ลักหลับเพื่อนแฟน(ฉบับสั้น)

• 0 ตอบ
  • 8261 อ่าน
*

ออฟไลน์ lamb of god

• Tiny Member
  • *
  • 2
  • 0
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 08:01:16 PM »
ดีครับ...เพื่อนๆผมมีประสบกามเสียวจะเล่าให้ฟัง  ก็คือผมกลับจากเที่ยวที่ผับทุกคนเมามากๆ
แล้วเพื่อนแฟนผมที่ชื่อต่าย ก็มานอนด้วน 1 คน เธอ หุ่นดีขาวอวบนิดๆ เห็นแล้ว น้องชายตื่นเรย แต่ผมก็รอโอกาสที่จะ เอาให้ได้เลย
ผมเลยนอนรอให้แฟนและเพื่อนแฟนหลับ....ต่อมาเวลานั้นก็มาถึง  ผมรีบไปที่เตียงของต่าย  ต่ายนอนใส่กางเกงขาสั้น เพื่อนๆนึกภาพดูสิครับน้องสาวเธอนูนมาก
ผมเลยเอามือไปจับตรงเปากางเกง จู่แข็งเลย ผมเลยถอดกางเกงต่ายออกแล้วเอาลิ้นเลีย น้องสาวเธอ  เธอดิ้นแต่ไม่รู้ตัว ผมเลียเสร็จแล้วงัดน้องชายมาให้เธออม แต่ปัญหาคือเธอไม่รู้ตัว  ผมเลยจับเธออาปากออก  แล้วเอาน้อชายผมเข้าปากเธอไป  พระเจ้าเธอตื่นด้วยภาพกะจู๋คาปาก ผมใจดีสู้เสือ บอกว่าขอ 1ทีนะ
สักพักเธอทำให้เลยโดยที่แฟนผมไม่รู้ ผมมีความสุขมาก ที่ได้กับเธอ ผมเลียอยู่30 นาที จนแฉะ แลัวยัดดุ้นน้อยๆของผม เข้าปากถ้ำ ใส่กันจนถึงตี5 แล้วเพื่อนผมก็หลับโดยที่แฟนไม่รู้เลยจนถึงทุกวันนี้ ขอบคุณสวรรณ์จิงๆ

lamb of god

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ