เวลา กับ การ รอ คอย

• 0 ตอบ
  • 1703 อ่าน
*

ออฟไลน์ K_enG

• Full Member
  • **
  • 76
  • 78
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 11:42:20 PM »
สิ่งที่ผมจะพูดต่อไปนี้ คือสิ่งที่ผมอัดอั้นตั้นใจมานานแล้วไม่รู้จะคุยกับใครดี  อัดอั้นมากคับ เรื่องมีอยู่ว่า  ผมไปหาแฟนผมทุกอาทิตย์ ที่เชียงใหม่ ยอมให้เค้าหมดทุกอย่าง ทำให้หมดทุกอย่าง แต่สิ่งที่ผมอยากจะได้มากที่สุด คือ การไปหาผมบ้าง ที่อุตรดิตถ์ บางที่มีโอกาสจะได้ไปก็พูดมาเฉยๆ จะได้ไปป่าวก็ไม่รู้ ผมก็ได้แต่หวัง รอ  ติดนู้นติดนี้จนผมรู้สึกคิดอยากที่จะอยู่คนเดียว  ไม่อยากที่จะไปหา ผมท้อ ขนาดผมเป็นผู้ชาย ยังแอบร้องไห้ เพราะเสียความรู้สึก ทำเหมือนผมเป็นของจะทำอะไรก็ได้ เป็นคุณจะทำยังไง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ