ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทีเด็ดคนใช้เด็ก

เริ่มโดย fhafy, สิงหาคม 28, 2010, 03:37:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fhafy

สิ่งเดียวที่ทำให้ผมจะไม่ลืมคนใช้ของผมคนนี้ได้เลยก็คือเรื่องเซ็กส์ระหว่างผมกับเธอ
เรื่องมีอยู่ว่าครอบครัวของผมมีอยู่ด้วยกันสามคนคือแม่ของผม น้องสาว และตัวผมเอง ซึ่งผมอายุ 21 ปี กำลังเรียนอยู่มหาลัยปีสุดท้ายพอดี ด้วยความที่แม่ของผมเป็นนักธุรกิจ และต้องทำงานหาเงินเข้าบ้านเพียงคนเดียว ทำให้ต้องออกไปทำงานอยู่ทุกวัน จึงไม่ค่อยมีเวลาที่จะทำงานบ้าน และเพื่อตัดปัญหาเรื่องงานบ้านนั้น แม่ของผมจึงต้องจ้างคนรับใช้เพื่อมาค่อยทำงานบ้านแทน คนรับใช้ที่แม่ผมไปหามาเป็นเด็กสาวอายุแค่ 15 เธอแนะนำตัวเองว่าชื่อ แอน แอนหน้าตาไม่จัดว่าสวยอะไรนัก หุ่นก็ยังไม่ค่อยโตเต็มที่เท่าไร แต่สิ่งที่น่าสนใจก็คือความขาว และสูง เพราะว่าเด็กคนนี้สูงเกือบจะเท่าผมอยู่แล้วคือ 170 ได้ รูปร่างผอมเพียว แบบหุ่นเด็กสมัยใหม่จริง ๆ ยิ่งผิวนี้สิ ยิ่งขาวเรียกกันว่าโคตรขาวจริง ๆ เลยครับ ทำให้ผมอยากจะเอากับเธอตั้งแต่แรกเห็นทีเดียว แต่ก็อย่างว่ามีทั้งแม่ และก็น้องสาว ทำให้ไม่เห็นหนทางไหนที่จะจัดการกับเธอได้เลย แต่ว่าแล้วก็เมื่อกับโกหก หรือ ยิ่งกว่าพระเจ้าเป็นใจจริง ๆ เถอะ คือช่วงปิดเทอม แม่ของผมได้รับโทรศัพท์จากญาติที่อยู่ ต่างจังหวัดว่ากำลังป่วยแม่จึงคิดจะไปเยี่ยมซักหน่อย ซัก 3-4 วัน ตอนแรกก็กะว่าจะไปทั้งครอบครัวคือรวมแอนด้วย แต่ด้วยความที่กลัวว่าไม่มีคนอยู่เฝ้าบ้าน จึงจะให้แอนอยู่เฝ้าบ้าน นี้แหละทำให้ผมมีโอกาศที่จะได้จัดการกับเธอซักที่ ผมจึงทำทีเป็นบอกแม่ไปว่าผมไม่ว่าง ต้องทำรายงาน จึงไม่อยากจะเสียเวลาไปต่างจังหวัด แม่ผมก็ไม่ว่าอะไรตามใจผม นั้นจึงทำให้ผมจะได้มีโอกาศอยู่กับแอนเพียง 2 คน พอถึงวันที่แม่กับน้องสาวผมต้องเดินทาง ผมตื่นเต้นจริง ๆ เพราะว่าเห็นความสนุกอยู่เบียงหน้าแล้วสิ วันทั้งวันผมแทบไม่ได้ทำอะไรเลยเพราะมัวแต่คิดวิธีที่จะจัดการกับแอน จนตอนเย็นนั่นแหละผมจึงออกไปซื้อเบียร์มาประมาณ 6 ขวดพร้อมกับกับแกล้มอีกจำนวนหนึ่ง และก็พวกน้ำอัดลม และขนมไปฝากแอนด้วยกว่าผมจะกลับมาถึงบ้านก็ประมาณ หกโมงเย็นแล้วเมื่อมาถึงบ้านแอนก็ช่วยจัดแจงเอากับแกล้มไปใส่จานให้แล้วก็ยกเอามาให้ผม ผมจึงบอกแอนให้นั่งกินเป็นเพื่อนเพราะว่าผมซื้อพวกน้ำอัดลมกับพวกขนมมาฝากด้วย ดูแอนจะดีใจเล็กน้อยเพราะว่าแอนไม่ค่อยได้กินของพวกนี้อยู่แล้ว ผมให้แอนนั่งบนโซฟาข้าง ๆ ผม เราทั้งสองนั่งดูทีวีไปด้วย รายการเป็นหนังเกี่ยวกับตลกแอนดูไปก็หัวเราะไป ส่วนผมสิไม่มีสมาธิกับการดูทีวีหรอก เพราะว่ามัวแต่แอบมองแต่แอน เพราะว่าแอนเธอใส่กางเกงสั้นจริง ๆ ส่วนเสื้อที่ใส่ก็เป็นเสื้อกล้ามที่ไม่มีแขน และประกอบกับผมกินเบียร์เข้าไปก็ยิ่งรู้สึกมีอารมณ์ทางเพศจริง ๆ ให้ตายเถอะผมนี้แทบจะกระโดดตะครุบเอาตัวแอนมาจัดการให้สมใจอยากซะเดี๋ยวนั้นจริง ๆ พอผมกินเบียร์ได้ที่ซักพักก็เลยชวนแอนกินเบียร์ด้วย ตอนแรกแอนปฏิเสธเพราะว่าไม่เคยกินแต่ทนเห็นผมรบเร้าไม่ได้สุดท้ายแอนก็เลยทดลองกินแต่ว่าแอนบอกมันขมกินไม่ได้ผมก็เลยต้องผสมเบียร์กับน้ำอัดลมให้กินซึ่งแอนก็กินได้ พอเริ่มกินไปได้ไม่กี่แก้วก็รู้สึกว่าแอนเริ่มจะติดลมแล้ว เพราะว่าตอนนี้แอนเริ่มผสมเบียร์กับน้ำอัดลมกินเองเลย พอเริ่มเห็นแอนชักจะเริ่มมีอาการเมาแต่ไม่ถึงกับไม่มีสติ เพราะว่าแอนเริ่มพูดมากและก็หัวเราะอย่างร่าเริง ผมก็เลยเริ่มคุยเรื่องลามกทะลึ่ง ๆ หน่อยแอนก็ยิ่งหัวเราะชอบใจมันทำให้ผมยิ่งได้ใจใหญ่ เลยคุยแซวแอนไปบ้างว่า แอนน่ารักดีนะ ขาวด้วย แอนก็เขิน ผมยิ่งรุกหนักแกล้งทำเป็นบอกว่าแอนใส่กางเกงขาสั้นอย่างนี้ พี่เห็นแล้วมีอารมณ์ไม่กลัวพี่จะปล้ำเอาเหรอ พอแอนได้ยินก็ยิ่งหัวเราะ แล้วก็ทำเป็นบอกว่าปล้ำไม่กลัวกลัวพี่ไม่ปล้ำ พูดเสร็จก็หัวเราะ ผมว่าแอนเธออาจไม่คิดอะไรแต่ผมนี้สิคิดมากจริง ๆ ในที่สุดเบียร์ก็หมดผมก็เลยแกล้งทำเป็นเมาเอียงไปเอียงมาไปซบกับแอน ผมก็เห็นแอนไม่ว่าอาจจะเป็นว่าเธอเองก็เมาเหมือนกันเพราะว่านี้เป็นครั้งแรกที่แอนกินเบียร์เข้าไป และแอนก็อาจจะเริ่มมีอารมณ์ด้วยก็ได้ นี้แหละที่เค้าว่าความใคร่ไม่เคยปราณีใคร ผมก็เลยทดลองไซ้บริเวณติ่งหู กับซอกคอ ก็ไม่เห็นแอนขัดขืนอะไรเท่านั้นแหละผมเริ่มรุกหนักด้วยการจูบปากแอน มันยิ่งทำให้ผมตื้นเต้นเข้าไปใหญ่เลยเพราะว่าแอนเองก็จูบปากโต้ตอบกับผมเหมือนกัน เราสองคนคว้านลิ้นเข้าใส่กันอย่างเอาเป็นเอาตายจริง ๆ ผมเลยบอกให้แอนเธอถอดเสื้อออกแอนก็ทำตามแต่ยังเหลือยกทรงอยู่ ผมจึงจัดการถอดเอง หน้าอกแอนไม่ค่อยใหญ่แต่หัวนมเป็นสีชมพูจริง ๆ เนื่องจากว่าแอนเธอเป็นคนขาว ผมลูบไล้บริเวณหน้าอก และก็ก้มลงดูดหัวนมไปด้วยแอนถึงกับครางในลำคอ แล้วผมก็ค่อยใช้มือทั้งสองข้างถอดกางเกงขาสั้นออกพร้อม ๆ กับกางเกงในตัวจิ๋ว ซึ่งสิ่งที่ปรากฏอยู่ตรงหน้าผมตอนนี้ ทำให้ผมแทบหายเมาเป็นปลิดทิ้งเลย เพราะว่าเนินเนื้อของแอนมีความอวบอูมมากจริง ๆ แคมเนื้อทั้งสองข้างปิดสนิม แต่แปลกที่แอนยังไม่มีขนขึ้นเลยสักเส้นแต่ก็ทำให้ได้อารมณ็ไปอีกแบบ ผมก้มหน้าเข้าไปเลียตอนแรกแอนก็บอกว่าอย่าเพราะว่ากลัวมันสกปรกแต่ก็ห้ามได้ไม่นานครับ พอผมเริ่มลงลิ้นโดยค่อย ๆ เลียบริเวณปุ่มกระสันก่อนบางครั้งก็แหย่ลิ้นดุนเข้าไปในช่องหลืบที่ตอนนี้เริ่มมีน้ำซึมออกมาแล้ว ยิ่งเลียบริเวณปุ่มกระสันเท่าไหร่ แอนก็ยิ่งร้องครางออกมา สะโพกเด้งไปเด้งมาตลอดเวลา จนแอนต้องให้ผมหยุดบอกว่าพี่แอนไม่ไหวแล้ว ผมจึงลุกขึ้นยืนแล้วถอดเสื้อกับกางเกงอย่างรวดเร็วด้วยที่มีแอนนั่งมองผมอยู่ข้าง ๆ สายตาที่แอนมองผมนั้นเป็นสายตาที่ไร้เดียงสาแต่แฝงไว้ด้วยความอยากจริง ๆ พอแอนได้เห็นขนาดของผมเท่านั้นแอนถึงกับเอ่ยปากออกมาว่าทำไมของพี่มันใหญ่จัง ความเป็นจริง แล้วอาวุธของผมก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไรแต่อาจจะเพราะว่าแอนไม่เคยเห็นของคนอื่นมาก่อนก็ได้ วินาทีนั้นผมไม่ได้มัวมาคิดว่าต้องให้แอนมาใช้ปากให้กับผมเพื่อปลุกอารมณ์เลย เพราะผมต้องการทีจะเอาเต็มที่แล้ว ผมจึงเข้าไปจับขาแอนให้แยกออกจากกันโดยมีสายตาของแอนก้มมองดูด้วย ผมค่อย ๆ จ่ออาวุธของผมตรงกับทางเข้าแล้วก็ค่อย ๆ กดเข้าไปช้า ๆ ผมรู้สึกว่ามันเข้าได้ยากจริง ๆ จนแอนร้องเจ็บแต่ก็ไม่ได้บอกให้ผมหยุด ผมจึงตัดสินใจกระแทกเข้าไปทีเดียวมิดด้ามเลยแอนถึงกับผวาเอามือทั้งสองข้างมาบีบที่ต้นแขนของผม บอกให้ผมเบา ๆ ก่อนแอนเจ็บ ผมก็เริ่มซอยเข้าซอยออกช้า ๆ ผมรับรู้ถึงความรู้สึกคับแน่นจริง ๆ ตลอดทั้งอาวุธของผมมันถูกตอดรัดจากร่องเนื้อของแอน ด้วยอารมณ์และความอยากอย่างมาก ทำให้ผมเริ่มซอยใส่แอนหนักขึ้น จนได้ยิ่งเสียงเนื้อกระทบกัน ตอนนี้อาวุธของผมมันสามารถที่จะกระแทกใส่ร่องของแอนได้คล่องและหนักหน่วงขึ้น โดยที่แอนไม่ได้ร้องบอกเจ็บอย่างตอนแรกเลยจะมีก็แต่เสียงร้องครวญคราญที่บ่งบอกถึงความกำหนัดในอารมณ์อย่างเดียว ตอนนี้แอนเริ่มไม่มีความอายหลงเหลืออยู่เลยเพราะว่าแอนถึงกับบอกให้ผมทำแรง ๆ บอกว่าพี่แอนเสียวจริง ๆ เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว เนื้อตัวแอนถึงกับสั่นไปหมด ร่องเนื้อก็รู้สึกว่าจะบีบกระชับมากจนทำให้ผมทนไม่ไหว ในที่สุดแอนก็ร้องออกมาว่าแอนไม่ไหวแล้ว แล้วแอนก็กระเด้งสะโพกขึ้นมาเนื้อตัวเกร็งไปหมด แล้วก็มีอาการหอบด้วย ผมจึงรู้ว่าแอนเสร็จสมอารมณ์หมายเรียบร้อยแล้วผมจึงรีบเร่งเพียงจะได้เสร็จทันแอนพอคิดได้เท่านั้นผมก็เลยกระแทกใส่แอนเป็นการใหญ่ ไม่ถึงสองนาทีผมก็อดทนไม่ไหวแล้ว ร่องเนื้อของแอนมันตอดอาวุธผมเหลือเกิน ผมบอกให้แอนกระเด้งสะโพกรับผมหน่อยแอนก็ทำตามผมกระแทกอีก 4-5 ครั้งก็หลั่งน้ำเข้าไปในร่องเนื้อของแอนอย่างชุ่มโชกจริง ๆ ผมไม่เคยรู้สึกเสียวอย่างนี้มาก่อน รู้สึกว่าน้ำของผมจะออกมาเยอะกว่าทุกครั้งที่ช่วยตัวเองจริง ๆ เราสองคนนั่งซบกันอยู่บนโซฟาสักพักผมจึงชวนแอนเข้าห้องน้ำ เพื่อไปทำความสะอาดร่างกายกันซึ่งแอนก็ไม่ได้ปฏิเสธอะไร และในห้องน้ำเราก็มีอะไรกันอีกรอบหนึ่งซึ่งก็สนุกได้อารมณ์ไปอีกแบบ ตลอดเวลาที่แม่กับน้องสาวของผมไปต่างจังหวัดเราเอากันวันหนึ่งแทบนับไม่ถ้วน ยิ่งช่วง หลัง ๆ แอนเริ่มเก่งขี้นใช้ปากกับผมจนผมเสร็จคาปากแอน ๆ ก็ไม่รังเกรียดถึงกับกลืนลงคอเลย แล้วยังมีหน้ามาบอกว่าอร่อยดีอีก ผมจะให้แอนทำท่าไหนก็ได้ แต่ที่รู้สึกว่าแอนจะชอบเป็นพิเศษก็คือขึ้นขย่มเอง เพราะว่าเวลาเล่นท่านี้ทีไรดูจะถึงอกถึงใจแอนจริง ๆ ครับ นี้ละน่าที่ว่าเด็กมันมีไฟ เอาอย่างไงก็ไม่หวั่น

แล้วผมจะเล่าเรื่องราวความเสียวของผมกับน้องแอนมาให้อีกนะครับถ้าได้รับพาสเวิร์ดจากท่านเรียบร้อยแล้ว