ไครมีสูตรเพื่อมน้ำหนักบ้างครับ

ไครมีสูตรเพื่อมน้ำหนักบ้างครับ

• 0 ตอบ
  • 866 อ่าน
*

ออฟไลน์ runsarot

• Tiny Member
  • *
  • 26
  • 206
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 05:47:09 PM »
ตอนนี้ผมอยากอ้วนมากเลยครับ ผมสูง 183 หนัก 60
ผมต้องเพิ่มอีก 13 โล จะได้หนักพอดี
ไครมีวิธีเพื่อมน้ำหนักแบบเพื่อสุขภาพบ้างครับ
แบบไม่ใช้ยาและอาหารเสริมหน่ะครับ
รบกวนด้วยครับ ไครมีก็ขอบคุณมากครับ

ปล. โพสห้องนี้ไม่รู้ว่าถูกอ่ะปล่าว ถ้าผิดพลาดก็ขอโทษด้วยเน้อ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ