ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์เสียวลูกสาว‏ 1

เริ่มโดย kiori, สิงหาคม 31, 2010, 07:05:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

เรื่อง ของผมเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เอง บ้านผมอยู่แถวลาดพร้าวครับ อยู่กับภรรยาและลูก ภรรยา ผมชื่อเหน่ง ลูกพ่อค้าจีนชื่อดัง ผมมีลูกสาวคนเดียวชื่อน้องแบมตามสมัยนิยมเลย ตอนเล็กๆบางครั้งเราพ่อแม่ลูกก็เคยอาบน้ำด้วยกัน 3 คน จนน้องแบมขึ้น ป.4 ผมก็ให้ลูกสาวอาบน้ำกับแม่เขา 2 คน ปกติพ่อแม่ลูกก็นอนด้วยกัน เรื่องเซ็กส์ของ ผมกับภรรยาก็มีกันตามปกติสัปดาห์ละ2-3ครั้งไม่ มีปัญหาอะไร เราจะมีเซ็กส์กันตอนที่ลูกไม่อยู่หรือลูกหลับไปแล้วเท่านั้น ลูกสาวผมเป็นเด็กนิสัยดีเรียบร้อยแต่ก็สดใสร่าเริงเพื่อนๆรักกันทุกคนเลย ตัวน้องแบมเองก็เรียนเก่งด้วยผิวขาวหน้าตาดี น่ารักกล้า แสดงออกเลยได้เป็นตัวแทนของห้องแสดงในงานปิดเทอมปลายมาตั้งแต่ชั้นอนุบาลทุก ปีเลย จนกระทั่งปีนี้น้องแบมอายุ 13 ขึ้นชั้นม.1 แบบสหศึกษาผมเห็นว่าโตพอแล้วก็ให้แยกห้อง นอนไป จนตอนต้นปี44มานี้ภรรยาผมสังเกตว่าตอนหัวค่ำมีเพื่อนผู้ชายที่โรงเรียน โทรมาหาลูกบ่อยขึ้นก็เป็นห่วงเลยให้ผมคอยดูลูกด้วยพอผมถามลูกสาวดูน้องแบมก็ บอกว่าเพื่อนที่ห้องเดียวกันโทรมาถามการบ้าน ตอนลูกตอบผมจับสังเกตกิริยาดู ลูกสาวผมก็ตอบอย่างใสซื่อแบบอินโนเซ้นส์ไม่เห็นว่าจะมีแววการเอียงอายแบบที่ มีคนมาจงมาจีบอะไรเลยผมจึงเฉยเสียไม่ซักไซ้ให้ลูกผิดสังเกตหันไปคุยเรื่อง อื่นแทนเพราะผมยังไม่อยากให้น้องแบมรู้ตัวว่าเริ่มจะเป็นสาวแล้ว ธรรมดาของพ่อแม่ที่อยากจะให้ลูกเป็นเด็กอยู่กับตัวเองไปนานๆล่ะครับพูดไป แล้วก็จะหาว่าผมเห่อลูกสาว น้องแบมหน้าตาดีผิวขาวหมวยเหมือนภรรยาตอนสาวๆ แต่ดูไปลูกสาวผมออกจะสวยกว่าแม่เขาด้วยซ้ำคืนนั้นวันพฤหัสในห้องกลางเป็นที่ ทำงานและพักผ่อนร่วมกันของเราพ่อแม่ลูก มีโต๊ะคอมพิวเตอร์สำหรับผมทำงานและให้ลูกสาวผมทำการบ้านอยู่ด้านหนึ่งของ ห้องตรงกลางก็เป็นโซฟายาวหนังนุ่มไว้นั่งนอนดูทีวี ลูกสาวผมทำการบ้านเสร็จตอน 2 ทุ่มแล้วก็เข้านอน ส่วนภรรยาผมหลังจากละครทีวีจบก็เข้านอนก่อน แต่ผมยังดูรายการกีฬาต่อจนจบจึงปิดทีวีปิดไฟเตรียมเข้านอน ขณะนั้นก็สังเกตเห็นแสงไฟลอดออกมาจากใต้บานประตูห้องลูกสาว ผมจึงไปเคาะประตูเรียกเบาๆว่า แบมยังไม่นอนอีกเหรอลูกแต่ไม่ได้ยินเสียงตอบผมจึงลองเปิดประตูเข้าไปดูเห็น ลูกสาวนอนตะแคงซ้ายหลับไปแล้วหนังสือการ์ตูนวางอยู่ ข้างตัวคงดูจนหลับไปเลย ผมจัดการเก็บหนังสือปิดไฟในห้องเหลือแต่ไฟที่โต๊ะอ่านหนังสือสาดออกมาแล้วก็ ยืนมองดูลูกหลับด้วยความเอ็นดูเสื้อชุดนอนของลูกสาวที่เป็นผ้าแพรเนื้อผ้า ลื่นนิ่มแบบติดกระดุมด้านหน้าชายเสื้อเลิกขึ้นมาเห็นหน้าท้องบางส่วน ต่ำลงไปก็เป็นกางเกงแพรหลวมๆขาสามส่วนขอบเอวเป็นยางยืดในสายตาของผมน้องแบ มในชุดนอนสีแดงขับผิวที่ขาวให้เป็นสีชมพูจางๆช่างสวยน่ารักเป็นเหมือนเจ้า หญิงนิทราน้อยๆ โอ..ลูกเป็นแก้วตาดวงใจของผมจริงๆเลยผมนั่งลงบนเตียงข้างลูกแล้วโน้มตัวไป หอมแก้มลูกด้วยความรักจับ ใจผมนั่งมองดูลูกอยู่พักหนึ่งก็รู้สึกอยากกอดลูกสาวนอนสักพักเพราะแต่ก่อนผม ก็เคยนอนกอดลูกมาตลอดจนให้แยกห้องมาเมื่อ4-5เดือนก่อน ผมจึงย้ายข้างมานอนลงทางด้านหลังของลูก ผมตะแคงตัวเอื้อมมือขวาไปโอบเอวนอนกกกอดน้องแบมไว้ กลิ่นสบู่และแชมพูอ่อนๆจากเรือนผมแถวต้นคอลูกสาวผมหอมชื่นใจจริงๆ ผมเผลอตัวหลับไปได้สักพักมารู้สึกตัวเมื่อน้องแบมขยับตัวออกนอนหงายตอนนั้น ผมเองก็ลืมไปจริงๆ เผลอคิดว่ากำลังนอนกอดภรรยาผมอยู่ทั้งที่ยังงัวเงียอยู่ผมก็สอดมือตามชาย เสื้อขึ้นไปจับนมไว้พร้อมกับใช้ปลายนิ้วชี้กับนิ้วกลางหนีบหัวนมบี้เบาๆ 2-3 ครั้งด้วยความเคยชิน แต่พอจะหลับต่อผมก็ตัวเย็นวาบนึกขึ้นมาได้ว่ากำลังนอนกับลูกอยู่ผมตกใจลืมตา โพลงค่อยผงกหัวขึ้นมองหน้าเห็นลูกยังหลับตาพริ้มอยู่ก็เลื่อนสายตาลงเห็นนม ลูกข้างหนึ่งโผล่ออกมาจากเสื้อแล้วผมก็ชาไปทั้งตัว เมื่อรู้สึกว่ากำลังกุมนมอีกข้างของลูกไว้จนเต็มกำแถมกำลังบี้หัวนมในร่อง นิ้วชี้อยู่ด้วยผมจึงรีบหยุดมือทำตัวให้นิ่งไว้ก่อนกลัวลูกจะตื่น พอตั้งหลักได้ผมจึงสำรวจสภาพการณ์ว่าเกิดอะไรขึ้นก็เลยเห็นว่าเสื้อชุดนอน ของลูกสาวแบะออกเหลือกระดุมเม็ดบนอยู่เม็ดเดียวคงเพราะเป็นผ้าแพรมันลื่น ระกอบกับผมสอดมือเข้าไปในเสื้อด้วยมันจึงหลุดออกจากกันผมจึงขยับตัวขึ้นจะ ชักมือที่จับนมน้องแบมออกแต่กระดุมเม็ดสุดท้ายก็ดันเจ้ากรรมหลุดออกอีกคราว นี้สาบเสื้อนอนทั้งสองข้างก็ไหลลงข้างๆ เมื่อผมยกมือออกเรือนกายลูกสาวผมก็เลยอยู่ในสภาพเปลือยอกให้เห็นถนัดตาปกติ ผมก็เห็นว่าลูกยังเป็นเด็กอยู่ตลอดเวลาแต่มาตอนนี้ผมจึงได้สังเกตว่ารูปร่าง น้องแบมเริ่มมีนูนมีเว้าสมส่วนเป็นสาวน้อยขึ้นมาบ้างแล้วสะโพกที่ผายเอวที่ คอดหน้าท้องตึงหัวนมอันนิดๆสีแดงระเรื่ออยู่บนนมที่กำลังตูมเต่งตั้งเต้า เป็นกะเปาะเหมือนซาละเปาผิวขาวชมพูเนียนใสแบบผิวเด็กๆ สวยมากเลยแต่สิ่งที่รบกวนจิตใจผมก็คือสัมผัสของนมที่ตึงนุ่มแน่นเต็มในอุ้ง มือของผมเมื่อตะกี้ มันบอกถึงความสดบริสุทธิ์ของวัยแรกรุ่นทำให้ผมรู้สึกใจเต้นบอกไม่ถูก นึกถึงตอนผมเริ่มจีบ ภรรยาผมใหม่ๆพอเธอเผลอผมชอบมองดูเป้ากางเกงของเธอตามประสาวัยรุ่นกำลังอยาก เห็นของเพศตรงข้าม ผมชอบตรงที่เป้าเธอมันนูนเต็มดีจังพอได้แต่งกันแล้วก็ไม่ผิดหวังเนินนูนสวย เป็นโหนกกำลังดีเลยพอคิดถึงของภรรยาผมก็เกิดอารมณ์อวัยวะเพศเริ่มตึงตุ่ยๆ ขึ้นมาทันที แล้วของลูกเราล่ะสายตาผมพุ่งปราดลงเหลือบดูของลูกสาวบ้างผ้าแพรที่เรียบแนบ ผิวเนื้อทำให้เห็นรูปรอยของเนินได้ถนัด มันดูอูมนูนมีแววว่าต่อไปคงไม่แพ้แม่เหมือนกันโดยไม่ทันคิดมือผมมันก็ดันเลย เถิดเอื้อมไปลูบคลำอวัยวะของน้องแบมเข้าซะแล้วแม้จะโลมโดยมีเนื้อผ้าขวาง กั้นแต่ความอวบหยุ่นก็ทำให้ผมสั่นสะท้านใจอวัยวะเพศของผมแข็งเกร็งด้วยความ กำหนัด สติก็ร่ำร้องโวยวายอยู่ในใจว่าเฮ้ย..อย่านะนี่ลูกนะโว้ยแต่ใจหนึ่งก็ว่าเอ๊ะ นี่เราก็รู้ตัวรู้ว่านี่คือลูกอยู่ แสดงว่าเรายังระงับใจได้ไม่น่ามีอะไรหรอก แค่เราอยากรู้ไม่ได้ทำอะไรลูกของสักหน่อยแต่..เอ..เราไม่ลองดูสักหน่อยเหรอ ว่าของน้องแบมมีขนขึ้นหรือยังไวพอกับความคิดที่เกิดผมขยับตัวขึ้นคุกเข่า เหลือบสายตาดูหน้าน้องแบมนิดหนึ่งพอแน่ใจว่ายังหลับอยู่สองมือผมก็สอดปลาย นิ้วเข้าที่ขอบยางยืดของกางเกงนอนลูกสาวผมแล้วรูดจากเอวลงมาตามสะโพก ผายอย่างช้าๆด้วยความตื่นเต้นโอย..หน้าท้องที่ขาวตึงสะดือบุ๋มค่อยเผยออกมา ตามขอบกางเกงรูดลงช้าๆจนกระทั่งในที่สุดแค่ผมได้เห็นตอนบนของเนินหีของลูก สาวโอย..มันโหนกขาวจนใจผมสั่นระทึกแล้วแต่ผมไม่สามารถดึงลงได้อีกเพราะขอบ กางเกงติดก้นน้องแบมแล้วเอ้อ..ไม่เป็นไรหรอกเกือบแล้ว..อีกนิดเดียวเท่านั้น เองนี่..ผมจึงเลื่อนปลายนิ้วมาดึงขอบกางเกงด้านหน้าขึ้นแล้วชะโงกหน้าสอดสาย ตาเข้าไป แล้วผมก็ต้องรู้สึกตาพร่าระยิบระยับเหมือนกับสายฟ้าแลบอยู่ต่อหน้าเสียงร่ำ ร้องในหัวสนั่นลั่นอึงอลไปหมด โอ..ลูกพ่อสวยจริงๆโอย..เนินหีที่สมส่วนของลูกสาวผมสวยมากเลยครับ สองแคมประกบชิดขาวอวบเปล่งปลั่งเต็มหว่างขาขนอุยอ่อนๆเพิ่งเริ่มขึ้นสี น้ำตาลบางๆเรียงเส้นเป็นแถวเป็นแนวตามร่องสวยจริงๆมือไม้ผมสั่นระริกลำลึงค์ แข็งเกร็งผมตะลึงมองเนินหีแสนสวยด้วยความปราถนากู่ร้องระงมอยู่ในใจโอย..ผม อยากจูบอยากเลียอยากเชยชม..เนินหีลูกสาวผมน่าเสพเย็ดจริงๆไม่คิดว่าหลังจาก แยกกันอาบน้ำได้2-3ปีเนินของน้องแบมจะสวยขึ้นอย่างนี้ ในที่สุดผมก็ระงับใจปล่อยมือให้ขอบกางเกงปิดเนินเนื้อไว้ตามเดิมสติกลับคืน มาผมก็น