ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปุ๊ ของผม

เริ่มโดย VT396, กันยายน 22, 2010, 03:59:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VT396

เรื่อง นี้เป็นเรื่องจริงจากตัวผมเอง ตอนนี้ผมอายุ 30 ทำงานในบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งในจังหวัดสมุทรปราการ หน้าที่การงานเป็นหัวหน้าช่างมีลูกน้องทั้งหมด 5 คน แต่ละคนจบช่างกลมา ยกเว้นลูกน้องหญิงอายุ 45 ปีมีลูกแล้ว 1 คนทำหน้าที่ดูแลเรื่องเอกสารของแผนกทั้งหมดพี่แกชื่อ ปุ๊สูงประมาน 155 รูปร่างอวบ ดูหน้าอกภายนอกเสื้ออกใหญ่(ผมเป็นคนชอบอวบๆขาวๆ คิดว่าสักวันคงจะได้เห็นภายในเสื้อพี่ปุ๊) ผิวขาวชอบใส่กระโปร่งสั้นๆ พี่ปุ๊ทำงานมาแล้ว 30 กว่าปีถือว่าทำงานมาตั้งแต่สาวๆตั้งแต่ผมเรียนยังไม่จบ เราทั้งสองทำงานสนิทกันมาก จับมือถือแขนกัน บางครั้งเดินเอาหน้าอกโดนแขน ทำให้น้องชายผมแข็งตัว แต่ทำเหมือนเป็นพี่น้องกัน พูดยอกล้อกันเหมือนผู้ใหญ่กับเด็ก เราสนิทกันมากจนบางเรื่องพี่ปุ๊ก็เล่าเรื่องส่วนตัวให้ฟัง ว่าพี่เขาอยู่กินมากับสามีเรื่องบ่นเตียงตอนแต่งงานใหม่ๆ เข้าเรือนหอไม่ได้ทำอะไรกันเลยเกือบเดือน เพราะต่างคนต่างอายพี่ปุ๊ถึงได้เสียตัวกับผู้ชายครั้งแรก พี่ปุ๊บอกก็ไม่ค่อยมีความสุขเท่าไร เพราะต่างคนต่างอายกัน ทำกันเมื่อไรต้องปิดไฟมืดสนิท พี่ปุ๊เขาบ่นทุกครั้งที่ร่วมรักกันกับสามี ว่าเจ็บเป็นเพราะสามีไม่เร้าโลมเลย
ถอดเสื้อได้ก็เอาของเขาใส่เลย อยู่ด้วยกันมาจน 5 ปีถึงมีลูก 1 คน ตอนนี้อายุ 12 ขวบแล้ว ผมเองชอบดูรูปโป๊เวลางาน มาวันหนึ่งพี่ปุ๊เขาแอบเห็นผมเล่นเน็ต แอบมาอยู่ด้านหลังผมเมื่อไหรไม่รู้ ทำให้ผมตกใจหน้าแดง เพราะเวบที่ผมดู มันเป็นเวบที่ทางบ้านส่งรูปมา ผมกำลังจะปิดแต่พี่เขาบอกว่าอย่าเพิ่งปิดขอดูด้วยคน ใจหนึ่งเราเป็นหัวหน้าอายก็อายไหนๆก็ไหนๆแล้วก็ดูด้วยกันมันเสียเลย ส่วนเจ้าหนูผมไม่ต้องพูดถึงดูรูปแบบนี้ทีไรแข็งตลอดเวลา และถ้าดูคนเดียวที่บ้านต้องว่าวออกทุกที
ผมเลยสอนพี่ปุ๊วิธีเปิดดูเวบ สอนจนพี่เขาเข้าใจ ก็เลยปล่อยให้พี่เขาดูคนเดียว ผมก็เดินออกจากโต๊ะทำงาน แล้วแอบดูพี่ปุ๊ สายตาพี่ปุ๊มองตามผมเดินออกไปจนหายไปแต่แกไม่รู้หรอกว่าผมแอบบดูอยู่
พี่เขาเริ่มเปิดดูเกือบทุกภาพ แต่ส่วนมากจะดูรูปผู้หญิง รูปผู้ชายที่ทางบ้านชายเดี่ยวส่งมา ดูไม่นานเหมือนเปิดผ่านๆ แต่สงสัยพี่ปุ๊ดูแต่รูปผู้หญิง เลยสงสัย ยิ่งรูปที่ผู้หญิงเลียให้กัน พี่เขาจะดูนานมากและตูดพี่เขาจะขยับไปมากับเก้าอี้ ผมดูสีหน้าเหมือนคนหายใจรำบาก แล้วผมก็เดินไปข้างหลังแกเงียบๆดูแกจะตกใจไหม แกตกใจมากหน้าแดง แล้วพี่ปุ๊ก็ปิดเวบไป ผมเลยแซวแกดูแต่รูปผู้หญิงทำไมถึงไม่ดูของผู้ชาย แกตอบแบบอายๆว่า อยากรู้เหมือนกันว่าของผู้หญิงจะเหมือนกันหมดหรือเปล่า แล้วรูปในเวบเขาเอามาจากไหน ผมเลยบอกไปว่าผู้หญิงมันเหมือนกันก็มี แกบอกบอกของพี่ไม่เหมือนเขาเลย เอาเข้าแล้วสิ เราจะขอดูก็ไม่กล้าก็เลยตอบคำถามอื่นไป รูปที่อยู่ในเวบเขาส่งมาจากทางบ้านใครอยากเอาลงก็ส่งมา ของแท้ไม่ใช่ดาราเลยน่ะดูรูปแล้วแยกออกได้ เพราะรูปจะไม่ชัด พี่ปุ๊ถามต่อว่าเขาไม่อายเหรอ จะอายไปทำไมเพราะเวลาเขาถ่ายไม่เห็นหน้า ผมเลยแกล้งถามไปว่า พี่อยากลงไหม พี่เขาตีไหล่ผมเบาๆแล้วบอกว่าบ้า ใครจะกล้าถ่าย ผมเลยพูดหว่านล้อมแกอยู่ตั้งนานแกเริ่มสนใจขึ้นมา เดี่ยวว่างๆก่อน แต่จะเอาลงไงละไม่เป็น ผมเลยอาสาจะเอาลงเน็ตให้ พี่แกอ้ำอึ่ง ไม่ดีมั่ง เธอจะหลอกดูของพี่ฟรีๆเหรอ ผมก็เลยบอกไปว่า งั้น แลกกันดูผมถ่ายแล้วเอาให้พี่ดู พี่ปุ๊หน้าแดงทำอายๆ ไม่เอาพี่แก่แล้วของไม่สวยเหมือนสาวๆหรอก พี่แกตอบมา ผมเลยบอกไปว่าถ้าพี่ลงในเน็ตแล้วสมัครอีเมล์ ลงอีเมล์แล้วตั้งคำถามให้ชาวเน็ตเขาตอบมาด้วยก็ได้พี่จะได้รู้ว่าพี่เป็นไง พี่แกสนใจขึ้นมาอีก แล้วถามผมแล้วจะเอากล้องที่ไหนถ่าย ผมเลยบอกก็เอากล้องของบริษัทไง ผมจะจัดการเอาออกไปให้ แล้งให้พี่ไปถ่ายมา พี่ปุ๊บอกว่าแล้วใครจะถ่ายให้ ก็สามีพี่ไง จะบ้าเหรอหาเรื่องน่ะสิ ผมเลยบอกงั้นผมถ่ายให้ พี่แกหยิกจนผมเจ็บบอกไม่ได้อาย ถ้างั้นถ่ายเอง ผมเลยสอนวิธีถ่ายให้แก ให้แกหัดตั้งออโต้ถ่ายเองจนพอได้
แกเอากล้องไปตอนเย็นกลับมาตอนเช้าผมตื่นเต้นมากจะได้ดูของแก ผมถามแกแต่เช้าแกบอกยังไม่มีเวลาถ่ายเพราะลูกนอนดึก ส่วนสามีเข้ากะตอน 3 ทุ่ม กลับอีกทีตี 2 ผมเลยเซ็งอดดู แต่ใจต้องดูให้ได้ แกบอกเอาไปถ่ายของผมก่อน ผมเลยเอากล้องมาถ่ายของผมอีกวันหนึ่ง ผมไม่เร่งแกเดี๋ยวเปลี่ยนใจ วันรุ่งขึ้นผมเอารูปของผมมาให้พี่ปุ๊แกดูโดยโหลดลงคอม แล้วบอกว่าแอบๆดูหน่อยน่ะ พอว่างๆไม่มีคนแก่ก็เปิดดูผมก็อยู่ด้วย อายแต่ก็ต้องอดทนหน้าด้าน ผมถ่ายมาประมาณ 10 รูป พี่แก่เปิดดูแล้วพูดทำไมหัวมันแดงจัง ขนาดเท่าสามีแก แต่ยาวกว่า ทำไมไม่เห็นหน้า ผมก็เลยบอกเวลาถ่ายก็ถ่ายแบบนี้ คือเน้นน้องชาย แกอยากเห็นตอนที่ผมน้ำแตก ผมก็เลยพูดไปว่าถ้าอยากเห็น ก็ถ่ายของพี่มาดูสิแล้วจะถ่ายมาให้ดู เย็นวันนั้น พี่แกก็เอากล้องไปอีกรอบสงสัยอยากดูของผม แล้วตอนเช้าผมตื่นเต้นมากกว่าเดิม ผมรีบไปถามพี่แกแต่เช้า ถ่ายมาหรือเปล่า แกพยักหน้า เจ้าหนูผมแข็งขึ้นมารู้สึกมีน้ำเยิ้มที่ปลาย ผมรีบไปที่คอมดูคน โอกาสไม่เหมาะ ผมเลยขอกล้องพี่ งั้นผมขอไปดูในห้องเก็บของ
แล้วภาพที่ผมอยากดูมากใกล้จะเป็นความจริงแล้ว มือไม้สั่นทำอะไรไม่ถูก บอกพี่ปุ๊ดูต้นทางให้ด้วย ผมเปิดกล้อง ภาพที่เห็นภาพแรกคือ ท่าพี่ปุ๊นอนแบะขาอ้าเต็มที่พี่เขาถ่ายเฉพาะ จิ๋ม ผมเห็นแล้วแทบอดไม่ไหว ของพี่แกขนเยอะมาก แกถ่ายมา 5 รูป รูปที่ชอบมากคือแกเอามือแบะแคม 2 ข้างออกให้เห็นรูข้างไหน สีชมพู ที่ผมต้องอดไม่ไหวคือ ในรูแกมีน้ำใสๆเยอะมาอเอ่อท่วมรูจนไหลถึงรูตูด แคมพี่แกไม่สวย ยาวออกคล้ำๆ ที่สำคัญทำไมมันยาวมากถ้าดึงออกน่าจะยาว 3 นิ้ว แล้วผมก็ต้องตกใจเมื่อพี่ปุ๊เดินมาด้านหลังแล้วพูดว่าพอแล้ว น้องชายผมหดตัวทันที่เพราะความตกใจ
แล้วพี่ปุ๊ก็ถามว่าเป็นไงบ้างผมก็บอกว่าสวย ยิ่งมีน้ำใส่ๆไหลออกมา น่าดูดแกตีผมเบา แกบอกว่าห้ามบอกใคร แล้วอย่าลืมเอาลงเน็ตให้ด้วยอยากรู้ว่าของพี่มีคนชอบไหม ผมสัญญาแล้วทำการโหลดรูปเก็บไว้ที่คอมส่วนทีกล้องก็ลบออก ในวันนั้นผมทำงานไม่มีสมาธิเลยพี่แกด้วยหรือเปล่าไม่รู้ ผมขอเซพรูปมาบ้านแกบอกไม่ได้ ผมเลยบอกแกว่าต้องเอาไปลงเน็ตที่บ้านให้ลงที่บริษัทไม่ได้เดี๋ยวคนอื่นเห็น พี่ปุ๊ถึงยอม
ตอนเย็นผมกลับบ้านจัดการเปิดดูรูปพี่ปุ๊แล้วสำเร็จความใคร่ไปสองรอบติดต่อ กัน นับแต่นั้นมาผมดูรูปพี่เขาเมื่อไหรผมต้องช่วยตัวเองทุกครั้ง ระหว่างส่งรูปพี่ปุ๊ลงเวบพร้อมชื่อเมล์พี่ปุ๊ แล้วให้สมาชิกตอบกลับไปที่เมล์ที่ลงไว้ เครื่องกำลังโหลดภาพที่ 3 ซึ่งเป็นรูปถ่ายนมข้างเดียว พี่ปุ๊ก็โทรมาหาผมถามว่าเอาลงหรือยังลงไปกี่รูป ดูรูปพี่อย่าทำร้ายตัวเองล่ะ ผมตอบไปว่าเรียบร้อยแล้วลงเวบ ผมก็ช่วยตัวเองเสร็จไปแล้ว 2 ครั้ง พี่เขาถามทำไมเหรอถึงช่วยถึง 2 ครั้งผมก็ตอบไปว่าเห็นรูปของพี่แล้วเสียวมากทนไม่ได้ครับพี่ เห็นแล้วน่าเลีย น่าดูดมากถ้าได้เลียจะเลียให้พี่ขาดใจเลย จะบ้าเหรอสกปรกตายใครเขาทำกัน เขาก็เลียกันทั้งนั้นแหละพี่ หรือพี่ไม่เคยโดน พี่ปุ๊บอกว่า"สามีพี่ไม่เคยทำให้เลย" ถ้างั้นผมเลียให้พี่น่ะตอนนี้เลย พี่ปุ๊บอกจะเลียไงละอยู่คนละที่กัน แกพูดแล้วหัวเราะ ก็พี่ถ่างขาออกสิจะเลียให้ จะเลียทางโทรศัพท์นี้เหรอ บ้าแล้วน้อง แบบนี้แหละพี่ที่เขาเรียกว่าเซ็กส์โฟน พี่เขาถึงร้องอ๋อแบบนี้เอง ผมก็ร่ายยาวชมของพี่ปุ๊ต่างๆนาๆ จนพี่ปุ๊บอก กางเกงในพี่เปียกหมดแล้วเธอ ผมได้ใจเลยบอกให้พี่เขาถอดออก พี่เขาทำตาม แล้วบอกให้พี่เขาทำตาม "แบะแคมพี่ออกสิจะเลียให้"
"แบะแล้ว" พี่ปุ๊บอกมา "เอานิ้วเขี่ยเม็ดสิ""อยู่ตรงไหนเหรอ เสียงพี่ปุ๊สั่นๆ"ตรงกลางบนรูฉี่ไงครับ เม็ดพี่เขาเท่าเม็ดถั่วดำแต่สีออกชมพูสักพักผมไได้ยินเสียงครางของพี่ปุ๊
น้องจ๋าพี่เสียวววววววมากเลย ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อน เลียให้พี่หน่อยสิ ช่วยพี่หน่อยได้ไหม พี่ทนไม่ไหวแล้ววววววว ผมไม่รอช้า พี่น้ำพี่หอมหวานมากเลยครับ ผมกำลังเลียให้พี่อยู่ ผมกำลังลากลิ้นเลียเม็ดพี่ อยู่ น้ำพี่ไหลออกเยอะเลยพี่ เสียงพี่ปุ๊ร้องโอยยยยย ดังมากว่าเดิม ผมเลยบอกพี่ เบาๆหน่อยเดี๋ยวลูกตื่น พี่ปุ๊ทนไม่ไหวแน่เพราะยิ่งบอกเสียงยิ่งดังมาก แกลืมตัวไปว่ามีลูกนอนข้างๆ คงไม่สนใจแล้วเพราะความเสียว แล้วพี่ปุ๊ก็พูดออกมาว่า เอาของเธอใส่ของพี่หน่อยสิ พี่จะทนไม่ไหวอยู่แล้วเร็วสิ ผมเลยทำตาม ผมแหย่แล้วน่ะพี่ ของพี่ทำไมคับจัง มันตอดของผมมากครับ เสียงผมและเสียงพี่ปุ๊ดังกลบกันจนไม่รู้ว่าเสียงใคร ผมก็กำลังน้ำจะแตกเหมือนกัน ผมยิ่งสาวน้องชายผมเร็วขึ้น แล้วบอกพี่ปุ๊ว่าผมกระเด้าๆเร็วๆแรงๆแล้วน่ะพี่ผมจะออกแล้ว โอยยย ยยย
เสียงพี่ปุ๊สั้นๆ ผสมกับเสียงร้องเพราะเสียว ประมาณ 1 นาทีเสียงพี่ปุ๊เปลี่ยนไป เหมือนคนร้องให้ ผมก็น้ำแตกพุ้งติดผนังบ้าน เสียงหายใจเพราะความเหนื่อยของเราทั้งสองดังมากจนเจ็บแก้วหู
พี่ปุ๊ถามผม เธอถึงหรือยัง ผมบอกว่า ผมออกพร้อมกันกับพี่เลยครับ พี่เสียวมากไหม พี่ปุ๊ได้แต่คราง อือ มากๆเลยน้อง
พี่ปุ๊บอกไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อนเลยน้อง เพิ่งเคยเป็นแบบนี้ สงสัยพี่ตื่นเต้น ผมบอกว่าผมก็เหมือนกันน้ำผมพุ้งไกลมากสงสัยเสียวมากเหมือนกัน แล้วผมก็บอกอยากเอาพี่ จัง พี่ปุ๊เงียบสักพัก แล้วบอกว่าพี่มีสามีแล้วเดี๋ยวมันผิด ไม่เป็นไรหรอกพี่ถ้าเรารู้แค่เราสองคน พี่ขอคิดดูก่อนน่ะเพราะยังไม่กล้า อายด้วยไม่ค่อยมีเวลาด้วยเย็นต้องกลับบ้านเร็ว ผมก็ไม่ได้เร่งพี่ปุ๊ แล้วผมก็บอกพี่เขาว่าถ้าได้เอาพี่จริงๆผมจะเลียให้พี่จนถึงสวรรค์เลย หลังจากนั้นต่างคนก็ต่างนอนแต่ผมยังคิดในใจผมตลอดเวลา ต้องหาทางเอาพี่ปุ๊ให้ได้สักวันหนึ่ง เพราะได้ยินเสียงร้อง ครวญครางแล้วได้อารมณ์มากเจอจริงๆจะกระเด้าให้แรงๆสุด
ตอนเช้าที่บริษัทผมเจอหน้าพี่ปุ๊ ไม่กล้ามองหน้ากันต่างคนต่างอาย แต่ผมแอบๆมองพี่เขาตลอดเวลา แล้วแกล้งถามพี่ปุ๊ว่าเป็นไงบ้างหลับสบายไหมเมื่อคืน พี่เขาตอบเขินๆว่าหลับเป็นตายเหนื่อยมากเกร็งเมื่อยมืออ้าวแล้วพี่ไปทำอะไร มา พี่เขายิ้มแล้วทุบไหล่ผมที แล้วบอกไม่รู้ใครแกล้งพี่เมื่อคืน พี่เอานิ้วแหย่รูจนเมื่อยมือเลยน้ำเปียกทีนอนหมด ต้องเช็คให้แห้งแต่มันไม่แห้งกลัวสามีถามเอาผ้าห่มปิดไว้ถ้าสามีถามก็คง บอกว่าน้ำหกใส่
แบบนี้ต้องให้ผมทำให้ดีกว่ามั่งพี่ พี่เขายิ้มหน้าแดง วันทั้งวันผมทำงานไม่รู้เรื่องเลย พี่ปุ๊น่าจะเหมือนกัน แล้วบอกพี่เขาอย่าลืมเช็คเมล์ด้วยน่ะเดี๋ยวเมล์เต็มและอย่าลืมไปดูรูปตัวเอง ด้วยว่าออกมาเป็นไง พี่ปุ๊บอกเดี๋ยวจะดูตอนเที่ยงจะลองเข้าไปดูเมล์ ตอนเที่ยงผมมาดูด้วยคนน่ะ พี่เขาไม่ตอบได้แต่ยิ้ม
ถึงเวลาเที่ยงผมไปทานข้าวเร็วเป็นพิเศษพร้อมพี่ปุ๊ แล้วเรา สองคนก็มาเปิดดูเวบด้วยกัน พี่ปุ๊ขอดูรูปตัวเองก่อน พอเปิดดูก็บอกไม่เห็นเลยก็มาถาม ผมเลยบอกไปนั้นไง พี่เขายังทำหน้างงๆกับรูปตัวเอง ดูไม่ออก เพราะผมใส่เมล์พี่เขาปิดระหว่างจิ๋มพี่เขา พี่ปุ๊ดูแล้วดูอีกทั้ง สามรูป ดูสีหน้าแดงๆ หายใจขัด ผมเลยถามว่าเป็นไรไม่สบายหรือเปล่า พี่เขาบอกว่าเปล่า แต่พี่มีความรู้สูกว่าน้ำพี่เยิ้มแล้ว
ผมถามไป "จริงเหรอ"
"จริงสิ.
อยากดูขอดูได้ไหม ทันไดนั้นผมไม่คาดคิด พี่ปุ๊ก้มลงล้วงมือไปใต้กระโปรงสักพัก แล้วเอาน้ำเหนียวๆออกมาให้ผมดู ผมเห็นน้ำพี่เขาแล้วผมเกิดอาการเสียวท้องน้อยทันที เลยขอจับดูด้วย
น้ำพี่ปุ๊ใส่ๆเหนียวๆ เวลาผมสัมผัสมันลื่นๆเป็นเส้นเล็กๆ ผมทำใจไม่ไหวแล้วก็เลยบอกพี่ป็ว่า
"พี่ผมอยากเลียให้เอาไหม"
"จะดีเหรอเดียวคนเห็น "
ถ้างั้นไปที่ห้องเก็บของไหม พี่ไปก่อนเดี๋ยวผมตามไป เหมือนมีมนต์สะกดพี่ปุ๊ พี่เขาไม่ตอบแต่พี่เขาหยิบลูกกุญแจห้องแล้วเดินไปที่ห้องเก็บของ ผมภาวนาอย่าเพิ่งให้ใครรีบขึ้นมาห้องเร็วๆเลยน่ะ เหมือนเทวดาสงสาร ยังไม่มีใครขึ้นมา ผมมองซ้ายมองขวา รีบเดินไปห้องเก็บของ ใจผมเต้นตุ้บๆเร็วมาก ก่อนลุกไปผมปิดเวบปิดหน้าจอให้หมด ผมเดินไปที่ห้องเก็บของไฟถูกเปิดรอ พอเปิดประตูไปไม่เห็นพี่ปุ๊ เลยเรียกชื่อแก แกบอกเดินมาข้างไหน ซึ่งมีตู้เอกสาร สี่ห้าตู้บังอยู่ซึ่งตั้งเป็นแนว เหมาะมาก ในนั้งก็จะมีเก้าอี้เก่าตัวหนึ่งสำหรับ นั่งเวลาค้นหาเอกสาร หรืออะไหล่ พี่ปุ๊ถามผมเอาไงดี ผมเลยบอกไปว่าพี่ถอดแต่กางเกงในออกแล้วดึงกระโปรงไว้ที่เอว แล้วนั่งถ่างขาลงที่เก้าอี้ พี่เขาทำตามอย่างว่าง่าย แต่ใจน่าจะกังวลกลัวคนมาเห็นเลยบอกพี่เขาไปว่าผมล็อคประตูแล้ว ทำแป๊บเดียวก็เสร็จ พี่เขานั่งแล้วเอาขาทั้งสองข้างเหยียบที่วางแขนของเก้าอี้ไว้ ผมไม่รอช้าเดินไปหยุดที่ว่างขาแล้วนั่งลง เอามือทั้งสองแบบะแคมพี่ปุ๊ออก เสียงลมหายใจพี่เขาแรงขึ้น ผมนึกถึงรูปที่พี่เขาถ่ายไว้ เหมือนของจริงมาก แคมไม่สวยแต่เนื้อข้างในสีชมพู ตอนนี้น้ำพี่ปุ๊ไหลออกมาเยอะมาก เพราะตื่นเต้น ไหลจนถึงรูตูด แล้วหยดลงเก้วอี้เปียกเป็นจุดๆ พี่ปุ๊เร่งผมเร็วๆสิ ผมไม่รอช้า จมูกผมดมกลิ่นตรงหว่างขา หอมกลิ่นคาวสวาทมากเลย ขนหมอยพี่ปุ๊หนามากเฉพาะด้านบนแต่ด้านล่างไม่มี ผมบอกพี่ปุ๊ว่า หอยหอมมากพี่ ผมใช้มือแหวกขนออกเพื่อให้เห็นเม็ด เม็ดใหญ่พอๆกับเม็ดถั่ว ผมใช้ลิ้นเลียตรงเม็ด พี่ปุ๊สะดุ้งมือเกร็ง ผมเลียเม็ดพี่ ปุ๊วนไปวนมา เสียงพี่ปุ๊ร้องออกมาเบาเริ่มแรงขึ้น แล้วบอกว่าพี่เสียวมาก ผมลากลิ้นตามร่องบางจังหวะก็ตะวัลิ้นเข้ารู้ ซึ่งมีน้ำเงี่ยนพี่ปุ๊เต็มรูจนล้นออกมา ผมกลืนกินอย่างไม่รังเกลียด ได้กลิ่นคาวๆแต่รสชาติจืดๆ ผมเลียน้ำพี่ปุ๊จนหมด ปล่อยให้มีแต่น้ำลายผม พี่ปุ๊ทนไม่ได้ปล่อยมือจากจับที่เท้าแขนของเก้าอี้ มาดึงผมกดหัวผมเข้าจนผมแทบหายใจไม่ออก ตูดพี่ปุ๊ยกลอยจากเก้าอี้ขาเกร็ง ตูดพี่ปุ๊เด้งรับเวลาลิ้นผมโดนเม็ดและเวลา เข้ารู ผมทนไม่ไหวเหมือนกันมือปลดตะขอกางเกงและรูดซิบถอดกางเกงลงทีหัวเข่า มือสาวน้องชายใหญ่ ผมสาวตามเสียงร้องพี่ปุ๊ อาววววววว พี่ใกล้ถึงแล้ว ตูดพี่ปุ๊เด้งเร็วขึ้นแล้ว เกร็งมือดึงผมแน้นจนผมเจ็บ แต่พอจะรู้ว่าพี่เขาจะถึง ผมทนไม่ไหวลุกขึ้นจะเอาของผมเข้า แต่เข้าไม่ทันเสียแล้ว น้ำผมฉีดกระเดนเปรอะโหนกพี่ปุ๊ เปียกหมอยแกหมด พี่ปุ๊ได้แต่มองดูน้ำ ผมแล้วก็เอามือจับเจ้าหนูผม แบบอายๆผมจับมือแกถอกของผมเร็ว มันรู้สึกเสียวส่านไปทั่วท้องน้อย พี่ปุ๊ได้แต่ยิ้มผมจูบปากแกแกก็จูบตอบแบบไม่อายแล้ว ที่จิ๋มพี่ปุ๊น้ำผมไหลผ่านร่องผ่านไปจนถึง ตูดแล้วหยดลงเก้าอี้ ผสมกับน้ำเงี่ยนพี่ปุ๊ พี่ปุ๊เอากางเกงในแกเช็ดน้ำผมที่เลอะหมอยและบนเก้าอีจนแห้ง แต่ที่เก้าอี้ยังมีร่องลอยคาบเปื้อนอยู่ ผมจัดการรูดซิบใส่กางเกงเหมือนไม่มีอะไร ส่วนพี่ปุ๊ดึงกระโปรงลงเหมือนเดิม แต่ไม่ได้ส่กางเกงใน แล้วผมรีบออกมาจากห้องเก็บของ แล้วมานั่งโต๊ะทำงานรอพี่ปุ๊ เกือบห้านาทีพี่ปุ๊ก็เดินออกมาแล้วเข้าห้องน้ำ วันนั้นผมทำงานอย่างมีความสุข และต่อนั้นมาเราก็ยิ่งใกล้ชิดมากขึ้น วันไหนอยากโฟนเซ็กส์ก็จะบอกว่าให้ลูกนอนเร็วๆ เราทั้งสองก็โฟนกัน บ่อยมากเสียค่าโทรศัพท์เดือนหนึ่งหลายพัน
วันต่อมาพี่ปุ๊เล่าให้ฟังว่ามีหนุ่มส่งข้อความมาทางเมล์เยอะมาก มีทั้งชายเดียว คู่แต่ละคนก็ส่งรูปอาวุธมาให้ดูพร้อมหน้าตาแบบเห็นหน้าด้วย และบางคู่ก็ส่งรูปคู่มาให้ดูและชวนสวิง แกถึงมาถามผมว่าสวิงคืออะไรทำไงก็อะไรบายให้แกฟัง ก็ชวนแกแต่แกไม่ตอบ แกบอกไมชอบชอบดูของผู้หญิงมากกว่า ก็เลยถามทำไมชอบแต่ของผู้หญิง แกบอกไม่รู้เหมือนกันเป็นเพราะตอนสาวๆโดนทอมทำมามั่งก็เลยชอบ ก็เลยให้แก่เล่าให้ฟัง จนผมได้เอาเจ้าหนูผมใส่ของพี่ปุ๊จริง ตอนนี้เราก็ยังเอากัน อยู่เดี๋ยวจะเล่าให้ฟังว่าครั้งแรกที่ได้เอาจริงกับพี่ปุ๊เป็นไง เราคบกันจนดูเหมือนผัวเมียแต่ภายนอกเหมือนหัวหน้าลูกน้อง ผมจะเล่าเรื่องพี่ปุ๊โดนทอมเอามากลัวเล่าไม่ถูกก็เลยให้พี่ปุ๊แกส่งเองดี กว่า