ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เค้ายุให้ลอง

เริ่มโดย lovetolove, ตุลาคม 21, 2010, 12:22:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovetolove

แก้ไขล่าสุด lovetolove เมื่อ 2010-10-21 00:23

จุ๊บกับจิ๊บเป็นพี่น้องกัน จุ๊บเรียน ปวช.ปี 3 จิ๊บปี 2พ่อแม่ทั้งคู่แยกกันอยู่ ต่างฝ่ายก็มีใหม่ลูกสาว 2 คนอยู่บ้านเดิมแต่กั้นส่วนหนึ่งให้น้าสาวอยู่กับครอบครัว เด็กทั้ง 2 คนมีอิสระมากมีคนชวนเที่ยวกลางคืนทุกวัน ยิ่งวันพุธ บาง pub ผู้หญิงจะเข้าฟรีดริงค์ฟรีแค่มีผู้ชายพาเข้า ผมเองก็ชอบจิ๊บ เธอขาว หุ่นอวบ ยิ้มเก่งจิ๊บเองก็เข้าออกบ้านผมประจำ ปลายเดือนเงินหมด เธอมักมาหาข้าวทานตอนดึกๆบางครั้งจุ๊บก็มาด้วย เด็ก 2 คนคุยเรื่องเอากันแบบปกติมาก เพราะจิ๊บขาวอวบแต่จุ๊บหน้าตาดี คล้ำนิดนึง ค่นข้างอ้วน วันนั้น ตอนบ่ายวันพุธ ผมแวะไปหาจิ๊บ ทั้งคู่ยังอยู่ชุดนอน เห็นภายนอกนมจิ๊บเล็กกว่าแต่ตั้งมากกว่าจุ๊บ ผมซื้อหมูปิ้งไปฝาก จิ๊บดีใจใหญ่หยิบกางเกงในของจุ๊บมาให้ดู บอกว่าเนี่ยมันเดินก็จะหลุดแระ แต่มันชอบใส่เพราะถอดง่ายดี แล้วก็หัวเราะกัน จิ๊บบอกซ้ำว่าเวลานั่งจุ๊บมันต้องหนีบขาถ้าหวอออกขนก็โผล่ด้วย จุ๊บร้อง..อีบ้า.. เสียหมดผมน่ะนึกไปถึงไหนต่อไหนแล้วคืนนั้นก็ตามเคย ทั้งคู่กลับมาเกือบตี 4 แต่ไม่อยากเข้าบ้านเพราะลูกสาวของน้ายังไม่กลับ น้ายังนั่งคอยอยู่ ทั้งคู่เลยแวะมาบ้านผมพอมาถึงก็บ่นง่วงนอน กลิ่นแอลกอฮอร์ลอยมาชัดเจน จิ๊บบอกว่าขอนอนก่อนนะเดี๋ยวตื่นค่อยอาบน้ำ เป็นครั้งแรกที่ทั้งคู่มานอน ผมคิดว่าเค้ามากัน 2 คนเลยคงลองนอนดู พอเข้าห้องนอนผมเปิดแอร์ให้ ทั้งคู่หัวถึงหมอนก็หลับจิ๊บนอนตะแคงแต่จุ๊บนอนเกือบคว่ำทั้ง 2 คน นุ่งกระโปรงสั้น ผมเห็นเป้ากางเกงในจิ๊บสีขาวเพราะจิ๊บงอขาแต่ของจุ๊บดูเลือนลางไม่ชัด ผมรีบหาไฟฉาย ยังไงก็ต้องดูจุ๊บก่อนละเพราะผมหาโอกาสดูจิ๊บง่ายกว่า พอไฟฉายส่องเข้าไปทางก้นผมก็เห็นกางเกงในตัวหลวมตัวนั้น จุ๊บถ่างขามากว่าจิ๊บผมพยายามเข้าไปใกล้ชายกระโปรงสั้น เพ่งมองตรงเป้าขาอ่อนด้านหลังของจุ๊บอยู่แค่ปลายจมูก กลิ่นเนื้อสาวรุ่นเตะจมูกบอกไม่ถูกตรงขอบกางเกงใน ผมเห็นปลายหมอยโผล่ออกมา จุ๊บต้องเป็นคนหมอยดกคนนึงแน่ๆผมดมกลิ่นขาอ่อนไล่ไปหาขอบกระโปรงตูดจุ๊บในกางเกงในตัวหลวมอยู่ใกล้นิดเดียว ผิวค่อนข้าคล้ำแต่เนื้อแน่นผมตัดสินใจค่อยๆล้วงมือเข้าไป หูก็คอยฟังเสียงกรนเบาๆของจุ๊บจุ๊บยังกรนสม่ำเสมอ ผมแตะปลายนิ้วกลางที่กางเกงใน โอ ..ใจสั่นบอกไม่ถูกกลัวก็กลัว เงี่ยนก็เงี่ยน ตอนนั้นควยไม่แข็งหรอก เพราะมันตื่นเต้นจากปลายนิ้วแตะกางเกงใน ก็ค่อยๆดันนิ้วเข้าไปกางเกงในโดนดันเนื้อผ้าก็ยุบตามลงไปจนถึงเนื้อหีเหงื่อผมแตกทั้งที่เปิดแอร์ ใจเต้นระส่ำเนื้อหีจุ๊บเหมือนกะนุ่มปลายนิ้วมาก ผมกดนิ้วลงที่เนื้อหีแรงขึ้นจุ๊บยังกรนลึกๆเบาๆ ผมตัดสินใจลากนิ้วตรงกลางกางเกงในโดนดันเข้าไปติดในร่องหี เป็นภาพที่สวยงามมาก จุ๊บตัวค่อนข้างอ้วนเนื้อหีมีมากกางเกงในยุบเป็นร่องหีผมตัดสินใจ ตอนนั้นเงี่ยนมากแล้ว ผมเอาหมอนอีกใบมาวางบนตัวจุ๊บ แล้วเขย่าจุ๊บขยับตัวนิดนึง จังหวะที่ขยับตัวผมรีบดึงชายกระโปรงรั้งขึ้น คราวนี้ตูดจุ๊บในกางเกงในหลวมโผล่ออกมา แต่จุ๊บยังคงนอนคว่ำอย่างนั้นผมรอให้จุ๊บกรนลึกอีกแป๊บนึง ก็เริ่มแหวกขอบกางเกงในหมอยสีดำสนิทเส้นหยาบค่อยๆโผล่ออกมาแคมหีคล้ำค่อยๆเผยออกมาเรื่อยๆจุ๊บมีหมอยขึ้นตลอกแคมหีเลยผมค่อยๆแหวกเรื่อยๆจนถึ่งร่องหี ใจนึกขอบคุณจิ๊บที่บอกเรื่องกางเกงในหลวมโอ พระเจ้า ร่องหีจุ๊บ เหมือนกับมีใส้เดือนมาขดตัวอยู่ที่ปากร่องแคมในของจุ๊บ ยื่นออกมาตลอดร่องหี สลับซ้าย ขวา เหมือนใส้เดือนตัวคล้ำผมนึกถึงหอยแครงที่ฝาหอยปิดแน่นแต่เป็นหอยแครยักษ์ ที่มีหมอยสีดำสนิท ยาวฟูขึ้นมาปกคลุมตามแคมหีผมรีบใช้โลชั่นหยดที่ปลายนิ้ว แคมในยื่นแบบนี้ เวลาแยงหีจะยากเสร็จแล้วก็กดปลายนิ้วที่รูหี เรื่องเขี่ยแตดลืมได้เลยท่านอนแบบนี้แตดอยู่ด้านบน ด้วยความลื่น ปลายนิ้วก็หลุดเข้าไปในรูหีจุ๊บคงผ่านมาพอควร ปลายนิ้วผมเข้าไปง่ายมาก พอผมดันนิ้วเข้าไปอีกจุ๊บหยุดกรน แต่ยังคงนอนอยู่ท่านั้น ผมแช่นิ้วค้างไว้เหงื่อแตกพลั่กพักนึงจุ๊บเริ่มหายใจยาว ผมเริ่มชักนิ้วดึงออกช้าๆในความคิดตอนนั้เหมือนจุ๊บแอ่นตูดตามนิ้ว ผมเลยดันเข้าไปอีกตอนนี้ผมไม่สนใจแล้ว ค่อยๆดันนิ้ว ชักเข้าออกในรูหีจุ๊บผมรู้สึกรูหีจุ๊บลื่นขึ้น เหมือนนิ้วผมอันเล็กลงผมชักนิ้วต่อก็พบว่ารูหีจุ๊บมีน้ำเมือกออกมาแล้ว ผมควานนิ้วรอบๆโพรงรูหีเอานิ้วโป้งเขี่ยที่รูตูด มือซ้ายก็ยังแหวกกางเกงใน โอย..มันเป็นความรู้สึกตื่นเต้น ใจเต้นรัว เงี่ยนบอกไม่ถูกยิ่งจุ๊บยังนอนเฉยทั้งที่ผมทำขนาดนั้นพอเริ่มแตะรูตูดอีกครั้งรูตูดคล้ำเป็บกลีบก็ขมิบ รูหีก็ตอดนิ้ว ผมควานนิ้วรูตูดขมิบ รูหีตอดผมดึงนิ้วออกมา เหมือนรู้สึกว่าจุ๊บถอนหายใจ ผมก็ไม่ว่าไร ถอดกางเกงควยขนาดเกือบ 7 นิ้ว ชี้เด่เป็นแนวขนานกับพื้นผมไม่ลืมเอาโลชั่นทาหัวควยจนเยิ้มฉ่ำ ตอนจะขึ้นคร่อมพึ่งนึกออกว่ายังมีจิ๊บนอนอยู่ เห็นจิ๊บยังนอนท่าเดิมผมรีบเอาควยจ่อปากรูหีจิ๊บด้านหลัง หัวควยลื่นเยิ้มกดลงตรงรูพอแตะปลายหัวควยก็มุดเข้ารู ตอนนั้นผมไม่ได้ดูแล้วละว่าจิ๊บแสดงอาการยังไงรู้แต่ว่าต้องค่อยๆเพราะไม่แน่ใจอยู่ดีว่าเค้าจะว่ายังไงถ้าเกิดตื่นขึ้นมา อาการกลัวๆกล้าๆแต่ความเงี่ยนมีมากกว่า ผมดันหัวควยผลุบเข้าไปในกลีบแคมในขดเห็นแคมในที่ยื่นออกมาของจุ๊บอมหัวควยผมไว้แทบเป็นเนื้อเดียวกันจังหวะนั้นเหมือนจุ๊บถอนหายใจยาว ผมค่อยๆดันควยลึกเข้าไปเกือบครึ่งรูหีจุ๊บเริ่มตอดหัวควย แต่จุ๊บยังนอนเฉย ผมดึงควยออกลำควยลู่กลีบแคมในปลิ้นออก เมือกขาวติดที่ลำควยชัดเจนจนเกือบถึงเงี่ยงรอบหัวควย ผมดันเข้าไปใหม่ คราวนี้เกือบมิดควยจุ๊บหายใจแรงเฮือก รูหีตอดหัวควยแป๊ลบๆ ทั้งตื่นเต้น ทั้งผิดกลิ่นผมเกร็งควยแข็ง รูหีจุ๊บยิงตอดหัวควยถี่ๆ ผมสาวควยกระเด้าใส่รูหีจุ๊บช้าๆเนิบๆ นิ่มๆ จุ๊บยังนอนคว่ำ แต่เหมือนกระดกตูดนิดนึงเหมือนกับควยผมเข้าลึกมากขึ้น ผมกระเด้าควยสุด รูหีจุ๊บตอดหัวควยถี่ๆสาวควยออก ก็ยังตามตอดถี่ๆ ผมเลยกระเด้าสุดลำควยทุกครั้งรูหีจุ๊บตอดหัวควยผมถี่ขึ้นแรงขึ้น จนสุดท้านรูหีลื่นๆที่ควยดันง่ายๆกลับหนืดรัดควยแน่นจนดันเกือบไม่เข้าผมต้องออกแรงเย็ดรูหีจุ๊บมากขึ้นผมดันควยเย็ดเข้าไป ดึงออกมาดันเข้าไปสุดลำ อีกเกือบ 10 ครั้ง จนทนไม่ไหว ต้องดึงควยออกมาน้ำควยบีบดันพรวดออกมาทาปากเป็นครีมสีขาวผมรู้สึกเหมือนรูตูดผมขมิบไม่หยุด ไข่ก็ขมิบน้ำควยออกมาไม่หยุดผมต้องรีบเอากางเกงมารองรับนึกในใจว่าถ้าไม่ดึงควยออกมาต้องเลอะจุ๊บเต็มรูหี เต็มเป้ากางเกงในแน่ๆวันนั้นผมเสียวควยสุดๆ บอกไม่ถูก มันทั้งตื่นเต้น ทั้งผิดกลิ่นมองจิ๊บเหมือนกับผมเห็นว่ากางเกงในจิ๊บมีรอยแฉะยังไงไม่รู้ แต่ผมหมดแรงแระรีบออกมานุ่งกางเกงตัวใหม่ หลับที่โซฟาเช้าขึ้นมาจุ๊บเหลือบมองหน้าผมแล้วอมยิ้ม จิ๊บก็ทำเป็นเหล่ผมผมไม่รู้ด้วยแระ ยังหมดแรงนอนอยู่ตอนหน้าผมจะเล่าเรื่องสวิงพี่น้งคู่นี้ให้ฟัง

ถ้าชอบจิ้มให้ด้วยนะจ้ะ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=lovetolove