ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทะเลาะจนเป็นเรื่อง เครดิตเวบเพื่อนบ้าน

เริ่มโดย tee_tores, กันยายน 13, 2010, 09:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

เรื่องนี้เกิดขึ้นนี้ไม่นานหรอกเดือนก.คนี้เองคืนวันอังคารผมเกิดคุย โทรศัพท์แล้วเกิดทะเลาะกับอรแล้วคุยอยู่ดีๆผมก็ปิดโทรศัพท์มือถือแล้วก็นอน เลยต่อมาวัน รุ่งขึ้นอรก็โทรมาบอกผมว่าคืนนี้ถ้าว่างให้มาคุยกันหน่อยหลังจาก เรื่องงานแล้วผมก็เตรียมตัวจะไปหาอรที่หอพักของเธอช่วงที่ไปหาฝนดันตกลง มากว่าผมจะไปถึงหอพักอรก็เปียกหมดเมื่อไปถึงห้องอรอรเห็นผมเปียกก็เลยหยิบ ผ้าขนหนูให้ผมแล้วผมก็เข้าไปอาบน้ำเมื่ออาบเสร็จผมก็นุ่งผ้าขนหนูออกมาเพราะ เสื้อผ้าผมเปียกหมดแล้วผมก็เดินไปนั่งที่เตียงของอรแล้วถามว่าเรียกให้ผมมา ทำไมอรก็บอกว่าเมื่อคืนทำไมถึงปิดเครื่องผมก็บอกว่างอนอรที่อรไปกินข้าวกับ คนอื่นแล้วอรก็บอกว่าเพื่อนกันสมัยเรียนนานๆเจอกันทีเค้าเลยชวนไปทานข้าวผม ก็เลยบอกว่าผมหึงนะแล้วอรก็เลยเข้ามาหอมแก้มผมถึงตอนนั้นควยผม ก็เลยลุกชี้ โด่เลยผมสังเกตเห็นอรชำเลืองมองควยผมแล้วผมก็ชวนอรคุยไปเรื่องจนฝนเริ่มตก หนักอีกทีหนึ่งทำให้ไฟในหอดับหมดตอนนี้ผมก็นึกอยู่ในใจแล้วว่าวันนี้ผมจะได้ ฟันอรแน่นอนหุ่นของเธอสูงขาวน่าอกของเธอก็พอประมาณแล้วผมก็เอาไปวางที่น่าขา ของเธอแต่เธอก็ไม่ว่าอะไรผมก็เอาลูบไล้ไปเรื่อยตอนนี้ผมรู้แล้วว่าเธอมีใจ ให้กับผมและเริ่มหายใจดังขึ้นผมก็ไม่ปล่อยโอกาสหยุดลอยไปหรอกจับตัวเธอล้ม ตัวลงนอนแล้วผมก็นอนอยู่ข้างผมก็เอาปากประกบกับปากเธอดูดลิ้นกันอย่าเมามัน แล้วมือผมก็ลูบไล้ไปเลยแล้วมาหยุดตรงนมของ เธอผมก็เอาบี้หัวของเธอบีบบ้างจน ได้ยินเสียงเธอร้องอู้อี้อยู่ในปากจากนั้นผมก็เอาปากของผมมาดูดที่หัวนมของ เธอดูดไปเม้มไปถึงตอนนี้อรดิ้นใหญ่เลยผมก็ลากลิ้นไปเรื่อยทั่วตัวของอรเลย เสียงอรร้องครางซี้ดซาดใหญ่เลยแล้วผมก็ลากลิ้นมาหยูดตรงหีของอรแล้วผมก็เอา นิ้วของผมแหกแคม ทั้งสองข้างออกแล้วใช้ลิ้นตวัดที่เม็ดแตดของอรตอนนี้แหละผม ได้ยินเสียงอรร้องครางใหญ่เลยพร้อมกับยกก้นให้ลอยสูงขึ้นแล้วผมก็เอานิ้ว กลางของผมเข้าไปด้วยชักไปเลียไปเสียงอรร้องครางว่าไม่ไหวแล้วเสียวจัง เลย เสียวจนไม่ไหวแล้วนะช่วยอรด้วยเอาควยของเธอเข้าเถอะแล้วอรก็เอามือมาล้วงที่ ผ้าขนหนูแล้วจับควยผมชักว่าวใหญ่เลยอรร้องถามว่าควยเธอใหญ่ดีอรชอบค่ะแล้วผม ก็ยังก้มน่าเลียหีให้ อรต่อจนรู้สึกว่าน้ำในรูหีของอรเริ่มไหลเยอะขึ้นผมก็ รู้ว่าอรใกล้จะเสร็จแล้วผมทำลิ้นไปห่อเม็ดแตดของอรแล้วดูดไปชักมือเข้าไปใน หีของอรเสียงอรกรีดร้องว่าไม่ไหวแล้วนะอรจะเสร็จแล้วผมดูดไป3-4 ทีน้ำในรูหีของอรก็ไหลเยิ้มเลยแล้วก็เกร็งตัวกดหัวแนบกับหีของอรแล้วอรก็ บอกว่าเธอเก่งจังเลยผมก็บอกว่าเดี๋ยวผมจะทำให้อรขึ้นสวรรค์อีกแค่นี้เป็นการ เริ่มต้นผมก็จับอรให้มาอมที่ควยผมตอนแรกอรไปกล้าทำผมก็บอกว่าไม่ต้องกลัว หรอกคิดว่าดูดไอติมแล้วกันแล้วอรก็อมควยผม เข้าไปในปากอรถึงตอนนี้แล้วอรก็ ไม่ใช่ย่อยเลยนะทำเอาผมร้องซี้ดซาดใหญ่เลยกระทุ้งควยเข้าไปในปากเธอใหญ่เลย ผมยอมรับอรเลยว่าใช้ปากอมควยเก่งมากแล้วผมก็บอกอรว่าใกล้จะออกแล้วแล้วเมื่อ น้ำออกมาอรกลืนเข้ามันไปหมดเลยแล้วผมก็บอกว่าเก่งจังนะอรเดี๋ยวอรเอามือมา ชักควยผมสิมันจะได้แข็งแล้วสักพักหนึ่งมันก็แข็งขึ้นมาอีกตอนนี้ผมก็จับอร นอนลงแล้วผมก็จับขาเธอทั้งสองข้างแยกออกจากกันแล้วผมก็เริ่มจับควยของผมไปถู ที่ปากหีของอรก่อนเสียงอรก็ร้องให้เอาเข้าเถอะผมก็เลยจับควยผมมุดเข้าไปในหี ของอรทีนิดจนไปได้ครึ่งลำอรบอกว่าเจ็บมันคับไปหมดผมก็บอกแน่แหล่ะสิก็ใหญ่ อย่างก็ต้องคับสิสักพักผมก็เอาปากไปเลียที่นมอรอรก็เริ่มร้องอีกและส่วยก้น ไปมาผมเห็นว่าอรกำลังมีอารมณ์มากผมก็เลยเสยควยเข้าไปมิดด้ามเลยแล้วเริ่มซอย ช้าสลับเร็วบ้างเสียงของเธอบอกว่าไปเจ็บแล้วเสียวดีผมก็เลยจับแขนทั้งสอง ข้างเธอดึงขึ้นมาเราทั้งสองอยู่ในลักษณะอรกำลังควบม้าอยู่ผมก็เด้งควยรับ แล้วเธอก็กดหีของเธอและบดคลึงไปคลึงมาเธอมีลีลาเก่งมากผมก็บอกว่าเปลี่ยน ก่อนผมก็จับเธออยู่ในท่าสุนัขแล้วผมก็จับควยผมเข้าไปในหีต่อแล้วกระแทกเข้า ใส่หีเธอดังป๊าบๆผสมกับเสียงร้องของผมกับเธอฟังแล้วทำให้ผมเกิดอารมณ์มาก ขึ้นแล้วเริ่มกระแทกแรงขึ้นจนอรบอกว่าดีค่ะดีค่ะเสียวหีจังเลยผัวขาผัวขา เมียทนไม่ไหวแล้วนะแล้วเธอก็กระแทกก้นของเธอสัก2-3 ทีแล้วเธอก็ส่วยก้นไปมาผมก็รู้แล้วว่าเธอเสร็จไปแล้วอีกรอบผมก็เปลี่ยนท่ามา นอนตะแคงแล้วจับข้างของอรยกข้างหนึ่งแล้วผมก็สอดควยเข้าไปเธอบอกว่าท่านี้ เสียวมากค่ะผมก็กระเด้าถึ่บ้างสลับกับการบีบนมเธอแล้วผมก็เริ่มกระเด้าเธอ แรงอีกเพราะผมรู้ว่าผมใกล้จะเสร็จแล้วแล้วเธอก็ร้องครางใหญ่เลยผมก็กระเด้า เข้าไปอีก2-3 ทีแล้วพ่นน้ำใส่ตัวเธอแล้วผมกับเธอก็นอนเสียบคารูไว้อย่างนั้นจนใกล้จะสว่าง ผมก็ตื่นมาเอากับเธออีกตกลงว่าคืนนั้นผมกระเด้าเข้าหีอรไป6 รอบเธอบอกว่ามันดีแล้วผมกับเธอก็ล่อกันมาเรื่อย