ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เคยไหม ?

เริ่มโดย as390143, สิงหาคม 17, 2010, 04:36:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as390143

[s:187] เอาล่ะแปรงฝันก่อน
เริ่มเลยนะ

เคยไหม.....

หันไปทางไหน....ก็มีแต่คนคู่กัน  ขับรถติดไฟแดง  ก็ยังนั่งกอดซ้อนท้ายคู่กัน

อากาศเป็นยังไง....ฝนตก ร้อนแดด หนาวจัด ก็ยังดูแลกันและกัน

มองดูเมื่อไหร่.....โทรศัพท์.....เมลตอบรับ.....ยังมีข้อความให้กันและกัน

หรือแม้แต่......ไปดูหนัง....ไปซื้อของ.....ไปตลาด......กินข้าว......ก็ยังควงคู่กัน.....

แล้วพอมองมาดูเรา.....เฮ้อ......

ชาตินี้ ตัวเราจะมีคนที่คู่กับเราไหมหนอออ........เศร้าจิตสุดๆครับตอนนี้

ยังมีใครที่เป็นแบบเราบ้างไหม เข้ามาโพสกันนะครับ

(จากคนที่ถามทางฟ้า) [s:203]