ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นน้องปอย ตั่งแต่เด็ก

เริ่มโดย spiderus, กันยายน 10, 2010, 02:01:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spiderus

ปอย น้องสาวผมสนิทกับผมมากตั้งแต่เล็กๆตอนเด็กเราแก้ผ้าเล่นน้ำกันเรา จับ(-หอย-)จับ(-xxx-)กันแต่ตอนนั้นยัง(-ปรี้-)ไม่เป้น พอปอยโตขึ้นอะไรๆก็โตตามผมยังแอบมองน้องสาวเลยเคยคิดกับน้องสาวแต่ไม่กล้า เพราะเป็นพี่น้องกันเวลาผมเงี่ยนชักว่าวก็เอากางในน้องสาวมาดมบ้างพัน(-xxx-)บ้างผมมีแฟนคน หนี่งก้(-ปรี้-)กันบ่อยเหมือนกันเวลาผมพาแฟนมาที่บ้านน้องสาวผมก็จะงอนไม่ยอม คุยด้วยกับผมผมเลยความสงสัยระยะหลังปอยชอบแต่งตัวแบบเซ็กซี่กึ่งโชว์เวลา ที่อยู่กับผมสองคนก็เล่นเอาผม(-xxx-)แข็งไปเหมือนกันผมมองหน้าผากน้องสาวแล้ว คิดไปถึงเนิน(-หอย-)คงจะโคกและใหญ่น่าดูทุกครั้งที่ชักว่าวก็จะจินตนาว่า(-ปรี้-)กับ น้องทุกครั้งไปจนครั้งเราอยู่กันสองต่อสองผมนั่งดูทีวีน้องสาวผมก้มายืนตรงหน้าผมด้วยชุด กางเกงผ้ายืดที่รัดโคก(-หอย-)จนเห็นได้ชัดเสื้อกร้ามคอกว้างแล้วน้องก็ถามผม ว่า....พี่วินปอยใส่ชุดนี้เป็นไงบ้าง....มองยิ้มแบบนัยๆผมเลยบอกไปว่า.... สวยเซ็กซี่ดี......คราวนี้น้องสาวผมก็มานั่งบนตักผมเลยผมก็กอดแบบที่เคยกอด เล่นประจำแต่(-xxx-)ผมสิครับมันแข็งมากเพราะโคก(-หอย-)นอกกางเกงผมก้มลงมองร่องอก น้องสาวโอ้ไม่น่าเชื่อนี่น้องสาวจะยั่วเราหรือนี่ก็เล่นเอาไม่ใส่ยกทรงนม ที่ไม่ใหญ่กำลังขึ้นมันท้าทายผมเสียเหลือเกินความแข็งของค่อน(-xxx-)มันทวี คูรขึ้นจนก้นน้องสาวผมถามน้องว่า.....ปอยทำไม่ปอยไม่ค่อยพูดกับพี่เวลาพี่พาเมย์มาที่ บ้าน.......น้องผมบอกว่า.......ไม่รู้ปอยไม่ชอบพี่เมย์......ผมบอกว่า..... อ้าวปอยก็บอกพี่สิเมื่อน้องพี่ไม่ชอบพี่ก็จะไม่พามา......น้องสาวทำท่าดีใจ แล้วหันมาหาผม.....จริงนะพี่วิน......จ้าสำหรับน้องสาวน่ารักของพี่....... ผมตอบเอาใจน้องสาวตอนนี้สมองผมมันคิดจะ(-ปรี้-)น้องสาวตัวเองแล้วยิ่งน้องสาว ให้ท่าแบบนี้ผมรุกต่อด้วยคำพูด......ปอยหึงพี่เหรอ......บ้าจะหึงทำไม่พี่ น้องกันนี่......ผมโอบกอดน้องนิ้วก็ทำงานไปด้วยการไล้เบาๆตรงหน้าท้องก้น สาวที่ทับ(-xxx-)ผมอยู่ก็ขยับนิดๆโอเคเอาละน้องสาวต้องยอมให้ผม(-ปรี้-)แน่ผมลองยก ก้นขึ้นเพื่อให้(-xxx-)โดนก้นน้องหนักๆหยั่งเชิงดู.....พี่วินเอาอะไรมาชนก้น ปอย......ก็(-xxx-)พี่ไงปอย.....บ้าพูดหยาบคาย....ไม่เห็นหยาบเลยปอย.....คราว นี้ก็เอาขึ้นสูงเพื่อสัมผัสนมน้องสาวแล้วลูบเบาๆ......ปอยนมใหญ่แล้วนะ เรา.....น้องสาวผมบอกไม่เอาเสียวอย่าจับ ผมบอก....แน่ใจนะว่าไม่ให้จับ.....น้องผมหน้าแดงคงเงี่ยนเต็มที่ผมบอกให้ น้องลุกขึ้นแล้วหันหน้ามานั่งใหม่โดยหันหน้าเข้ากัน ผมจับมือน้องสาวกางออกแล้วจ้องมองเรือนร่างสาวน้อยที่น่ารัก.......ปอยโต ขึ้นแล้วสวยน่ารักมากเลยมีแฟนหรือยังละเรา......ยังค่ะ....ไม่เชื่อหรอก น้องพี่น่ารักแบบนี้ไม่มีคนจีบเลยหรือไง.....น้องสาวผมยิ้มหน้าแดงแล้วบอก ผมว่า....มีแต่ปอยไม่ชอบ.....อ้าวแล้วน้องพี่ชอบคนแบบไหนละ.....น้องสาว ยิ้มแบบอายๆแล้วผวากอดผมแน่นแล้วกระซิบที่ข้างหูผม.....ปอยชอบพี่ชายปอยค่ะ ปอยรักพี่......หูผมแทบไม่เชื่อและดีใจมากตื่นเต้นที่น้องสาวชอบผม ผมพลักน้องสาวออกมาจ้องตาน้อง.....ปอยรักพี่จริงเหรอ.....น้องสาวผมพยัก หน้าผมลากคอน้องสาวเข้ามาใกล้หน้าผม น้องสาวหลับตาเผยอปากผมประกบปากแลกลิ้นกันน้องสาวส่งลิ้นเข้ามาชนลิ้นผมบท สวาทระหว่างผมกับน้องสาวเริ่มแล้วน้องสาวลูบแผ่นหลังผมเสียงครางในลำคอดังขึ้นผมเอาขยำนมและเขี่ยหัวนมซึ่งชู ชันสู้มือแล้วก็ล้วงเข้าไปในกางเกงสัมผัสกับแผ่น(-หอย-)ซึ่งแฉะไปด้วยน้ำเมือก โคก(-หอย-)น้องสาวจริงอย่างที่คิดช่างโหนกเกลี้ยงไม่มีขนเลยผมป้ายเอาน้ำ (-หอย-)น้องติดมือมาแล้วหยุดแลกลิ้นกับน้องเอาน้ำเมือกป้ายที่ริมฝีปากน้องแล้ว ประกบปากอีกครั้งแล้วผมก็อุ้มน้องสาวไปที่ห้อง.....พี่วินพาปอยไปไหนค่ะ.....ไปที่ห้องพี่ไง ไป(-ปรี้-)กันพี่ก็อยาก(-ปรี้-)น้องสาวน่ารักของพี่มานานแล้ว......ผมพาน้องมาว่าง ที่ขอบเตียงน้องถ่างขาอวดโคก(-หอย-)ที่โหนกด้วยสายตาที่หยาดเยิ้มผมจัดการกับเสื้อผ้าตัวเองคราวนี้(-xxx-)ที่ผงาดหัวงกๆที่อยาก(-ปรี้-)น้องสาววัน นี้สมหวังแล้ว และตามถอดเสื้อและกางเกงน้องออก คราวนี้โคก(-หอย-)ที่ไม่มีอะไรปิดบังอยู่ต่อหน้าผมแล้วด้วยความเต็มใจน้องสาวที่ นอนให้พี่ชายเชยชม ผมก้มลงจูบ(-หอย-)น้องสาวเต้มรักสูดกลิ่น(-หอย-)เข้าปอดแล้วค่อยถ่างขาออกแคม (-หอย-)น้องผมปิดสนิทผมแหกแคม(-หอย-)ที่เยิ้มไปด้วยน้ำเมือก.....ปอยน้องพี่ (-หอย-)น้องสวยมากน่าเลียปอยปล่อยน้ำ(-หอย-)ออกมาให้พี่กินนะ......กินได้เหรอพี่น้ำ (-หอย-)พี่จะเลีย(-หอย-)ให้ปอยเหรอ......จํพี่ทนไม่ไหวแล้ว(-หอย-)น่าเลียเหลือเกิน...... จมคำพูดผมก็ก้มลงดูดน้ำเมือกจาก(-หอย-)น้องสาวใช้จูกขยี่ร่อง(-หอย-)หน้าผมเต็มไปด้วย น้ำ(-หอย-)น้องสาว.....โอวววว....ซี๊ดดด...พี่วินปอยเสียว....ผมเงยหน้าขึ้นพูด กับน้องสาว.....เสียวอะไรน้องสาวพี่.....เสียว(-หอย-)ค่ะพี่ชาย.....ชอบมั้ย.... ชอบค่ะเลีย(-หอย-)ให้ปอยอีกเสียวดีจังเลย....ผมก้มหน้าเลียต่อพร้อมด้วยบี้(-xxx-)ไป ด้วย....โอ้ยยยย...พี่วิน...ปอยไม่ไหวแล้วมันหวิวๆเสียวสุดเลย...น้ำจะออก แล้ว....ผมใช้มือขยี่เนิน(-หอย-)อย่างหนัก.....ปล่อยออกมาเลยพี่อยากกิน น้ำ(-หอย-)น้อง.....แล้วก้มเลียต่อ...โอ้ยยย...ออกแล้ว.....แล้วน้ำ (-หอย-)น้องสาวก็ทลักออกมาให้ผมกินอย่างอร่อยลิ้นแล้วผมก็ขึ้นมายืนตรงหว่างขาน้องสาวนอนทับ(-หอย-)น้องสาวให้(-xxx-)ชนกับ(-หอย-)สองมือขยำ นมน้องสาว.....เป็นไงปอยน้ำแตกแล้ว.....น้องยิ้มให้แล้วกอดคอผม....เสียว สุดๆเลยพี่วิน....ชอบมั้ย...น้องพยักหน้าผมบอกน้อง....วันนี้พี่ขอ (-ปรี้-)(-หอย-)น้องสาวพี่นะ.....น้องผมบอก.....ไอ้พี่ชายบ้านอนแหก(-หอย-)อย่างนี้แล้ว ยังมาขอ(-ปรี้-)อีก.....อ้าว(-ปรี้-)กันให้มันก็ต้องขอก่อนสิไหนบอกพี่ว่าอยาก (-ปรี้-)กับพี่มั้ย.....น้องตอบแบบอายๆ......อยากค่ะ.....อยากอะไรละบอกชัดสิ น้องสาวพี่....ค่ะปอยอยาก(-ปรี้-)กับพี่ชายปอยค่ะ.....มันต้องอย่างนี้สิถึงจะ (-ปรี้-)กันมันน้ำ(-หอย-)น้องออกแล้วดูด(-xxx-)ให้พี่หน่อยสิ......ผมลุกขึ้นไปบนเตียง จับน้องสาวไปนอนกลางเตียงแล้วเอา(-xxx-)ถูกับ(-หอย-)น้องแล้วถูกับนมและริมฝีปา ก.....ดูดสิปอย....น้องสาวจับ(-xxx-)แล้วมองหน้าผม...ทำไงอะพี่....ปอยเลียที่ ปลายแล้วดูดแบบดูดไอติมนะ....ผมบอกน้องสาวแล้วปลายลิ้นน้องสาวก็สัมผัสปลาย (-xxx-)ผมตามด้วยอมตาเราจ้องกันผมเลื้อนมือลงมาลูบแผ่น(-หอย-)น้องพร้อมด้วยเขี่ย(-xxx-) แล้วใส่นิ้วมือเข้าร่อง(-หอย-)ที่ละนิ้วและสุดท้ายสองนิ้วน้องดูด(-xxx-)ไปด้วย แอ่น(-หอย-)ร่อนไปด้วยจนน้องคาย(-xxx-)ออกจากปากแล้วบอกว่า....พี่วินปอยไม่ไหวแล้วอยากโดน(-ปรี้-)เหลือ เกิน(-ปรี้-)(-หอย-)ปอยหน่อย......ผมเข้าประกบหว่างขาแล้วเอา(-xxx-)ถูกับร่อง(-หอย-)และชน เม็ด(-xxx-)แล้วก็แหกแคม(-หอย-)ออกกดหัว(-xxx-)เข้า(-หอย-)น้องได้นิดเดียวน้องสาวก็ดันเอวผม ไว้.....พี่วินทำไม่เจ็บ.....ปอยอย่าเกร็งสิถ่างขากว้าง....ผมหยุดเอาไว้แล้ว ก้มลงมาเลียหัวนมซ้ายขวาแล้วดูดปากน้องเริ่มลูบไล้แผ่นหลังผมก็แทรก(-xxx-)เข้า ไปที่ละนิดจนสุดโคนก็แช่ไว้น้ำ(-xxx-)แทบระเบิดแต่กลั่นไว้คงจะเป้นด้วยความ ต่นเต้นที่ได้(-ปรี้-)(-หอย-)น้องสาว.....ปอยเจ็บอีกมั้ย....นิดหน่อยค่ะพี่.....ปอย เรา(-ปรี้-)กันแล้วนะพี่ดีใจจังที่น้องให้พี่(-ปรี้-)......ผมพูดเพื่อให้เกิด อารมณ์ผมชัก(-xxx-)ออกมานิดหนึ่งแล้วกดเข้าไปน้องผวากอดตอน นี้(-หอย-)น้องเริ่ม(-xxx-)แล้วผมชัก(-xxx-)ออกมามากว่าเดิมแล้วกด....อ้าวว...อ้า...น้องผมครางตามจังหวะ กระแทกเด้ง(-หอย-)ขึ้นสวนด้วยเมื่อเห็นว่าน้องสาวไม่เจ็บแล้วผมเริ่มสาว(-xxx-)เร็ว ขึ้นน้องสาวยก(-หอย-)ตาม(-xxx-)กลัว(-xxx-)ผมจะหลุดจาก(-หอย-).....ปอยเด้ง(-หอย-)ขึ้นสิเวลา พี่(-ปรี้-)......น้องทำตามคราวโหนก(-xxx-)กับโหนก(-หอย-)ชนกันดังพับๆตามจังหวะ..... โอ้ววว...น้องสาวพี่เก่งจังสอนนิดเดียวก็(-ปรี้-)เป็นแล้ว.....อูยยย....พี่ วิน(-ปรี้-)กันมันอร่อยอย่างนี้เองคนถึงชอบ(-ปรี้-)กัน.....แล้วน้องสาวพี่ชอบ มั้ยที่(-ปรี้-)กับพี่ชายตัวเอง......ชอบค่ะพี่ชายขา...(-ปรี้-)(-หอย-)น้องสาวพี่แรงๆ น้องไม่เจ็บ(-หอย-)แล้ว....โอ้ยยย...มัน(-หอย-)ค่ะ....คราวนี้ทบสวาทของผมกับน้องสาว ทวีความรุนแรงขึ้น.....น้องพี่(-หอย-)น้อง(-ปรี้-)อร่อย(-xxx-)จังเลย...โอยยย..(-xxx-)พี่ ชายก็(-ปรี้-)อร่อย(-หอย-)อร่อย(-xxx-)พี่ชายต้อง(-ปรี้-)(-หอย-)น้องสาวบ่อยๆนะ....ได้เลยน้อง พี่(-หอย-)ดีๆอย่างนี้(-ปรี้-)อร่อย....โอยยย..อูยยย....อร่อย(-หอย-)..(-ปรี้-)แรงๆ.. (-ปรี้-)(-หอย-)น้องแรงๆจะออกอีกแล้ว.....โอ้ยยยย....ออกแล้วพี่น้ำ(-หอย-)น้องสาวออก แล้ว.....น้องกอดผมแน่นถายใน(-หอย-)ตอดรัด(-xxx-)ผมแรงมากเมื่อน้องออกผมก็ยังแช่ (-xxx-)เอาไว้ใน(-หอย-)น้องเพราะยังไม่ออกพอน้องหายเหนื่อยก็ยิ้มกับผม....พี่ยังไม่ออกเหรอ....ยังเลยมันชอบ (-หอย-)น้องสาวอยาก(-ปรี้-)อีก.....พี่วินรู้มั้ยว่าปอยอยาก(-ปรี้-)กับมานานแล้ว.....เห รอแล้วทำไม่จอยไม่บอกละ....บ้าปอยเป็นผู้หญิงนะจะไปขอ(-ปรี้-)ผู้ชายได้ไ ง......แล้ววันทำไม่กล้าละ.....ก็ปอยรักพี่นี่เราเป็นแฟนกันนะ.....ไม่เอา หรอกเป็นพี่เป็นน้องกันนี่แหละ(-ปรี้-)กันมันกว่า(-ปรี้-)กับแฟนอีกแต่พี่ก็รักปอย นะต่อไปนี้เราจะ(-ปรี้-)กันบ่อยๆถ้ามีโอกาศ.......น้องสาวกอดผม...รักพี่ชายจัง เลย.....ผมขยับ(-xxx-)กระ(-หอย-)น้องทีนึงน้องสาวผมขมิบ(-หอย-)ตอบรับ....(-ปรี้-)กันต่อนะปอย น้องรัก....(-ปรี้-)สิปอยอยากอีกแล้ว.....ไหนขอพี่ไหม่สิปอย....พี่ชายขาน้อง สาวพี่อยาก(-ปรี้-)กับ(-xxx-)พี่อีกแล้ว.....ผมก็ยังคง(-ปรี้-)ในท่าเดิมน้องสาวคราง ลั่นห้องจนผมพุ่งน้ำ(-xxx-)ใส่(-หอย-)น้องสาวอย่างมากแล้วเรานอนแช่(-xxx-)เอาไว้สักพอ ดึงออกรู(-หอย-)น้องผมกลวงโบ๋เลยพร้อมด้วยน้ำ(-xxx-)ไหลออกเต็มที่นอนแต่ไม่มีเลือดแล้วพาน้องสาวไปล้าง(-หอย-)พอฉีดน้ำเธอแสบ(-หอย-)ผมก็เลียให้แล้วออกมานอนกอดกันวัน นั้นก้(-ปรี้-)ไปทีเดียวน้องบอกยังเจ็บ(-หอย-)แต่หลังจากนั้นเวลาเผลอจากพ่อแม่เราก็ (-ปรี้-)กันแบบสุดๆบางวันผมกลับจากทำงานรอน้องกลับจากเรียนก็จับน้อง(-ปรี้-)ในชุด นักศึกษาทุกวันนี้น้องผมแต่งงานไปแล้วแต่ก็ยังนัด(-ปรี้-)กันอยู่

ชอบ แบ่งปัน