ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์กับเพื่อนหญิงที่ปั๊มน้ำมัน

เริ่มโดย kenrie, ตุลาคม 22, 2010, 11:15:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenrie

วันนั้นเป็นวันหยุดผมกับเพื่อนหญิงในเอ็มของผมจึงนัดเจอกัน เธอชื่อมิ้นเราคุยกันมานานแล้วว่าจะหาโอกาสไปทำเรื่องตื่นเต้นๆ นอกสถานที่กัน.
ผมไปรับมิ้นแต่เช้าที่หอมิ้น มิ้นเดินลงมาด้วยชุดกระโปรงบาน สั้นมากๆ แล้วก็ใส่เสื้อสายเดียวคอลึกๆ รัดรูปซะนมออกออกเป็นลูกเลย ผมเห็นผมก็เกิดอารมณ์สุดๆอยากจะปล้ำมิ้นซะตรงนั้นเลย พอมิ้นก้าวขาขึ้นมาในรถกระโปรงมันก็ร่นผมมองไปที่หว่างขามิ้นเห็น กนน สีขาวบางมากๆ จนเห็นขนหมอยสีดำ พอมิ้นเข้ามาในรถก็หัวเราะกับท่าทีของผม อิ อิ "เป็นอะไรมองมิ้นตาค้างเลย" "จะไม่มองได้ยังไงละมิ้น มิ้นเล่นใส่ซะขนาดนี้ เราว่าใครเห็นใครก็มอง" มิ้นก็หัวเราะชอบใจ เราเลยขับรถไปตามทางบางนา โดยเราเลือกวิ่งคู่ขนานทางหลักไปเรื่อยๆ สักพักจนเจอปั๊มน้ำมันแห่งหนึงดูไม่ค่อยมีคน ผมจึงขับรถเข้าไปจอดตรงมินิมาร์ทแล้วก็เดินลงไปซื้อของกัน. ผมกับมิ้นสักเกตุเห็นแล้วว่าข้างในมีผู้ชายคนหนึงเลือกซื้อของอยู่ มิ้นเลยเริ่มแผนการด้วยการเดินเข้าไปข้างๆ ผู้ชายคนนั้นแล้วก็แกล้งเอื้อมไปหยิบขนมตรงข้างหน้าเค้า ผมแอบมองเห็นผู้ชายคนนั้นมองไปที่นมมิ้นตาค้างเลยครับ มิ้นเองก็ได้ใจโชว์ไปเรื่อยๆ โดยแกล้งทำขนมตกแล้วก็นั่งย่องๆ เก็บของ ผมมองไม่ถนัดหนักแต่คิดว่ามุมที่ผู้ชายคนนั้นมองคงจะเห็น กกน มิ้นแน่ๆ แล้วพอมิ้นเก็บขนมเสร็จก็แกล้งเดินไปล็อคอื่นต่อ ผู้ชายคนนั้นก็เดินตามเลยครับ มิ้นแกล้งก้มตัวไปหยิบขนมชั้นล่าง ทำให้ชายกระโปรงด้านหลังมันร่นไป เห็นก้นมิ้นเต็มๆ กกนที่มิ้นใส่มันก็บางมากจนเห็นก้นมิ้นเลย ผู้ชายคนนั้นคงจะอยากเย็ดมิ้นสุดๆ เพราะผมเองก็แถบจะควักควยมาชักว่าวไปด้วย มิ้นโชว์สักพัก ก็เดินมาหาผม แล้วเราก็เดินไปจ่ายตังค์กัน ผมแอบมองผู้ชายคนนั้นเค้าก็ยังมองมิ้นอยู่แต่ไม่ได้มายืนใกล้ๆ เหมือนเดิมคงจะเกรงใจผมผมกับมิ้นจ่ายตังค์เสร็จก็เดินออกมาขึ้นรถ ผมถามมิ้นว่าเป็นยังไงบ้าง มิ้นบอกว่า "ตอนนี้มิ้นโชว์ มิ้นเสียวมากๆ เลยนะเพราะรู้ว่า เค้าต้องเห็น นมเห็นหีมิ้นเต็มๆ แน่" ผมเลยถามว่าตอนนี้ถ้าให้โชว์มากกว่านี้จะกล้าไหม มิ้นก็ตอบว่ากล้าเพราะตอนนี้มิ้นเองเงี่ยนมากแล้ว มิ้นพูดเสร็จก็ถลกกระโปรงให้ผมดู ผมเห็นน้ำเงี่ยนมิ้นซึมทะลุ กกน ตัวบางออกมาเปียกเลยผมเลยบอกมิ้นว่าถ้างั้นถอด กกน เถอะจะได้ไม่ไม่แฉะหี คงจะเป็นเพราะความเงี่ยน มิ้นเองก็ยกขาขึ้นมารูดกกนตัวบางลงไปเลยจังหวะนั้นผมสังเกตุเห็นชายคน เมื่อกี้เดินออกมาจากมินิมาร์ทเค้ามองมาที่รถผมแล้วก็เดินเข้าห้องน้ำผู้ชาย ไป ผมเลยมีความคิดเข้ามา ผมถามมิ้นว่า กล้าโชว์ชายคนเมื่อกี้ให้เยอะๆ อีกไหม มิ้นก็ตอบว่ากล้า ผมจึงบอกแผนการมิ้นไปผมให้มิ้นเดินไปห้องน้ำชายกับผม อย่างที่บอกปั๊มนี้ไม่ค่อยมีคน ผมจึงกล้าชวนมิ้นเดินไปพอเดินเข้าไปข้างในผมก็แกล้งพูดดังๆ ว่า "เข้าห้องน้ำชายก็ได้มิ้น ห้องน้ำหญิงมันกดน้ำไม่ออกนี้น่าไม่มีคนอยู่หรอก แค่แป๊บเดียวไม่เป็นไร" คือจริงๆ ผมกับมิ้นรู้ว่าห้องด้านในที่มันปิดประตูมีผู้ชายคนนั้นเข้าอยู่ ผมไม่รู้หรอกว่าเค้าเข้าไปทำอะไรแต่คิดว่าน่าจะเข้าไปชักว่าว ผมก็ให้มิ้นเข้าไปห้องน้ำข้างๆ เค้ามิ้นก็พูดว่า ยืนรอมิ้นอยู่ในห้องน้ำนะ เผือมีคนเข้ามาจะได้อยู่เป็นเพื่อนมิ้น ผมก็ตอบว่าได้สิ พอมิ้นเข้าห้องน้ำไปสักแป๊บ ผมก็แกล้งพูดกับมิ้นว่ามิ้นๆ เดียวผมไปสูบบุหรี่ข้างนอกก่อนนะ มิ้นก็ตอบว่าได้ ผมจึงทำเป็นแกล้งเดินออก แต่จริงๆ ผมเดินไปเอาป้าย ที่เขียนว่าพื้นเปียกไปวางหน้าห้องน้ำผู้ชาย แล้วก็ไปแอบยืนในห้องน้ำข้างๆ มิ้นแล้วก็แอบมองลอกบานประตูด้านล่างออกไปทางด้านห้องผู้ชายคนนั้นผมเห็นขา เค้าที่วางอยู่กับพื้น สักพัก เค้าก็เอาขาขึ้นไป ผมคิดว่าเค้าน่าจะปีนแอบดูมิ้นแน่ๆ ผมก็เลยแอบมองลอดขอบประตูไปที่กระจกเงามันสะท้อนเห็นเค้ากำลังปีนดูมิ้นอยู่ ตอนนั้นผมไม่รู้เหมือนกันว่ามิ้นทำอะไรบ้าง ผมปล่อยให้เค้าดูสักพัก ก็แกล้งโทรศัพท์เข้าเครื่องมิ้นให้มันดัง พอโทรศัพท์มิ้นดังเค้าคงตกใจรีบลงเลยมีเสียงดัง มิ้นได้ยินคงตกใจร้องว้าย ผมก็แกล้งเปิดประตูเบาๆ ออกไปแล้วทำเป็นเคาะประตูห้องมิ้น แล้วถามว่ามีอะไรหรือ มิ้นตอบว่าได้ยินเสียงดังจากห้องข้างๆ ผมก็เลยบอกว่าไม่น่ามีนะเพราะมีกี้ดูแล้ว มิ้นก็ทำเป็นเปิดประตูออกมา ตอนนั้นภาพที่ผมเองแถบจะหัวใจวายตายเพราะสายเดี่ยวมิ้นมันหลุดจากไหล่จนเห็น เนินนมขาวๆ เกือบทั้งหมด ส่วนด้านล่างมิ้นก็ถลกกระโปรงขึ้นมาจนถึงเอว โดยที่กกน ยังอยู่ที่รถผม จึงเห็นหีมิ้นนูน มากๆ แล้วก็มีน้ำเงี่ยนเมือกๆ เต็มร่องหีไปหมด ผมก็บอกว่ามิ้นคิดมากไปเองมั้ง เรารีบไปกันดีกว่าเดียวจะสาย มิ้นเองก็จัดชุดให้เรียบร้อย แล้วเดินมาขึ้นรถกับผม ผมกับมิ้นแกล้งขับรถออกมาแล้ววนไปจอดที่อีกด้านหนึงของปั๊ม สักพักก็เห็นชายคนเมื่อกี้เดินออกมา ท่าทางเค้าคงจะตื่นเต้นมากๆ รีบขึ้นรถกระบะขับออกไปเลย ผมถามมิ้นว่าเมื่อกี้อยู่ในห้องน้ำมิ้นทำอะไรบ้าง มิ้นบอกว่ามิ้นเงี่ยนมากๆ ยิ่งมิ้นรู้ว่าข้างห้องมีผู้ชายที่มิ้นเพิ่งโชว์มากำลังชักว่าวอยู่ มิ้นก็เลยถลกกระโปรงแล้วก็ช่วยตัวเองไปด้วย ผมถามมิ้นว่าตอนนั้นรู้ไหมว่าเค้าแอบปีนดู มิ้นบอกว่าตอนนั้นมิ้นหลับตาช่วยตัวเองอย่างเดียวเลยไม่รู้ว่ามีใครแอบมอง บ้าง จนมิ้นน้ำแตกก็พอดีโทรศัพท์ดัง วันนั้นเป็นครึ่งวันที่ผมกับมิ้นได้โชว์เสียวสุดๆ ตั้งแต่เคยโชว์มาเลยครับ