ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอานักศึกษาปี 1ในหอพัก

เริ่มโดย thekop83, กันยายน 17, 2010, 04:39:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thekop83

เรื่องมันเกิดขึ้นตอนผมเรียน ปวส. ที่จังหวัดแห่งหนึ่งในภาคใต้ผมพักอยู่ที่บ้านส่วนเพื่อน ๆอยู่หอพักกันตัวผมเองจึงมา สิงที่หอเพื่อนเป็นเพื่อน ๆที่เรียนด้วยกันมาตั้งแต่ ปวช. จัดได้ว่าหื่นกันอย่างแรง หอพักเป็นตึก 4ชั้น ห้องน้ำรวมแต่ละชั้นมีห้องน้ำ 1ห้อง ส่วนห้องพวกผมอยู่ชั้น 4 ติดกับดาดฟ้าแถมมีห้องเดียวอีกแต่คนที่เขาพักชั้นล่างถ้าไม่จำเป็นเขาจะไม่ขึ้นมาใช้ห้องน้ำชั้นของเรา ห้องเราอยู่กัน 3คนแต่วันเสาร์-อาทิตย์จะกับต่างจังหวัดหมด วันที่เกิดเหตุเป็นวันเสาร์ไม่มีใครอยู่ผมขับรถเที่ยวแถวในเมืองร้อน ๆ เลยว่าไปนอนเล่นที่ หอพวกนี้แล้วค่อยกับตอนเย็น ๆ พอไปถึงก็ไม่ค่อยมีใครเพราะเป็นวันหยุดพอผมขึ้นไปถึงห้องก็เปิด tv.นอนดู สักพักก็ได้ยินเสียงชั้น 3 คุยกันว่า "ไม่ไปแน่นะ" แล้วมีเสียงตอบว่า ไม่ไปขี้เกรียจร้อนก็ร้อน ผมเลยลุกขึ้นไปดูที่บรรไดเห็นผู้หญิง 2คนกำลังลงบรรไดไป แต่ผมไปเคยเห็นหน้าเลย คิดในใจว่าสาว ๆ มาอยู่ใหม่แน่เลย ผมเลยกลับเข้ามานอนในห้องซักพักผมก็ได้ยินเสียงคนเดินขึ้นมา ผมปิดเสียง tv.ทันทีแล้วไปแอบดูที่ประตูเห็นผู้หญิงใส่ชุดนักศึกษาฟิตมากเธอน่ารักมาก กระดุมเสื้อของเธอแทบจะหลุดเพราะหน้าอกของเธอเธอเดินออกไปที่ดาดฟ้าซักพักเธอก็เดิน มาเข้าห้องน้ำผมก็เริ่มดำเนินการเอาเข็มเจาะรูที่ประตู ประตูห้องน้ำเป็นประตูไม้ที่สำคัญพวกเพื่อน ๆผมมันเจาะไว้แอบดูพอดูเสร็จมันก็จะเอาสบู่อุดไว้รูที่เจาะเล็กมากจนสังเกตุไม่เห็น พอผมเอาเข็มเจาะแล้วมองผ่านรูเล็ก ๆ เธอกำลังถกกระโปรงขึ้น หัวใจผมเต็นรัวไม่เป็นจังหวะ น้องหนูของเธอสวยมากมีขนเล็กน้อย ผมคิดในใจสุดยอดเลยอะผมดูจนเธอฉี่เสร็จ ผมนึกในใจไม่ไวอย่างงี้ พอเธอเปิดประตูออกมาเห็นผมก็ตกใจ หวัดดีผมพูด เธอก็พยักหน้าด้วยสีหน้างง ๆ พึ่งมาอยู่ใหม่หรอครับผมถาม เธอพยักหน้าแล้วพยายามเดินเบี่ยงหนี ผมเลยจับเเขนเธอไว้ เธอสบัดหลุด อย่านะเธอพูดเหมือนในหนังเลยครับ แล้วเธอก็วิ่งไปถึงบรรได ถึงขั้นนี้แล้วเป็นไงเป็นกันผมนึก ผมวิ่งตามแล้วโอบเอวเธอไว้ก่อนเธอจะลงบรรได ตัวเธอหอมมากแถมสโพกสวยได้รูป เธอตะโกนเสียงดังมากพร้อมกับดิ้นแต่สู้เเรงผมไม่ได้ ผมเลยบอกว่าไม่ต้องตะโกนวันนี้ที่หอไม่มีใครอยู่ ผมลืมบอกไปว่าหอพักพวกผมมันเป็นตึกธรรมดาแต่เจ้าของเขาดัดแปลงเป็นหอ แต่ละชั้นมีแค่ 2ห้องเท่านั้น วันนั้นเลยไม่มีใครอยู่เลยเธอดิ้นสักพักก็เริ่มหมดแรง เธอก็บอกว่าอย่าทำอะไรเราเลย ผมเลยบอกเธอว่างั้นเอาอย่างนี้ ให้เธอถกกระโปรงขึ้นแล้วถอดกางเกงในให้ผม แล้วผมจะดูแต่ตาเธอเงียบไม่ตอบแต่สายตาเธอหาทางหนีแน่ ๆ ผมเลยบอกว่าไม่ต้องหนีเพราะผมเร็วกว่าเดี๋ยวจะเจ็บตัวกันเปล่า ๆ เธอมองหน้าผมแล้วถามว่าดูอย่างเดียวนะ ผมรีบตอบแบบไม่ต้องคิดเลยว่า OK แล้วเธอก็ค่อย ๆ ถกกระโปรงขึ้น ขาวมาก ๆ เธอหนีบขาไว้แน่นเลย ผมก็ค่อย ๆนั่งลง เธอถอดเสร็จก็ถือกางเกงในไว้ขายังหนีบแน่นอยู่ ผมดึงกางเกงในจากมือเธอมา หนีบขาแน่นแบบนั้นจะเห็นอะไรละ ผมดูที่กางเกงในเธอมันมีน้ำใส ๆติดอยู่ ผมเลยถามว่า อ่าวอยากเหมือนกันนิ เธอด่าผมว่าไอ้บ้าแล้วอีกเป็นชุดฟังไม่ทัน ตอนนั้นน้องชายผมแข็งเตรียมพร้อมอยู่แล้วเธอหันหลังจะวิ่งหนี ผมจึงจับเธอไว้แล้วถอดกางเกงผมทันที  แล้วจับมันยัดเข้าน้องหนูเธอทันทีระหว่างนั้นเธอทั้งด่าทั้งร้อง แต่มันกับทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น ผมซอยไปยังเลยเธออ่อนแรงลงอย่างเห็นได้ชัดหน้าเธอแดงกล่ำ ถึงตอนนี้เสียงเธอเริ่มเปลี่ยนช้าลงแต่ก็ยังด่า มือผมข้างหนึ่งจับสโพกเธออีก ข้างหนึ่งจับนมเธอได้อารมณ์มาก ส่วนมือเธอก็พยายามผลักผม ผมรู้สึกว่าน้องหนูของเธอตอดเป็นจังหวะน้ำก็เยอะขึ้นมีเสียงดัง เเจ๊กๆๆ ตลอดแล้วเธอก็เสร็จเธอเงียบเลยครับที่นี้ผมก็ใกล้จะเสร็จ จึงดึงออกมาเสร็จที่ก้นเธอ ผมสังเกตุเห็นตัวเธอเเดงไปทั้งตัวเลย ผมเอากางเกงในเธอเช็ดน้ำของผมที่ก้นเธอ แล้วแถมเธอว่าเราลองคบกันดูมัย เธอบอกว่าที่มีแฟนแล้ว เธอจึงบอกว่าห้ามบอกใครได้มัย ผมบอกว่าได้ หลังจากนั้นก็ผมกับเธอทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็ไม่ได้เล่าให้ใครฟังผมก็ยังเจอเธออยู่บ้าง แต่เราก็ทำเหมือนคนไม่รู้จักกัน   พิมพ์เหนื่อยเลยเป็นครั้งแรกที่ผมโพสหลังจากอยู่เว็บนี้มานานเหมือนกันผดพลาดประการใดผมขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ toon thekop83

อเล็กซี่

อยากมีประสบการณ์แบบนี้มั่งจัง