ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระบายอารมณ์เล็กน้อยครับ

เริ่มโดย mojimojikub, สิงหาคม 20, 2010, 09:35:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mojimojikub

แก้ไขล่าสุด mojimojikub เมื่อ 2010-8-20 09:45

เรื่องของผมมมันก็ซัก 2 ปีมาได้แล้วอะครับ ตอนนั้นอยู่ ม5
ไปเจอผู้หญิงคนนึงตรงสเปกดี ก็คุยๆกันบ้าง หลังจากนั้นเดือนนึง เขาก็มาสารภาพรัก
ตอนนั้นอาจจะเพราะเป็นครั้งแรกด้วยมั้ง เลยดีใจมาก
ก่อนหน้าผม เขามีแฟนมา 2 คนแล้วที่จริงเขาก็พึ่งเลิกกะแฟนเขามา เขาก็เป็นคนดีนะี ไม่ได้หวังให้ผมซื้อนู่นนี้ให้
ก็คบกันไปซักพักนึง ไอเราก็พอจะรู้ตัวเองอยู่ว่า เป็นคนไม่ค่อยชอบเที่ยว เห่ยๆเชยๆ ไม่ค่อยตามเทรนเท่าไหร่
ก็พยายามปรับตัว แต่ก็มาบอกเลิกซะก่อน ไอตอนนั้นก็ไม่เท่าไหร่ ก็ไม่ได้คิดอะไรมากแล้วก้มีความหวังว่าเขาจะกลับมาอีกครั้งนึง
ก้จิตตกไปซัก 1 ปีได้มั้ง แต่ก็ยังคิดถึงเรื่องของเขาอยู่

แต่หลังๆนี้ พอมานั่งคิดถึงเรื่องที่ผ่านๆมาแล้วพอมานั่งคิดเข้ามากๆ
มาเริ่มรู้สึกว่า ดีแล้วที่เลิกกับเขาไป มานั่งคิดแต่ละอย่างเหมือนกับเขาคบกับผมแก้เบื่อฆ่าเวลาไปอย่างนั้นเอง ไม่ได้มีความคิดจริงจังอะไรเลย
อารมณ์คล้ายๆแบบ เขาพึ่งอกหักมา แล้วมาคบผมแก้ช้ำใจเฉยๆ
เลยเริ่มมีความรู้สึกแบบ = =" ผู้หญิงคนนี้เป็นคนที่เอารักแรกของเรามาล้อเล่น
จริงๆตอนนี้เขาก็ติดต่อมาในฐานะเพื่อนอยู่เรื่อยๆ แต่ไม่อยากคุยกะเขาเลย

ก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ ช่วงนี้เครียดๆอยู่เลยอยากระบายอะไรออกไปบ้าง
ขอบคุณที่รับฟังครับ