดนมนิ่ม ๆ อย่างหื่นกระหาย เรากอดจูบกันนัวเนีย ทั้งปี้และคลึงกันแบบหนัก ๆ พลิกหมุนตัวไปรอบเตียง ตกลงคืนนั้น ธรรมชาติสอนเราว่าควรทำอย่างไรจึงจะมีความสุข เราทดลองทำกันเหมือนอดอยากและเผลอหลับตอนไหนไม่รู้ตัว พอผมตื่นขึ้นมาก็มีอาการปวดกล้ามเนื้อไปหมด ส่วนพี่เจนก็นอนซมเป็นไข้ลุกไม่ขึ้น แต่รีบกระซิบบอกให้ผมรีบไปซื้อยายี่ห้อหนึ่งมาให้กิน และโชคดีวันนี้ผมถูกให้ดอยดูแลพี่เจนที่บ้าน แต่แทบไม่เชื่อเลยครับ พอพ่อและแม่ขับรถออกจากบ้าน พี่เจนก็โผเข้ากอดจูบผมอย่างดูดดื่มทันที หลังจากเสร็จกิจพี่เจนบอกว่าพี่มีความสุขมาก ผมจึงแกล้งกล่าวหาว่าพี่เจนหลอกลวงผู้เยาว์อายุต่ำกว่า 15 ปี ข้อหาปล้นความบริสุทธิ์ ส่วนพี่เจนก็ไม่เบากล่าวหาผมว่า ทำลายไข่แดงที่เก็บรักษาไว้มาตั้งยี่สิบปี วันนั้น พี่เจนได้เล่าว่าขณะที่อยู่กันในรถกับแฟนตอนขากลับได้กอดจูบลูบไล้กันตลอดเวลา ประกอบกับที่กินไวท์มาหลายแก้วจึงเกิดความต้องการมาก พอเข้ามาในห้องนึกว่าผมหลับสนิท และด้วยอารมณ์ที่คุกรุ่นจึงคิดจะช่วยเหลือตัวเอง แต่พอมองเห็นควยที่โด่ตุงกางเกงจึงเกิดอารมณ์ปั่นป่วนอยากจะลองสัมผัสของจริงมั่ง แล้วเราก็หัวเราะกับการเป็นคนแรกของกันและกันโดยไม่เจตนา