ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ความสุขอีกรูปแบบ

เริ่มโดย finex, กันยายน 03, 2010, 05:38:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมเดิมที่ผมอยู่ต่างจังหวัดใกล้กรุงกับปู่ย่าและญาติๆ แต่ไปๆมาๆหาพ่อแม่ไม่ขาดอาจไม่สนิทกับแม่นักในช่วงนั้นเพราะแม่ไม่ค่อยว่าง มาผมมาก็ไม่ค่อยเจอ เรามีฐานะดี ผมเข้ามาอยู่กรุงเรียนต่ออยู่ mansion หรูสามห้องนอนสองห้องน้ำราคาหลายล้านอยู่กับพ่อแม่ได้ปีพ่อก็มาตายจากด้วยมะ เล็ง ผมจึงอยู่กับแม่สองคนแม่อายุแค่ ๔๑ยังดูสาวสวย แม่มีเพื่อนหญิงที่สนิทเธอชื่อน้า รัชนี (รัช) อายุไม่ถึง ๓๙ สวยดี เธอหัวอกเดียวกับแม่คือสามีตาย เธอมีลูกชายคนเดียว อายุก็ ๑๔-๑๕ชื่อ ปาน ผมสนิทกับทั้งสองดีรักปานเหมือนน้อง เธออยู่ ทาวเฮ้าเล็กๆก็พอมีฐานะ เวลาผ่านไปปีกว่าหลังพ่อตาย น้ารัชกับปานมักแวะมาที่ห้องเราบ่อยบางทีก็พักค้างคืนด้วยก็ดีเราไม่เหงา เรามีสามห้องนอนอยู่กันสบาย ผมอายุ ๑๗แล้ว บางวันผมกลับดึกแล้วแต่วิชาเรียนและกิจกรรม
ปกติผมจะไม่ค่อยได้เจอแม่ใน วันธรรมดาแม่ไปทำงานผมไปเรียนที่ มหาวิทยาลัยฯกลับเวลาไม่ค่อยตรงกันจะเจอกันแน่นๆก็ตอนเช้าเท่านั้น วันเสาร์เราจะนัดไปกินข้าวเย็นด้วยกัน แต่เสาร์นี้แม่ๆโทรฯมาบอกไม่ต้องรอแม่ติดธุระ ผมเลยอาบน้ำแต่งตัวไปดูหนัง ผมกลับห้องมีกุญแจเปิดเอง ผมเห็นห้องว่างประตูเปิดอยู่ผมคิดว่าน้ารัชกับปานคงมาอยู่ด้วยอย่างที่เคย แต่ห้องแม่ก็ประตูปิดไม่สนิทผมเลยเดินไปดูผมต้องตลึงกับภาพที่เห็น น้ารัชนอนหงายถ่างขาบนเตียงชุดนอนถลกเปิดขึ้นถึงเอวกางเกงในไม่ใส่โชว์ขา เรียวและสะโพกขาว โดยมีปานลูกชายเธอแก้ผ้า ก้มซุกไซร้หน้าอยู่ในระหว่างขาเธอ แต่แม่ผมสินั่งคร่อมอยู่บนหน้าน้ารัชชุดนอนแม่ถลกเปิดถึงเอวมือซ้ายแม่จับ ไว้ชายชุดนอนไว้ มือขาวแม่ยันหัวเตียงนอน กางเกงในแม่ไม่ใส่เปิดให้เห็นก้นขาวสะโพกเกร็งๆขยับถูอยู่ที่หน้าน้ารัช ปานขยับตัวขึ้นนั่งประกบทับใต้ท้องน้อยน้ารัช มือเขาจับตูดแม่และกอดเอวเสียงเขาพูด "คุณป้าให้ผมเอาแม่ก่อนนะ" เสียงแม่พูดสั่นเบา "เอาสิเหลือให้ป้าบ้างนะ"ผมเห็นปานจับควยยัดกระแทกใส่หีน้ารัชๆเกร็งขาบิด แอ่นตัวมีเสียงอุกอัก ปานขยับก้นกระเด้าเข้าออกจนจนเตียงและตัวน้ารัชสั่นขยับ ผมเห็นไม่ถนัดเต็มตาก็ตามแต่รู้ว่าปานกำลังร่วมเพศสมสู่กับแม่เขา สักพักแม่ผมก้มหน้าอยู่ๆก็หันมาบอกปาน "เบาๆก่อน"แต่แม่เหลือบเห็นผมแม่ร้องตกใจ "ว้าย รัชมุกมา"(มุกชื่อผม) ทุกคนตกใจท่าทางตื่นตระหนกกลัว แม่รีบเอาชุดนอนลงปิดปานหันเห็นผมรีบออกจากตัวน้ารัชไปอยู่ด้านข้างน้ารัช ดึงชุดนอนปิดตัว ผมไม่พูดอะไรเดินหนีกลับห้องผมงงไปหมดทำอะไรไม่ถูกแถมหงี่ด้วย ผมเปลี่ยนเสื้อผ้านั่งสงบสติอารมณ์
สักพักน้ารัชเข้ามาหาผมแกเขินๆยิ้ม แหยงๆ ผมมองแกๆนั่งข้างผมแกเริ่มพูดเสียงไม่เต็มปากอย่างอายๆเหมือนคนทำผิดแล้วถูก จับได้ "เออ..มุกได้เห็นหมดแล้วสินะ"ผมพยักหน้า แกพูดต่อ "น้าอยากขอให้มุกเข้าใจน้ากับแม่นิด (นิดชื่อแม่ผม) เราหัวอกเดียวกันเราเป็นม่ายแต่เรายังอยากได้ไอ้เรื่องอย่างนั้นอยู่"ผมพยัก หน้าเฉยดูว่าเธอจะพูดอะไรต่อเธอพูด "มุกน้าขอหละเรื่องนี้อย่าให้มัน..." ผมพูดตัดบท "ผมจะไปว่าอะไรแต่ทำไม่ต้องเป็นปานลูกน้าเอง"เธอกระอักกระอ่วนยิ้มฝืนๆว่า "เอาเถอะอย่าไปคิดอย่างนั้นสิปานก็ผู้ชายยังบริสุทธิ์ให้ความสุขเราได้ดี กว่าไปเอาคนอื่น"ผมถาม "แล้วแม่ผมด้วยเหรอ"เธอพยักหน้าสบตาผมท่าทางกลัวๆ ผมถาม "นานหรือยังบ่อยไหม"เธอบอก "สามสี่เดือนแล้วอาทิตย์ละครั้งสองครั้งตอนมุกไม่อยู่"เธอพูดปกป้องลูกชาย " มุกอย่าว่าปานเลย ทั้งหมดมันเป็นความประสงค์ของน้ากับนิดเราเลย.."ผมสั่นหน้าพูดตัดบท "แม่ผมนะ ทำไมไม่คิดถึงผมบ้างหละ"เธอดูตกใจหน้าเลิ่กลั่กพูดเสียงสั่น "น้าขอโทษจริงๆยังไงมันก็แล้วไปแล้วว่าน้าเถอะ" ผมยิ้มในใจบอกเธอ"ผมไม่ได้ว่าอะไร ผมเพียงจะถามทำไมถึงเป็นปานไม่คิดถึงผมบ้างหรือไง" เธอดูตกใจที่ผมพูดตัดท้อเหมือนต่อว่า เธอหลุดปากบอก"เรากลัวมุกรับไม่ได้ทีแรกปานก็กลัวไม่กล้า แต่เรา..(เธอสะดุดคำพูด)บอกและสอนให้เขาทำ" ผมบอก "ไม่เป็นไรผมพอเข้าใจปาน ผมรับได้แล้วน้ากับแม่และปานจะรับผมได้มั๊ย"เธออึ้งแล้วถามอย่างงงๆ "หมายความว่า..มุกจะ.."เธอสะดุดนิ่ง ผมเลยบอก "񗹤ปานทำได้ผมก็ทำได้ แต่น้าและแม่จะยอมรับผมเหมือนปานไหมหละ" เธอค่อยยิ้มออกรีบบอก "ได้ๆสิไม่น่าจะมีปัญหาอะไร มุกไปหานิดที่ห้องสิเราจะได้คุยกัน" เธอชวนผมไปที่ห้องแม่ๆนั่งริมเตียงเห็นผมก็ก้มหน้าท่าทางหวาดๆอาย ส่วนปานนั่งบนเตียงหลังแม่ก้มหน้าดูท่าเขากลัวๆ น้ารัชบอกปานว่า "ไม่เป็นไรพี่มุกเข้าใจแล้วไม่ต้องกลัว(เธอมองไปที่แม่) ไหนๆก็มุกก็รู้เห็นทั้งหมดรัชว่าเรามาเปิดใจกันดีกว่า ปานคนเดียวก็ลำบากน่าจะให้มุกมาร่วมด้วยช่วยอีกคนพี่นิดจะว่ายังไง"แม่ผงะ มองผมท่าทางขบคิดแล้วยิ้มๆพูดว่า "ถ้ามุกเข้าใจเราแล้วๆมุกอยากมาช่วยปานอีกแรง แค่นี้ทำไมเราจะรับไม่ได้ถ้ามุกไม่คิดมากหรือรังเกียจเรา"ผมรีบบอก "ผมไม่เคยคิดรังเกียจแม่หรือน้ารัชเลยปานผมก็รักเหมือนน้อง"น้ารัชบอก "ปานไม่ต้องกลัวพี่ เขาไม่ถือโทษโกรธว่าอะไร"ปานจะพูด "พี่มุก..เออ"ผมยิ้มพูดตัดบท "ไม่เป็นไรปานๆทำกับแม่พี่อย่างที่เคยหรือจะทำกับน้ารัชแม่ปานก็ได้ พี่ก็จะขอมีส่วนร่สมด้วย เราช่วยๆกัน"ปานเข้ากอดแม่ผมข้างหลังยิ้มอย่างดีใจว่า "ป้าพี่มุกไม่ว่าอะไรเราแล้ว"แม่ผมยิ้มว่า "ดีใจสิท่า"ปานโอบกอดแม่ผมมือเขาจับบีบเต้านมขนาด ๓๖ของแม่ๆผมบอก "ดีใจสบายใจมือไวจัง ไม่เกรงใจพี่มุกเลยหรือไง"ปานบอก "พี่มุกคงไม่ว่าอะไรแล้ว"ผมบอก "ไม่เป็นไรตามสบายเลยปาน"แม่หันมองค้อนผมว่า "เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยตั้งแต่เมื่อไร ปานจะทิ้งให้แม่รัชหงี่ค้างหรือไง"น้ารัชขำว่า "ไม่เป็นไรคืนนี้ไม่ไปไหนแล้ว"ผมลงนั่งข้างขวาแม่น้ารัชนั่งซ้าย ผมบอก "แม่ให้ผมจับนมแม่บ้างนะอยากจับมานานแล้ว"แม่หันมองปานแล้วยิ้มให้ผม น้ารัชบอก "ปานมาหาแม่นี่ให้พี่เขาเล่นกับป้านิดแล้วพี่เขาจะปี้ใครก็ให้เลือกเอา"ผม ได้ยินเช่นนั้นก็ใจเต้นแรงเป็นกรองเพลผมได้สิทธิ์ที่จะเลือกปี้ใครก็ได้ ปานถอยตัวออก ผมเข้าโอบไหล่แม่ๆเข้าจูบผมๆจูบตอบด้วยลิ้นจับนมแม่บีบคลึงยังตึงอยู่เลย แม่พูด "คงไม่ต้องสอนอย่างปานนะ ทีแรกเราสอนแทบแย่" ผมบอก "นมแม่นุ่มดีจังเลยยังเป็นเต้าตึงอยู่เลย เสียดายแม่ให้ปานบีบนวดบดขยี้หลายทีแล้วสิ"แม่เงยหน้าให้ผมซุกไซร้ซอกคอลง ถึงอกพร่ำว่า "แม่ไม่รู้นินาว่ามุกอยากเล่นกับแม่"ผมถามทั้งๆที่รู้ "แม่ให้ปานปี้หรือเปล่า"แม่พยักหน้า "แม่ขอโทษมุกนะ ปานเย็ดทั้งแม่ทั้งน้ารัช"ผมจูบไซร้อกปลดสายชุดนอนลงจากบ่าแม่ช่วยขยับตัว อกแม่ขาวเป็นเต้าผมจูบไซร้ดูดหัวนม ผมถาม "ปานเล่นแม่บ่อยสิท่า"แม่ครางบอก "สามสี่เดือนได้แล้วอาทิตย์ละครั้งอย่างน้อย บางทีก็ได้ปี้บางทีก็แค่เล่น"ผมว่า "อ้าวแล้วมันยังไง" แม่บอก "บางทีปานเย็ดรัชแม่ก็เสร็จกับปากมือปานๆก็หมดแรงบางทีก็เอาแม่ก่อนบางทีปาน ก็ได้สองทีแม่กับรัชก็แบ่งกัน"ผมมองปานตอนนี้กำลังจูบดูดปากน้ารัชมือลูบไล้ เต้านมถลกชุดนอนเปิดจับหีไปทั่ว ผมได้เห็นหีน้ารัชขนหมอยน้อยนิดผมถึงกับตะลึงมันขาวสะอาด แม่เห็นผมมองเลยบอก "อย่าไปสนใจปานกับแม่เขาสิ มุกเลือกแม่ไม่ใช่หรือ"ผมพยักหน้า แม่บอก "จับหีแม่สิอยากดูหีแม่ไม"ผมบอก "อยากดูครับ"แม่จูบผมพูดเบาๆอายๆ "เห็นหีแม่แล้วมุกไม่เปลี่ยนใจนะ"ผมพยักหน้า แม่บอก "มุกแก้ผ้าสิ"ผมรีบทำตาม แม่นอนหงายบนเตียงข้างๆปานกับน้ารัช แม่ถอดชุดนอนออกเปลือยกายร่อนจ้อนต่อหน้าผมๆตะลึงผิวแม่สวยขาวเนียนโหนกหี แม่ขนหมอยดกดำมากไม่เหมือนน้ารัชๆก็แก้ผ้าเปลือยแล้วเราสี่คนเปลือยหมดเต้า นมน้ารัชเล็กกว่าแม่ผม ควยปานก็เล็กไม่ใหญ่เท่าผมก็ตามวัย ปานกำลังดูดหัวนมน้ารัชๆตีปานดุว่า "อย่ากัดสิแม่บอกกี่ครั้งแล้ว"แม่ผมหัวเราะว่า "เด็กมันๆเขี้ยว"น้ารัชว่า "มันเขี้ยวอะไรสะดุดอารมณ์หมด ไม่รู้หละเมื่อกี่เย็ดค้างไว้ต้องเย็ดต่อให้เสร็จแล้วค่อยว่ากัน"ปานว่า "วันนี้ผมเอาได้สามทีแน่เลย"น้ารัชว่า "ทำเป็นเก่งเอาให้ได้ทีก่อนเถอะ"ปานขึ้นนอนทับบนตัวเธอ ผมฟังแล้วขำแม่บอกผม "ทำให้แม่บ้างสิแม่ก็เงี่ยนนะ"แม่มองควยผมแล้วยิ้มพอใจ น้ารัชมองแล้วร้อง "อู้ฮูใหญ่จัง เดี๋ยวขอน้าบ้างนะ"แม่บอก "อะไรกันรัชปานถึงจะเล็กก็เย็ดเก่งให้พี่ลองของมุกก่อน"ผมเอามือจับบีบหีแม่ แยงนิ้วเข้ารูหีปากดูดนม ผมได้ยินเสียงคนร้อง อี้ โอย!แต่ไม่ใช่เสียงแม่ๆได้แต่ครางซี้ดๆ ผมมองน้ารัชๆโดนควยปานกระแทกเข้าหีแล้วแกถึงร้อง ผมเปรี้ยวปากถ่างขาแม่ก้มลงไปดูดเลียหีแม่ครางร้อง "โอย ตายแล้วมุก แม่เงี่ยนจะแย่แล้วยังมาดูดเม็ดละมุดเลียหีแม่อีก"ผมเลยหยุดแม่กางขาให้ขึ้น คร่อมร่างตาแกจ่องมองผมๆบอก "หีแม่ขนหมอยดกจักเลยให้ผมเย็ดหีแม่นะ"แกพยักหน้าว่า "ควยมุกใหญ่เบาๆก่อนนะ"ผมพยักหน้ารับแล้วกดควยเข้ารูหีแม่ๆอ้าปากแสยะยิ้ม กัดฟันแน่นสูดหายใจผ่านซอกฟันดังซี้ดๆเหมือนคนกินพริกเผ็ดๆผมบอก "ควยผมเข้าหีแม่แล้ว หีแม่คับแน่นจังเลยผมจะกระเด้าซอยแล้วนะ"แม่ยิงฟันพยักหน้าจ่องหน้าผมตาแข็ง ผมเริ่มกระเด้าเย็ดซอยแม่ตัวสั่นกัดฟันคราง ฮือๆอือๆสูดหายใจเฮือกๆผมเริ่มกระแทกแรงเร็วขึ้นผมยิ้มเพราะเสียวสนุกมัน จริงๆเย็ดหีแม่คนสวยของผมๆว่ายิ่งกว่าขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเสียอีก แม่ก็ตัวสั่นฝืนยิ้มหน้านิ้วคิ้วขมวดครางเหมือนสะอื้นไห้ ผมหยุดเย็ดถาม "แม่เป็นไร ผมทำให้แม่เจ็บเหรอ" แม่สั่นหน้าพูดสะอึกสะอื้น "ไม่ๆอย่าหยุดกระเด้าสิมุกลูกแม่ๆเงี่ยนเสียวคันหีใจจะขาดอยู่แล้วโดนควย ใหญ่ของมุก"ผมเย็ดซอยต่อแม่จูบดูดปากผมอย่างเล้าร้อน แม่แอ่นเด้งร่อนหีกระเด้าสู้รับควยผม แกผวากอดผมพูดเสียงสั่นกระเส่า "แม่ไม่รู้มุกอยากเย็ดกับแม่ไม่แล้วแม่ให้มุกเย็ดมานานแล้ว มุกไม่โกรธนะที่แม่ให้ปานเย็ดก่อน"ผมบอก "ไม่เป็นไรถึงผมจะเป็นควยที่สามที่ได้เย็ดหีแม่หลังจากพ่อและปานผมก็พอใจที่ ได้เย็ดแล้วผมมีความสุขมากเสียวควยจริงๆ"แม่บอก "จ๋ะๆแม่ก็เหมือนกัน น้ำหีจะแตกแล้ว"แม่คราง งึดๆอือๆตลอด ผมซอยเย็ดโดยไม่มองใครนานเท่าไรไม่รู้จนแม่เกร็งตัวขากระตุกสั่นหีตอดดูดควย ผมแม่แอ่นอกสะอึกสำลัก ผมซอยต่อแรงๆจนน้ำควยหลั่งใส่หีแม่ท่วมท้นผมถึงหยุดนิ่งแม่เอามือปาดเช็ด น้ำตาแห่งความสุขที่ไหลออกมาอย่างไม่รู้ตัวคงด้วยความเสียวสุดๆ ผมจูบแม่ไปทั่วใบหน้า น้ารัชกับปานเสร็จไปเมื่อไรไม่รู้ น้ารัชนอนตะแคงดูเราเย็ดกันใจจดใจจ่อปานอยู่ข้างหลังเธอมือโอบบีบบี้นมจับหี เธอๆบอก "เอามันจริงๆมุกเย็ดน้าบ้างนะ"ผมหันไปยิ้มพยักหน้าแม่ก็ยิ้มจูบผมบอก "ปานก็เย็ดเก่งเดี๋ยวปานมาเย็ดกับป้าอีกทีนะให้พี่มุกเย็ดแม่รัชดู บ้าง"ปานบอก "ได้ครับป้า"เรานอนพักกอดจูบลูบไล้เล้าโลมกันเล่นอีกพัก แล้วแม่กับน้ารัชลุกนั่งถ่างขาเอากระดาษชำระเช็ดคราบหีผมเข้าหาน้ารัชจูบ คลุกเคล้าแผ่นหลังเธอมือจับบีบนมๆเธอเล็กตึงเป็นไตกว่าแม่ผมๆบีบมันมือดี ส่วนปานโดดเข้าหาแม่ผมก้มหน้าลอดใต้แขนรักแร้ดูดหัวนมแม่ๆขำว่า "เดี๋ยวสิจะรีบไปไหน อะไรกันควยแข็งเร็วจังไม่เหมือนก่อน"ปานบอก "ผมดูพี่มุกเย็ดป้าแล้วผมเงี่ยนจริงๆ"น้ารัชขำบอก "ปานไม่เคยเห็นคนเย็ดกันเคยแต่เย็ดเอง ก็เลยตื่นเต้นคึกคักเร็วพี่ปล่อยเขาเถอะ"แม่ยิ้มบอก "ป้าเหนื่อยให้ป้าพักหน่อยได้ไม"ปานบอก "ได้ครับแต่ผมขอเล่นของป้าไปพรางก่อน"น้ารัชว่า "อุย มุกก็ไม่เบาขึ้นเร็วเหมือนกัน"ผมบอก "ผมอยากเย็ดน้าครับ"เธอบอก "เอาสิสำหรับน้าไม่ต้องรอ"เธอนอนลงผมจับสองขาเธอยกพาดบ่าเธอร้อง "ว้าว ท่านี้สุดๆเลย ปานตัวเล็กยกขาน้าพาดบ่าไม่ไหวเย็ดเลยมุก" ผมเริ่มเย็ดหีเธอๆเล็กกว่าหีแม่คับแน่นพอๆกันมือผมกดที่หน้าอกบีบขยี้นมเธอ ผมเย็ดช้าบ้างเร็วบ้างไม่เร่ง เธอได้แต่พร่ำว่า "ดีๆๆจังเสียวหีมันสมอยากจริงๆ"ผมเย็ดเธอเปลี่ยนท่านอนตะแคงผมเข้าเย็ดข้าง หลังยกขาเธอขึ้นเธอซี้ดครางบอก "ปานดูท่าพี่เขาเย็ดแม่นะจำไว้เอามาใช้บ้างทีหลังแม่ขี้เกียจสอนมีตัวอย่าง ให้ดูแล้ว"ปานบอก "ครับเดี๋ยวผมจะลองกับป้านิด"แม่ทำหน้างอค้อนใส่ว่า "เอาป้าเป็นหุ่นลองต้องเย็ดให้ป้าน้ำแตกนะ"ผมเปลี่ยนท่าให้น้ารัชนอนคว่ำราบ ผมขึ้นนอนทับก้นแขนผมกดไหล่หลังเธอไว้แล้วเย็ดซอย เธอร้อง "อุยตายแล้วอะไรจะขนาดนี้"แม่บอก "มุกเย็ดเก่งอย่างนี้รัชเธอไม่อยู่พี่ต้องให้มุกเย็ดพี่บ่อยๆ ดีแล้วแต่ก่อนเอาปานไปเก็บไว้คนเดียวทีนี้พี่ไม่อดอยากแล้วได้ของดีด้วย"น้า รัชบอก "เดี๋ยวรัชจะสอนปานให้เก่งกว่ามุกแล้วพี่จะอิจฉา"แม่กับเธอหัวเราะทั้งเสียง คราง เพราะปานกำลังซุกหน้าเลียหีแม่ผมอยู่ ผมเย็ดไปจนน้ารัชกรีดเสียงร้องเกร็งตัวเสร็จหยุดนิ่งการดิ้นรนผมกระแทกซอย อีกไม่เท่าไรน้ำก็แตกใส่เธอ ผมมองปากกำลังเย็ดแม่ผมเขาทั้งส่ายโยกงัดเสยควยแทงหีแม่ผมอย่างสนุกเช่นกัน ฝีควยไม่เลวเลย แม่ร้องคราง "อุยๆปานอย่าเสยงัดอย่างนั้นป้าน้ำแตกก่อนแน่น นี่แม่เธอสอนหรือไง"ปานบอก "แม่บอกป้าหีใหญ่หมอยดกต้องโดนเย็ดอย่างนี้ครับ"แม่หันมามองน้ารัชๆยิ้มชอบ ใจว่า "รัชสอนเองตอนนี้มีคู่แข่งต้องกลับไปสอนวิชาเพิ่มอีก"ปานกระแทกควยเข้าออกหี แม่จนเตียงสั่นนมแม่กระเพื่อมปานต้องจับบีบนมไว้ ผมยื่นมือเข้าจับอีกเต้าอีกมือจับบีบนมหีน้ารัชสนุกมือ เราดูจนปานเย็ดแม่ผมเสร็จ คืนนั้นผมเย็ดกับน้ารัชอีกทีปานเย็ดแม่ผมอีกหนึ่งเราถึงหลับด้วยความสุข เช้าวันรุ่งขึ้นผมตื่นเห็นปานกำลังเย็ดซอยน้ารัชแม่ไปไหนแล้วก็ไม่รู้ผมเลย ลงจากเตียง วันนั้นเราไปเที่ยวด้วยกันแล้วจึงแยกกันกลับผมได้กับแม่อีกทีคืนนั้นเรามี ความสุขกันดี .....