ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องโดนรุม หลายครั้ง

เริ่มโดย lovetolove, ตุลาคม 18, 2010, 07:04:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovetolove

หวัดดีคะ เรามีเรื่องเล่าเหมือนกัน เคยโดนรุมเอามาหลายๆครั้ง แต่ละครั้งก็แต่ละกลุ่ม ตั้งแต่ตอนอยู่กับแฟน ตอนนี้ เลิกกันมา 5 ปี เมื่อเร็วๆนี้ ก็โดนรุมเอาอีก เลยมาเล่าให้ฟัง เรื่องอื่นๆ จะเล่าคราวหน้านะ เรื่องนี้เกิดเมื่อสองเดื่อนที่แล้ว เจ้านายให้เราไปสัมนาต่างจังหวัด ที่ระยอง จริงๆมีรถตู้ไปกันเป็นกลุ่ม แต่เราขับรถไปเองเพราะว่ามีคนบอกทางดีแล้ว 2 ช.ม. ก็ถึง กะจะได้เที่ยวหรือแวะซื้อของด้วย เราลาหนึ่งวัน เดินทางแต่เช้า แวะเที่ยวสวนเสือ ศรีราชา และ พระพุทธรูปเขาชีจัน ถึงระยองก็เย็นพอดี เข้าเช็คอินใน โรงแรม คนอื่นจะมาเช้าวันสัมนา แล้วค่อยพัก กลับอีกวัน เรากะว่า อายน้ำแล้วจะไปหาอาหารทะเลทาน บังเอิญเห็นป้ายนวดแผนโบราณ เลยถามเด็กยกกระเป๋าว่า นวดนี้ราคาเท่าไร มานวดที่ห้องได้ไหม เจ้าบ๋อย ตัวแสบ บอก ช.ม.ละร้อยเดียวครับ เดินทางมาเหนื่อยๆ นวดแล้วสบายตัวเลยครับ (ความจริง รูบานเลยคะ ) มาที่ห้องได้ ผมติดต่อให้นะครับ เราเห็นว่ายังหัวค่ำ นวดตัวแล้วค่อยออกไปก็ได้ เลยตกลง บอกเจ้าบ๋อยตัวดี ว่า หามาเก่งๆนะ แล้วเราก็เข้าห้องอาบน้ำ อาบยังไม่เสร็จดี ก็มีเสียงเคาะประตู บอกว่า หมอนวดมาแล้ว เรานุ่งผ้าขนหนูไปเปิดรับ ให้หมอนวดเข้ามา กลายเป็นหมอนวดผู้ชาย เราถาม หมอนวดผู้หญิงไม่มีหรือ เจ้าบ๋อยรีบ บรรยายสรรพคุณ ว่า นี้เป็นครูหมดครับ ก็เราสั่งให้เอาเก่งๆ เลยเรียกมาให้ ( เอาเก่งจำไว้นะ)
หมอนวดแกเป็นคนกลางคน รูปร่างใหญ่ ทำหน้าละห้อยเสริมเจ้าบ๋อยว่า ขอให้ผมนวดนะครับ ผมจน หาเงินเลี้ยงลูก เมียทิ้งไปนานแล้ว เราเองตอนนั้นก็สองจิตสองใจ เจ้าบ๋อยก็พูดเสริมต่างๆนาๆ เราเลยตกลง เจ้าหมอนวดให้เราไปนอนคว่ำ เราขอเข้าห้องน้ำใส่กางเกงก่อน มันว่า ไม่ต้องก็ได้ เลือดลมจะได้เดินสะดวก เราบอกไม่อยากโป้ มันเลยบอกให้ใส่ ชั้นในอย่างเดียวก็พอ มันไม่ดูหรอก เห็นมามากแล้ว ปลงแล้ว (โกหกทั้งนั้น) เราเลยใส่แต่ชุดชั้นใน นุ่งผ้าขนหนู ไปนอนคว่ำให้มันนวด เริ่มแรกมันก็นวกเท้า นวดขา ดีเหมือนกัน ยกแข้งดัดขาเรา ผ้าขนหนูก็คงเปิด เห็น กางเกงในแน่ๆ เราเขินก้มหน้ากับหมอน ปล่อยให้มันนวดไป นึกชมมันว่า ดี ไม่ลวนลาม สักพัก พอเคลิ้มๆ มันขึ้นมานั่งทับหลังเรา ดักยกขาเราขึ้น เอาหมอนมาดันท้องเรา ก้นเราก็โด่ง
มันก็เริ่มนวดก้นเรา แล้วก็รู้สึกว่า กางเกงในเราโดนดึงออก เราร้องว่า อย่า ทำอะไร ตอนนี้รู้สึกว่าทำไมมีหลายมือมาคลึงก้นแย่ หว่างขา เราว่าพอพอไม่นวดแล้ว พวกมันหัวเราะ เราจะดันตัวขึ้นก็ไม่ได้ มันนั่งทับไว้ เราโดนจับอ้าขาถ่างออก รู้สึกหว่างขามีมือมาบีบบี้ และมีสิ่งแปลกปลอกแทรกเสียบเข้ามา อี้ 1นิ้ว 2นิ้ว ล้วงและควาน โอ้ยเราร้อง ไม่เอา ๆ คราวนี้ โดนแหกแล้ว อึกๆๆ หนอกชนหนอกเรา มันมิดเลย เราโดนเอาแล้ว มีมือสองมือจับสะโพกเรา แล้วก็ซอยเรา ปึกๆๆๆ เต็มๆแรงๆ ไอ้หมอนวดก็ขยับก้นพลิกตัวนั่งทับต่อแต่หันมาข้างหน้า ถอดยกทรงเรา แล้วเริ่มบี้บีบ นมเรา คิดดู ขยับตัวไม่ได้ โดนเอาด้านหลัง โดนบีบด้านหน้า ก็เลยต้องอ้าให้มันแทงได้สะดวก คราวนี้ ไอ้หมอนวดมันลุกขึ้นจับหน้าเราเงย ขวักของมันมาให้เราอม เราไม่ยอม มันจิกผมเรา บอกไอ้คนเอา ให้กระแทกแรงๆ เราอ้าปากร้องมันยัดปัก เต็มปาก บอกเราให้ดูดไปดีๆ ไม่งั้นเจ็บ เราก็เลยต้องดูดให้มัน เต็มคับปากเลย มือมันก็บีบบี้นมเรา หอยก็ยังโดนแทงเข้าแทงออก สักพัก ไอ้คนเอาเราว่า จะออกแล้ว ไอ้หมอนวดบอกให้เอามาออกในปากเรา มันดึงของมันออกจากปากเรา จับเรานอนหงาย ดันขาเราชี้ฟ้า อ้าออก เสียบเรา ปักเดียวมิดด้าม ไอ้คนเอาเราคนแรกก็ไอ้บ๋อยตัวแสบ มันเอาของมันมาซอยต่อในปากเรา จับหัวเราแน่น ตอนออกก็แช่คาปากเรา น้ำมันทะลักออกมา เต็มปาก ข้างล่างไอ้หมอนวดก็ซอยเราแบบสาวยาวๆ อัดแรงๆ ปึกปักปึกปัก เราหัวสั่นหัวคลอนต้องกลืนน้ำไอ้บ๋อยลงคอ แล้วไอ้บ๋อยก็ลงไปทำงานต่อ แต่ว่า เดี๋ยวว่างจะขึ้นมาขอล่ออีกที ทิ้งเราโดนไอ้หมอนวดเอา มันเอาเราจนแตกคารู แล้วก็บังคับให้ดูดเลียให้มัน มันให้เราสั่งอาหารมากินสั่งเบียร์มาด้วย เราบอกจะไปกินข้างนอก มันว่าอยู่นี้แหละ มันกว่าเยาะเลย แล้วมันก็โทรสั่งของกิน และเบียร์ มันบังคับให้ดูดให้มันแข็งอีก แล้วก็เอาเราอีก อาหารและเบียรมาถึง ก็ไอ้บ๋อยอีกคนยกมา แล้วก็ร่วมเอาเราอีกที ก่อนลง เราโดนให้ดื่มเบียร์ ยอมรับตอนนั้นก็ชักมันๆแล้ว เราน้ำแตกไป 3-4 ทีได้ พวกมันแตกคนละ 2 ดื่มไป นั่งบี้เราบีบเรา แข็งก็เอาเรา เราเพลียก็หลับ รู้สึกตัวก็โดนกระแทก สักสองยาม ไอ้บ๋อยคนแรกก็กลับขึ้นมาอีกมันพาเพื่อนมาอีกคน โอ้ยอะไรกันนี้ ไอ้บ๋อยคนใหม่ก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง มาถึงก็แก้ผ้าควักปืน จ่อตรงเป้าอัด ปักๆๆๆ แบบตายอดตายอยาก เราร้องห้ามพวกมันก็เข้ามา ช่วยกันกดแขน ดูดนม ออก เราน้ำแตกอีกแล้ว คืนนั้น เราโดนนับไม่ถ้วน เราก็น้ำแตกหลายๆหน กินข้าวปนน้ำว่าวพวกมัน เช้าก่อนจากยังโดนอีกคนละที จ่ายค่านวด ด้วยโดนเอาด้วย รูเราแดงแจ หุบไม่ลงทั้งวัน พอเข้าสัมนา ก็นั่งหลับ เพื่อนๆ แซวว่า ไปโดนสึกหนักที่ไหนมา เรานึกถึงเรื่องเมื่อคืนก็หน้าแดง เราเดินผ่านไอ้บ๋อยก็ยักคิ้วล้อเลียน ก่อนกลับ มันขึ้นมายกกระเป๋า ผลักเรานอน เอาอีก ที แล้วบอกเราว่างๆให้มาใหม่นะ ประทับใจจัง
เป็นเรื่องที่เราโดนมาครั้งล่าสุด เรายังมีอีก5-6 เรื่อง ก่อนหน้านี้ แล้วจะมาเล่าให้ฟัง สวัสดีคะ