ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เผด็จศึกเจ้หมวย

เริ่มโดย tee_tores, กันยายน 05, 2010, 03:33:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

เมื่อประมาณเดือนตุลาคม ของปี 2545 ผมได้รู้จักกับสาวใหญ่คนหนึ่งอายุประมาณ 43 ปีเห็นจะได้ พี่คนนี้ชื่อหมวย ผมเรียกแกว่า เจ้หมวย แกเป็นคนเชื้อสายออกไปทางคนจีน ผิวขาวมาก หุ่นออกไปทางนางแบบ ที่สำคัญมีความรู้ที่ดี คือจบปริญญาตรีทางด้านกฎหมายของมหาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ แปลกที่เจ้หมวยคนนี้ไม่ยอมมีสามี ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร ตอนหลังมารู้ว่า แกเคยโดนผู้ชาย หลอกเข้าโรงแรมที่กรุงเทพฯสมัยที่แกเรียนอยู่ แต่แกบอกว่าไม่ได้โดนทำอะไรเพราะผู้ชายตัวมันเล็ก แกใช้เท้ายันทีเดียว ผู้ชายคนนั้นกลิ้งไม่เป็นท่าเลย ตั้งแต่นั้นมาแกเลยไม่เคยไว้ใจผู้ชายคนไหนอีกเลย เล่ามาตั้งนานมีอยู่ว่าผมได้ชิมรสสวาทจากผู้หญิงที่ ไม่เคยโดนของผู้ชายทิ่ม แทง นอกเสียจากกล้วยน้ำหว้าที่บ้านของแกขายเป็นกล้วยทอดนั่นเอง มีอยู่คืนหนึ่งประมาณ23.00น.เห็นจะได้ ทุกคนแถวบ้านเข้านอนกันหมดแล้ว บังเอิญนั่งกินเหล้าอยู่แถวบ้านของเจ้หมวย ผมได้ปวดท้องฉี่ เลยลุกขึ้นไปฉี่แถวหลังบ้านของเจ้หมวย ซึ่งค่อนข้างจะมืด ไม่มีคน ตอนกำลังฉี่อยู่นั้น หูของผมได้ยินเสียงคนอาบน้ำอยู่บริเวณหลังบ้านของเจ้หมวย คิดว่าเจ้หมวยต้องอาบน้ำอยู่แน่ๆ ด้วยความอยากเห็น ความขาวของเจ้หมวยคนนี้เป็นพิเศษอยู่แล้ว ผมเลยหาช่องแตกของฝาบ้านเพื่อทำการพิจารณารูปร่างของเจ้หมวย เมื่อแนบสายตาลงไป ลำ***ที่นอนอยู่ในกางเกงก็ค่อยๆแข็งตัวขึ้นเป็นลำดับ เพราะเจ้หมวยกำลังฟอกสบู่ที่เนินหีของ แก ที่สำคัญนิ้วกลางค่อยๆหายเข้าไปและกดแช่อยู่สักครู่ใหญ่ ใบหน้าของแกนั้นพริ้มไปด้วยอารมณ์ซึ่งกำลังเต็มที่อยู่ในเวลานั้น แต่อยู่ๆแกกับชักนิ้วกลางซึ่งจมอยู่ในเนินหีของแกออกมาแล้วเอาใส่ปากดูด แกดูดเลียอยู่ สักครู่ แกค่อยๆหัวไปที่ข้างฝา หยิบกล้วยน้ำหว้าที่แกปอกเปลือกไว้ แกเอามาล้างน้ำอีกที แล้วค่อยๆยกขาขึ้นเหยียบโอ่งใบเล็กซึ่งตั้งอยู่ใกล้ๆกับถังอาบน้ำ แล้วบรรจงยัดกลัวยลูกย่อมๆเข้าไปในรูหีของแก พร้อมทั้งแหงนหน้า ซีดปาก แล้วแทงกล้วยเข้าออกอย่างเมามัน ซึ่งตอนนั้นผมก็มันกับแกด้วย งัด***ออกมากำไว้แล้วเร่งสาวว่าว เพื่อให้ทันเสร็จพร้อมกันกับเจ้หมวย เจ้หมวยแกแทงกล้วยเข้ารูหีอีก 3-5 ครั้งร่างที่ขาวของแกก็กระตุกสักพัก ใบหน้ายิ้มอย่างมีความสุข พร้อมด้วยตัวของผมที่น้ำแตกคาข้างฝาไปด้วย และจากวันนั้นเป็นต้นมาผมคอยหาโอกาสที่จะเผด็จศึกเจ้หมวยให้ได้ แล้ววันนั้นก็มาถึง คืนนั้นเจ้หมวยออกไปเที่ยวข้างนอกกับเพื่อนผู้หญิงของแก 2-3 คน ประมาณตี 2 เห็นจะได้แกก็กลับเข้าบ้านด้วยอาการที่เหมือนกับไปดื่มเหล้ามาเล็กน้อย ซึ่งตอนนั้นผมยังนั่งดื่มเหล้ากับเพื่อนที่หน้าบ้านของผมเช่นเคย เมื่อเจ้หมวยแกกลับมาผมเลยแกล้งชวนให้นั่งคุยกันก่อน แกตกลงผมเลยรีบหาน้ำหาท่าให้แกดื่มเป็นเพื่อนกันกับผม และเพื่อนของผม นั่งดื่มได้สักพักเพื่อนของผมมันรู้ทัน มันเลยขอตัวกลับก่อน สักพักเจ้หมวยก็จะขอตัวไปนอนเหมือนกันเพราะดื่มมามากแล้ว ผมเห็นเจ้หมวยเริ่มเดินไม่ค่อยตรงทางแล้ว ผมบอกแกว่า ถ้างั้นผมเก็บของเดี๋ยว จะเดินไปส่ง ผมเก็บของเสร็จผมก็ประคองแกไปส่ง ช่วงเวลานั้นที่เดินประคองไปส่งแก เต้านมของแกนั้นสีกับตัวของผมอยู่ตลอด ลำ***ของผมเริ่มจะแข็งขึ้นตามลำดับ เมื่อไปถึงหน้าบ้าน เจ้หมวยแกก็เปิดประตู แล้วบอกผมว่าแกขอเข้าห้องน้ำก่อน อย่าเพิ่งกลับนะ ให้อยู่หน้าบ้านให้เดี๋ยว แกพูดเสร็จก็รีบเดินไปหลังบ้าน ผมงงอยู่สักพัก ก็นึกขึ้นมาได้ว่า จะต้องหาโอกาสเผด็จศึกเจ้หมวยให้ได้ เมื่อโอกาสมาถึง ผมก็ไม่ปล่อยให้โอกาสหลุดลอย ไป รีบเดินตามเจ้หมวยแกเข้าไปหลังบ้าน รออยู่หน้าห้องน้ำ สักพักเมื่อเจ้หมวยแกก็ออกจากห้องน้ำ ซึ่งยังนุ่งกระโปรงไม่เรียบร้อย ผมก็ฉวยโอกาส เข้าไปกอดแก แล้วไซ้รไปที่ซอกคอ เอามือล้วงไปที่เนินหีของแก ซึ่งเปียกน้ำอยู่เล็กน้อย แกคงเข้าไปเยี่ยวมา ผมล้วงหีของแกอยู่สักครู่ เจ้หมวยแกเริ่มตัวอ่อนตาม น้ำที่รูหีของแกเริ่มเยิ้มออกมา ผมรู้ว่าแกเริ่มมีอารมณ์แล้ว ผมค่อยๆ บรรจงประกบปากของแก เอาปากดูดลิ้นของแก เราเริ่มดูดปากกันอย่างเมามัน ไม่สนใจว่าหน้าบ้านยังเปิดอยู่ เมื่อดูดปากและล้วงหีของแกได้สักพัก ผมค่อยๆจับให้แกหันหลัง โก้งโคล้งกับโอ่งข้างสาวซึ่งอยู่หลังบ้าน หน้าห้องน้ำ เมื่อแกคว่ำหน้ากับโอ่งข้าวสารแล้ว ผมก็เอามือดันขาของแกให้ถ่างออก พร้อมกับย่อตัวลงไปที่บั้นท้ายของแก เอาปากค่อยๆประกอบกับหว่างขา ที่เนินหีของเจ้หมวย ใช้ลิ้นเลียที่เนินหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน  เจ้หมวยแกครางค่อนข้างจะไม่ดังมาก คงกลัวคนจะได้ยินเพราะเป็นห้องแถวไม้ เมื่อผมสังเกตุว่าเจ้หมวยแกเต็มที่แล้ว ผมค่อยๆลุกขึ้น จับขาของแกข้างหนึ่งให้เหยียบเก้าอี้เล็กๆที่วางอยู่ จากนั้นก็เอา***ของผมสอดใส่ในรูหีของเจ้หมวยที่ย้อยออกมาด้านหลัง กระแทกอยู่ประมาณ 5-6 นาที ก็ต้องซบอยู่ที่หลังของเจ้หมวย พร้อมกับยิ้มให้กันก่อนที่จะแยกกันไปนอน