ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จะทำยังไงดีครับ ขอความคิดเห็นหน่อย ^^

เริ่มโดย hod, สิงหาคม 24, 2010, 10:50:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hod

เรื่องมันมีอยู่ว่า  แฟนผมอ่ะครับ ประจำเดือนไม่มาเกือบจะ 2 เดือนแล้ว แต่ตรวจตอนเดือนแรก ขีดเดียว

แล้วพอมาเดือนนี้ เขาบอกว่า 2 ขีด แต่ผมยังไม่เห็นนะ แล้วเขาบอกว่าให้ผมไปจากชีวิตเขา

เพราะว่าเขาไม่อยากให้ผมหมดอนาคต ให้ผมไปเจอคนใหม่ เพราะว่าผม เหลือ แค่ ปีครึ่งจะจบปริญญาละ

แต่ผมไม่ยอมครับ เพราะว่า เขาก็จะจบ ปวช. เหมือนกัน อีกแค่เทอมเดียว

ประเด็นอยู่ที่ว่า....เขาท้องจริงรึป่าว..ผมอยากรู้มาก แล้วเวลาถาม เขาก็บอกว่าท้องแล้วให้ผมออกไปจากชีวิตเขา

ผมบอกว่าผมจะบอกแม่  เขาก็ไม่ยอมจะหนีไปท่าเดียว  ผมเลยคิดมากครับ

อยากจะขอความคิดเห็นจากทุก ๆ ท่านอ่ะครับ ว่าผมควรทำไงดี  กังวลมากเลยครับ...........