ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพจำเป็น

เริ่มโดย fhafy, สิงหาคม 28, 2010, 03:36:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fhafy

มีแฟนรุ่นพี่ที่ทำงานคนนึง แกชื่อชัยมาขอร้องให้ผมถ่าย วีดีโอลับเฉพาะให้หน่อย
โดยที่แกจะถ่ายกับเมียของแกเอง ก็เมียของแกนี่ล่ะครับที่ผมรู้จัก แถมยังทำงานห้องเดียวกันด้วย
เมียพี่ชัยแกชื่อปลาครับ ผมเป็นช่างภาพอยู่แล้ว แค่ได้ยินแค่นี้ก็ตอบตกลงแล้วครับ
ไอ้เราเองก็เล็งสาวปลาคนนี้ไว้อยู่เหมือนกันแต่ติดตรงแกมีผัวแล้วนี่ล่ะ
ผมกับพี่ชัยจึงนัดแนะกันว่าจะพาเมียแกไปที่บ้านผม (สตูดิโอ) ในวันเสาร์นี้ส่วนเนื้อเรื่องใน
วีดีโอให้ผมเป็นคนจัดฉากเอง
ถึงวันเสาร์ 9 โมงกว่า ๆ พี่ชัยกับเมียก็มาถึงที่บ้านผม แกเลี้ยงเหล้าผมบ่อย ๆ งานนี้จึงรับทำให้ฟรี
คิดแต่ค่าวัสดุ พอพี่ปลาเห็นผมเข้าแกหน้าแดง คงไม่รู้ว่าผมเป็นคนถ่าย พี่ปลาเป็นคนสวยนะตัวเล็ก ๆ ผมยาว
ถึงอายุจะกลางคนแล้วแต่ยังเซ็กซี่อยู่ ผมบอกว่าไม่ต้องเขินผมหรอก ผมแค่ถ่าย วีดีโอเฉย ๆ
อีกอย่างผมก็ถ่ายแบบนี้มาตั้งหลายครั้งแล้วรับรองได้
ผมนัดแนะกับพี่ชัยไว้ว่าจะถ่ายแบบไหน โดยช่วงแรกจะถ่ายในห้องน้ำก่อน
โดยให้พี่ชัยให้ของเทียมกับเมียแล้วให้พี่ปลา อมเอ็นให้น้ำแตกคาปาก ส่วนช่วงที่ 2
จะไปถ่ายกันที่ห้องนั่งเล่น แล้วค่อยว่ากันอีกที
ผมเริ่มการถ่ายทำในช่วงแรกทันที ให้พี่ปลาค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้า ถอดกางเกงในแล้วห่มผ้าเช็ดตัวค่อย ๆ
เดินเข้าไปในห้องน้ำ ผมตื่นเต้นมากเพราะหุ่นพี่ปลาเหลือรับประทานจริง ๆ ก้นเป็นก้น นมเป็นนม
หัวนมดำคล้ำ ป้านนมใหญ่ เต้าขนาดพอดีมือ ส่วนทางหอยเธอ ขนดกมากไม่รู้จักโกนเลยรึไง ผมเพลินตา
ใช้กล้องถ่ายเก็บไว้ใหญ่เลยครับ ทุกส่วนทุกสัด พี่ปลาเปิดน้ำฟักบัวแรง ๆ แล้วอาบน้ำ
ผมสั่งให้ใช้มือลูบไล้ไปทั่วตัว โดยเฉพาะนมให้บีบแล้วเค้นด้วย เธอทำตาม ผมสั่งให้เอานิ้วไปสี หอยด้วย
เธอก็ทำ หลับตาพริ้ม อ้าขานิดนึง ผมถ่ายเธอและปล่อยให้เธอเล่นกับตัวเองไปพักใหญ่
จึงสั่งให้พี่ชัยแก้ผ้าเข้ามา แกไม่รอช้าครับ ท่อนเอ็นก็แข็งเด่ แล้ว แกเดินเข้ามาประชิดพี่ปลา
แล้วบีบนม จับหอย ผัวเมียกันมันรู้มือกันอยู่แล้ว สักพักพี่ปลาก็ก้มลงดูดท่อนเอ็นผัวแก มันขนาดพอดีปาก
ฝีมือพี่ปลาร้ายกาจครับ ผมดูยังเสียวหัวเลย แกดูดเข้าออกพลันวัน บางทีก็ใช้ลิ้นตวัดไข่เล่น
ผมอยากเข้าไปแทนจริง ๆ
สักพักพี่ชัยเริ่มแอ่นตัวจับหัวพี่ปลากดไว้แน่น คงใกล้เสร็จแล้ว พี่ปากเร่งปากใช้มือจับตูดผัว
ซอยปากใหญ่ และไม่นานพี่ชัยก็กระฉูดครับ แต่ผมไม่ให้เอาออกมาให้มันคาปากไว้ เดี๋ยวจะถ่าย
ผมให้พี่ปลาอ้าปาก ให้เห็นน้ำขาว แล้วให้แกยิ้มด้วย และก็กลืนลงคอไปเลยได้อารมณ์มาก
เสร็จฉากแรกก็พากันมานั่งพักในห้องนั่งเล่น นัดกันถ่ายฉากต่อไป
ยังไม่ทันอะไรเลยก็มีเสียงออดหน้าประตูผมดังขึ้น ผมวิ่งไปเปิดเป็นผู้ชายที่ผมไม่รู้จัก 4-5 คน
บอกว่าเป็นเพื่อนกับพี่ชัย ผมงง แต่ก็เปิดให้เข้ามา พี่ปลาเห็นก็ตกใจมองหน้าผัว พี่ชัยแกอธิบายทันทีครับ
ว่าแกชอบดูหนังเอ็กซ์ ญี่ปุ่น แบบที่ผู้ชายรุมผู้หญิงแล้ว น้ำแตกใส่หน้าผู้หญิง มันได้อารมณ์มาก
ไม่ทันพูดจบพี่ปลาก็ลุกหนีทันที ไม่คิดว่าผัวจะกล้าทำขนาดนี้ ผมก็งงครับ
แต่มีพี่หนวดคนนึงไปดึงแขนพี่ปลาไว้ทันแล้วจับมานั่งใหม่
พี่ชัยตะโกนบอกให้ผมถ่ายเลยทำเสียงดุ ๆ ผมก็เลยถ่ายต่อ พี่ชัยจับพี่ปลากดลงบนโซฟาแล้วจูบ พี่ปลาขัดขืน
พี่ชัยปลอมบอกว่าไม่ต้องห่วงหรอก แค่น้ำแตกใส่หน้าเฉย ๆ ไม่ให้เค้าทำอะไรเมียหรอก ถ่ายเก็บไว้ดู
พี่ปลาทำหน้าเชื่อผัว เลยอ่อนแรงให้ ทีนี้ทุกคนที่มาก็ถอดเสื้อกันทันทีครับ 5 คน มีอ้วนบ้าง ผอมบ้าง
ตัวใหญ่หน้าแบบโหดก็มี ถ้าต่อยกันผมตายแน่
ส่วนพี่ชัยก็ถอดเสื้อเมียออก แล้วดูดหัวนมดำ ทุกคนมายืนล้อมผัวเมียทันที พากันยืนชักว่าว บางคนยิ้ม
บางคนซี๊ดปาก พี่ชัยเริ่มถอดกางเกงเมียและตัวเอง เอาลิ้นเลียหอย จับขาเมียแยก
พี่หนวดแกช่วยพี่ชัยจับขาแยกขานึง พี่ชัยทั้งดูดทั้งเลียหอยเมียจ้าละหวั่น พี่ปลาเริ่มมีอารมณ์
ซี๊ดปากตาม มือก็บีบนมเค้น ผมบอกให้อุ้มพี่ปลามาบนโต๊ะกลางดีกว่าจะได้สะดวก พี่ชัยทำตาม
แล้วแหกหอยเมียให้ผมถ่าย ผมแอบจับแคมให้แหกกว้าง ๆ ทีนึง ได้อารมณ์ดี
พี่ชัยเริ่มยกขาเมียพาดบ่าแล้วยัดเอ็นใส่รูหอยเมีย ค่อย ๆ ชักเข้าออกช้า ๆ พี่ปากซี๊ดเหมือนไม่เคย
ผมให้พี่ ๆ ทุกคนมายืนรอบ ๆ คู่ผัวเมียเตรียมพร้อม พี่ชัยเย่อเมียอยู่นาน จนผมสั่งให้พี่ ๆ ทั้ง 5
เริ่มทยอยเร่งมือไปสาวเอ็นใกล้ ๆ หน้าพี่ปลา พี่ปลาก็มองชายหนุ่มทั้งหลายเหมือนเริ่มชิน
และกำลังเย่อกับผัวให้คนอื่นดูอย่างเมามัน ผมแอบเห็นเธอเลียปากมองพี่หนวดงามด้วย
เพราะเอ็นพี่หนวดงามใหญ่จริง ๆ ยังกับกระบอกข้าวหลาม
พี่อ้วนเริ่มก่อน แกเกร็งตูดเดินไปที่หน้าพี่ปลาแล้วปล่อยน้ำแตกใส่ พี่ปลารู้ดี อ้าปากรอไว้
น้ำแตกใส่จมูกกับตา พี่อ้วนแกเค้นน้ำออกมาจนหมด หกใส่ปากก็มี พี่ผอมก็ต่อคิวเอาบ้าง พี่หนวดงาม พี่ดำ
พี่รูปหล่อ ก็พากันแตกรดหน้าเมียพีชัย จนหน้าเปรอะเปรื้อนไปด้วยน้ำกาม คาว พี่ปลาเลียรอบ ๆ ริมฝีปาก
ผมเห็นหล่อนกล้าขนาดนี้แบบนึกไม่ถึง พี่ชัย หัวเราะได้อารมณ์มาก เย่อเมียต่อสอยจนถึง
แล้ววิ่งไปแตกใส่หน้าเมียเป็นคนสุดท้าย
ผมถ่ายทำไว้ตลอด เอ็นผมก็แข็งตลอดเวลาเหมือนกัน พี่ชัยลุกขอบคุณเพื่อน ๆ
ปล่อยให้เมียนอนนิ่งเล่นน้ำบนหน้าอยู่ มันเป็นภาพที่สุดยอดจริง ๆ ที่ผมได้เห็นพี่ปลาที่ผมหวังแอ้ม
มาทำแบบนี้ แต่ยังไม่ทันไร ทุกคนเริ่มมีพฤติกรรมแปลก ๆ พี่หนวดจับไหล่พี่ชัยกดลงให้นั่ง ส่วนคนอื่น ๆ
เริ่มเดินเรียงคิวเข้าหาพี่ปลาแล้ว พี่อ้วนแกก่อนคนแรก
แกยกขาพี่ปลาจับยัดท่อนเอ็นใส่หอยเมียคนอื่นทันที พี่ชัยเริ่มตะลึง
แต่ผมมารู้เอาทีหลังว่าแกเตี๊ยมกับพวกเพื่อนแกไว้ให้ทำแบบนี้ ผมถ่ายวีดีโอต่อไป
พี่ปลาก็ไม่มีทีท่าว่าจะปฏิเสธ เธอกับมันส์ซะอีก ทุกท่าทุกกระบวนกับชาย 5
คนโดยมีผัวนั่งชักว่าวดูอยู่ใกล้ ๆ ที่สำคัญเอ็นของพี่หนวดจะถูกเย่อบ่อยหน่อยเพราะขนาดไม่ธรรมดาจริง ๆ
พี่ปลาคงชอบ
พอเสร็จกิจธุระทุกคนทำท่าเหนื่อยหอบ โดยเฉพาะผม หน้าแดงร้อนผ่าว พี่ชัยสังเกตุเห็นจึงถามว่าอยากไหม
ผมบอกว่าอยากมาก พี่ปลายิ้ม พลางเช็ดหน้าไปด้วย
ผมยังไม่รอคำตอบจากใครรีบเดินจับเอ็นยัดเข้าปากเธอให้เธอดูด โอ้สวรรค์มาถึงผมแล้ว ครับ
ผมทั้งเลียทั้งเอา หอยพี่แก ไม่มีใครบ่นว่าสักคำ พี่ปลาร้องระงม แกฝีมือมากเล่นเอาผมเสียว สุด ๆ
ตอนเสร็จผมก็ไม่วายน้ำแตกใส่ปากพี่ปลาให้แกกลืนลงคออีก พี่ชัยแกถ่ายแทนผมตลอดเวลา
ฉากสุดท้ายที่พี่ชัยจะให้ถ่าย คือให้พี่ปลาแหกหอยไว้ แล้วให้เพื่อน ๆ ปล่อยน้ำเข้าหอยเธอ ผมก็ตั้งกล้อง
1 ตัวไว้ใกล้ เป็นภาพนิ่ง อีกตัวผมจะถือไว้ถ่ายบรรยากาศ พี่ปลานั่งที่โซฟา ยกขาขึ้นแหก 2 ข้าง
จนเกือบชิดลำตัว แล้วเอาจั๊กแร้ มาล็อคไว้อีกที แล้วใช้มือแหกหอย ให้เป็นรูโบ๋ว เพื่อน ๆ
พี่ชัยต่างเรียงคิวมาปล่อยน้ำแตกใส่รูหอยเธอ คนแล้วคนเล่า ผมได้อารมณ์สุด ๆ เลยครับ
เพราะผมก็เป็นคนแจมด้วยเหมือนกัน
ใครนึกท่าอะไรได้ ก็คิดกันแล้วก็ถ่ายเก็บไว้ เวลาผ่านไปจนดึกยังไม่รู้ตัวเลยครับ ข้าวปลาก็ไม่ได้กินกัน
มันเป็นเรื่องสุดยอดในใจผมเลยครับ