ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภรรยาเจอเพื่อนที่เข้าใจ

เริ่มโดย kenrie, ตุลาคม 22, 2010, 11:17:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenrie

ผมกับเมียเป็นคนกทม.คับแต่ผมทำงานกันคนละที่ผมทำงานที่ต่างจังหวัดเพราะบริษัทส่งไปค ับเมียผมชื่อ ป้อมทำงานแถวบางปะกง.แผนกธุระการของโรงงานแห่งหนึ่ง เวลาเลิกงานกลับบ้านมาผมกับป้อมจะอาศัยการออนเอ็มคุยกันทุกคืนคับ ไม่เปลืองค่าโทรศัพย์ ที่สำคัญได้เห็นป้อมเมียผมแก้ผ้าให้ดูห.ีดูนมและร่องรูของเมียผ่านทางกล้องเวปแคมทุกคืนเลย ครั้งหนึ่งผมมีอารมณ์มากๆผมบอกทางเสียงให้ป้อมค่อยๆถอดยกทรงและกางในออกให้ดู ผมก็จะชักว่าวสาวคว.ยให้ป้อมเมียผมดูไปด้วย พอถอดเสื้อยกทรงออกแล้วป้อมเมียผมก็จะค่อยๆเอามือบีบคลึงเต้านมทั้งสองข้างไปมาจนได้อารา มณ์เต็มที่ป้อมเมียผมก็จะถอดกางในตัวน้อยๆของเทอออกแล้วเอามือลูบไล้ตรงเนินหว่างขาไปมาใ ห้ผมดู บางทีป้อมเมียผมก็เอามือแหวกแคมอ้าออกให้ผมดูจะๆเลยคับ ป้อมเอากล้องไปส่องจนติดร่องรูให้ผมดูน้ำเงี่ยนที่ไหลเ่ออกมาจากร่องรูหว่างขา ผมเลยบอกให้ป้อมไปเอามะเขือยาวมายัดใส่ร่องรูให้ผมดูหน่อย ผมบอกป้อมว่ากำลังเสียวอย่างมากนะ ป้อมเมียผมก็เดินไปเปิดตู้เย็นออกมาแล้วมะเขืือยาวใส่ในถุงยางอนามัย แล้วก็มาแอ่นตรงใกล้ๆกล้องเวปแคมเอามะเขือยาวถูไถไปมาตามร่องรูหว่างขา จนเสียวมากๆแล้วป้อมเมียผมก็ดันมะเขื้อยาวเข้าไปในร่องรูของเธอแล้วมาแอ่นที่หน้ากล้องให ้ผมดูใกล้ๆโดยปล่อยมือออกไม่จับมะเขือ มะเขือยาวๆป้อมดันเข้าไปจนถึงขั้วบนเลยคับแล้วเมียผมก็เอามือจับมพเขือชักเข้าชักออก ในร่องรูหว่างให้ผมดู ผมก็ชักว่าวสาวคว.ยตามกับป้อม จนเมียผมมีอารมณืขึ้นสูงสุดเอามือสาวมะเขือยาวเร็วขึ้นๆๆๆๆแล้วแอ่นเกร็งสะโพกกระตุก หลายๆครั้งผมก็รู้ว่าเมียขึ้นสวรรค์ไปแล้วคับ ผมก็เร่งสาวว่าว ตาก็ดูร่องรูห.ีของป้อมเมียผมที่มีมะเขือยาวคาอยู่อย่างมีอารมณ์ จนน้ำคว.ยผมแตกพุ่งปรี๊ดๆๆๆๆๆออกมาคับ ป้อมเมียผมจึงดังมะเขือยาวออกจากร่องรูของเทอ แล้วมานั่งคุยกันต่อ ผมถามป้อมเมียผมว่าคุยเอ็มทุกวันและเล่นโปรแกรมแคมฟร็อกด้วยไม่มีผู้ชายคนไหนสนใจมากหรอ ป้อมเมียผมบอกว่ามีคนสนใจอยากเอากับเมียผมหลายคน บางคนเวลาคุยกันจะเปิดกล้องเอาคว.ยออกมาโชว์ให้ป้อมเมียผมดูทุกคืนเลย ผมถามเมียว่าแล้วคุณโชว์ห.ีกับนมให้คนอื่นเขาดูบ้างมั้ย เมียผมบอกก็ด้องโชว์ซิ เขาจึงชักว่าวให้ดู ผมอึ้งไปเลยคับ แล้วเมื่อครู่นี้ล่ะได้เปิดกล้องให้เพื่อนผู้ชายดูบ้างมั้ย ป้อมเมียผมบอกว่าเปิดให้ดูหลายคนเลยล่ะ คนอื่นเขาก็ดูและเห็นตรงนั้นของป้อมเช่นกันและชักว่าวเหมือนพี่นั่นแหละป้อมเมียผมหัวเรา ะไปด้วยตอนนี้ ผมบอกเมียว่าพี่อยากเห็นป้อมเอากันกับคนอื่นคืนนี้จังเลยได้มั้ยล่ะ ป้อมเมียผมบอกว่าจะดีหรอพี่ ผมบอกมาที่บ้านของเราตอนนี้ไม่มีใครรู้หรอก ละครกำลังเล่น ป้อมโชว์ให้คนอื่นดูแบบนี้ต้องมีคนพิเศษแน่นอนใช่มั้ยล่ะบอกมาตามตรงนะ ป้อมเมียผมยอมรับว่าเคยไปเที่ยวดูหนังและกินข้าวกับเพื่อนผู้ชายชื่อโจ้ที่รู้จักทางแคมฟร็อก2-3 ครั้งแต่ไม่มีอะไรกัน แค่เขากอดจูบและลูบคลำตรงนั้นของป้อมเองตอนอยู่ในรถของเขาป้อมเมียผมบอกอย่างนั้น ผมบอกถ้าอย่างงั้นป้อมโทรไปชวนเขามาที่บ้านของเราคืนนี้ซิ นะพี่อยากเห็นป้อมเอาันกับคนอื่น พี่จะมีความสุขมากๆนะป้อมนะก็งั้นป้อมขอโทรไปหาโจ้ เขาก่อนนะว่าจะมาได้มั้ย ผมฟังเสียงป้อมเมียผมคุยกันกับโจ้เพื่อนชายคนที่ว่านี้สักพักก็รู้ว่าป้อมเมียผมกับโจ้เขาสนิทกันมา กพอดูคับ ต่อเมียผมก็บอกว่าโจ้เขาจะมาหาประมาน3ทุ่มกว่านะ เขาพึ่งกลับถึงบ้านกำลังกินข้าวอยู่เสร็จแล้วจะมาเขาบอก ผมได้ฟังแค่นี้ก็รู้สึกตื่นเต้นแล้วล่ะคับ คนที่เคยดูสาวโชว์ทางเวปแคมครั้งแรกเป็นอย่างไรก็คงจะรู้ดี ป้อม เมียขอตัวไปอาบน้ำและเก็บกวาดอะไรที่วางเกะกะให้เรียบร้อยขึ้น ประมานอีกครึ่งชั่วโมงต่อมาโทรศัพย์ของป้อมเมียผมก็ดังขึ้นเมียก็รีบไปรับ แล้วมาบอกผมว่าโจ้เพื่อนผู้ชายคนที่บอกนั้นเขามาถึงบ้านของเราแล้ว ป้อมเมียผมจะลงรับเขาแล้วนะ ผมบอกให้ป้อมเมียผมปิดจอมอร์นิเตอร์คอมป์เสียก่อน เพราะเขาจะได้ไม่รู้ว่าเปิดกล้องให้คนอื่นดูอยู่ เมียก็ทำตามเพราะกล้องเวปแคมรุ่นใหม่ๆไม่มีไฟสีแดงบอกว่าเปิดกล้องอยู่ สักพักผมก็ได้ยินเสียงประตูเปิดออกแล้วเสียงของผู้ชายคุยกันกับเมียผมอย่างสนิทสนมมา ก เมียพามานั่งที่เตียงแล้วเอาน้ำเย็นๆมาให้เขาดื่มก่อน โต๊ะคอมป์ของเมียผมหันมาทางเตียงนอนอยู่แล้วจึงเห็นภาพชัดมาก พอเขาดื่มน้ำเสร็จแล้วคุยกับเมียต่ออีกครู่ใหญ่ โจ้เขาก็ดึงเมียผมเข้าไปยืนกอดจูบกัน ผมดูแล้วตื่นเต้นจิงๆคับ แล้วเขาก็ให้ป้อมเมียผมนอนลงบนเตียงนอน โจ้เพื่อนผู้ชายของเมียผมก็ขึ้นทับแล้วกอดจูบลูบคลำเ ป็นพัลวัน เมียดิ้นรนเล็กน้อยและพูดว่าคืนนี้ป้อมไม่หนีคุณไปไหนหรอกค่ะ ป้อมได้เป็นเมียคุณแน่นอนค่ะคืนนี้ โจ้เพื่อนชายของเมียผมก็พูดว่าพี่อยากเป็นผัวของป้อมมานานแล้วตั้งแต่เจอกันครั้งแรกเลย แล้วโจ้เพื่อนชายของป้อมเมียผมก็ก้มหน้าลงซุกไซร้ตรงเต้านมป้อมเมียผมทั้งดูดทั้งเลียไม่หยุดมือ ของเขาก็ลูบไล้ตรงต้นขาไปมาและลูบกุมตรงเนินหว่างไปด้วย ผมทั้งเสียวท้งตื่นเต้นจิงๆคับ ต่อมาเขาก็ถอดชุดคลุมที่ใส่นอนของเมียผมออกเหลือแต่กางในตัวน้อยๆตัวเดียว เขาค่อยดึงกางในตัวน้อยป้อมเมียผมอกอย่างช้าๆไปที่ปลายขา ป้อมเมียผมก็เต็มใจให้เพื่อนถอดกางในของเธอออกไป ต่อมาโจ้เพื่อนชายของเมียผมก็มาซบหน้าลงกับเนินนูนหว่างขาที่อวบอูมและโหนกนูนของป้อมเมียผม แล้วเขาก็ดูดเลียร่องรูให้เมียผมอย่างชำนาญลิ้นจนป้อมเมียผมแอ่นสะโพกขึ้นตามลิ้นของเขาเ ลยคับ ผมก็ชกว่าวตามตาก้ดูเมียผมที่ถูกเพื่อนชายเลียร่องรูอยู่ เขาเลียของป้อมๆๆครงบิดตัวไปมา นำเยิ้มเต็มหน้าโจ้เลยแน่นอน เลียหีป้อมเมียผมจนพอใจแล้ว เขาก็ลุกขึ้นถอดกางและเสื้อของเขาออกแล้วขึ้นมาแอ่นท่อนเอ็นใส่ตรงปากเมียผมโอ้วววควยเขาหรือนี่ ใหซ่สะใจป้อมเลยมีเม็ดปุ่มๆๆหลายเม็ดบนลำกล้อง มุกแน่เลย ยาวได้ใจทีเดียว พอเมียผมอ้าปากอมท่อนเอ็นให้เขา โจ้เพื่อนชายของเมียก็กระเด้าคว.ยใส่ปากป้อมเมียผมไปด้วยช้า ผมดูขาป้อมเมียผมที่อ้าออกถ่างออกจนสุดแล้วกระเด้าเอวขึ้นลงดังป้าปๆๆๆปั๊กๆๆๆๆๆ ป้อมร้องดังมาก โอ้ววววโอ้้ๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆป้าปๆๆๆปั๊กๆๆๆๆๆ อูวววววอย่างมีอารมณ์แล้วสียวมากๆคับ โจ้เพื่อนชายของเมียผมเขากระเด้าคว.ยใส่ปากเมียผมอยู่นานพอดูเขาคงเห็นว่าป้อมเมียผมคงจะเงี ่ยนเต็มที่แล้วเขาจึงค่อยๆเอาคว.ยออกจากปากป้อมเมียผม แล้วก็เข้าไปคร่อมทับตรงเนินหว่างขาของป้อมเมียผมที่อ้าถ่างขารอท่อนเอ็นของเขาอยู่ เขาจับท่อนเอ็นหัวบานแดงถูไถไปตามร่องแคมที่อ้าเยิ้มของป้อมเมียผมไปมา ป้อมเมียนอนหลับพริ้มอย่างมีความสุขจริงๆ เสียงเมียผมครวญครางอือๆๆออ อาาาาซีดๆๆๆเสียววววเบาๆไม่หยุดปาก พอได้ทีโจ้เพื่อนชายของเมียผมก็จ่อคว.ยตรงปากรูดีแล้วก็กระเด้าคว.ยยุบๆๆๆๆสี่ห้าครั้งเ มียผมสะดุ้งร้องอุ๊ยซี๊ดดส์เม้มปากซีดๆๆ กรอดๆๆๆกัดฟันแน่น สดุ้งขึ้นมา กอดโจ้้้ ท่อนเอ็นของเพื่อนชายของเมียผมก็มุดเข้าไปในร่องรูของเมียผมจนได้ เมียผมนอนอ้าถ่างขาออกให้เพื่อนกระเด้าคว.ยใส่ให้อย่างถนัด พอท่อนเอ็นของเขาเข้าไปในของเมียผมจนหมดจมสุดโคนเขาก็ประกบปากจูบกันกับเมียผมต่อ ป้อมเมียผมเอามือลูบไล้ตรงสะโพกเขาไว้แน่นแล้วกระเด้าเอวขึ้นหาคว.ยของเขาอยู่ป้าปๆๆๆปั๊กๆๆๆๆตลอดเวลา ตอนนั้นผมกลัวว่ากล้องที่ออนเอ็มอยู่จะหลุดอย่างมากเลยคับ เพื่อนชายของเมียผมก็เริ่มกระเด้าท่อนเอ็นเข้าในร่องรูเมียผมอย่างช้าๆจนเมียร้องครา งอย่างเสียวซ่านในอารมณ์โจ้ เขาจึงสาวท่อนเอ็นเร็วขึ้นๆๆๆปั๊กๆๆๆๆๆๆเมียผมก็กระเด้ารับท่อนคว.ยเขาตลอดเวลาเช่นก ันคับ เขาจับขาเมียผมพาดไว้ที่ท่อนแขนของเขาแล้วกระเด้าคว.ยใส่ในร่องรูหว่างขาป้อมเมียผมดูแล้ วมันและเสียวแทนป้อมเมียผมจริงๆคับ ผมชักว่าวสาวคว.ยไม่หยุดเลยเช่นกัน สักครู่เขาก็ปล่อยขาเมียผมลงจากท่อนแขนแล้วทาบตัวลงติดกันกับเมียผม โจ้เขากระหน่ำกระทุ้งท่อนคว.ยรัวใส่เนินหว่างขาของเมียผมแบบไม่ยั้งเลยคับ ปั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆจนป้อมเมียผมเกร็งกระตุกเป็นจังหวะๆร้องโอววซี๊ดดดเสียวค่ะเสียวป้อมไม่ไหวแ ล้วค่ะ โจ้เพื่อนชายของเมียก็เร่งกระเด้าคว.ยใส่ในร่องรูเมียอย่างเอาเป็นเอาตายปั๊กๆๆๆๆครู่เด ียวเพื่อนชายของเมียผมก็ร้องโอ๊ววป้อมจ๋าาาาพี่ไม่ไหวแล้วนะ ออกแล้วๆๆๆๆเมียผมบอกค่ะๆๆแล้วกระเด้าเอวขึ้นรับท่อนคว.ยของเขาไม่หยุด เพื่อนช่ยของเมียผมสาวท่อนหัวบานแดงต่อไปได้อีกสี่ห้าครั้งก็ร้องอู้วววออกแล้วๆๆคับ ป้อมมมมจ๋าาาาโอ้ววซี๊ดดดเพื่อนชายของเมียผมกดท่อนคว.ยลงจมมิดและแนบแน่นคับหว่างขาเมียจนสุด กลั่นจริงๆ สะโพกทั้งสองข้างของเขาบดเข้าหากันแนบแน่นกระตุกบีบเข้าหากันเป็นจังหวะยุบๆๆๆๆผมก็รู้เลยคับว่าเพื่อนช ายของเมียได้ฉีดพ่นน้ำเงี่ยนออกจากคว.ยเข้าไปในร่องรูหว่างขาเมียผมแล้วอย่างสุขสมจร ิง ผมก็เร่งชักว่าวจนน้ำคว.ยของผมแตกพุงปร๊ดๆๆๆๆออกมาอย่างมากมายและสุขสมไปกับเมียและเ พื่อนชายของเมียคับ เมียผมกับเพื่อนผู้ชายนอนทับกอดจูบกันอย่างมีความสุขจริงๆ สักพักเมียก็พาเขาลุกไปห้องน้ำ เสร็จแล้วก็มานอนกอดก่ายกันไปมาจนเมียผมกับเพื่อนเงียนขึ้นมาอีกครั้ง ครั้งนี้เมียผมนอนหมอบคุกเข่าให้ก้นโด่งขึ้นหันมาทางกล้องให้ผมดูแน่ๆผมคิดตอนนั้นคั บ โจ้เพื่อนชายของเมียผมก็ลุกไปคร่อมสะโพกป้อมเมียผมแบบโหย่งๆตัวลงผมได้เห็นท่อนคว.ยคนอื ่นมุดเข้ามุดออกสนร่องรูของเมียแบบจะๆเต็มๆตาครั้งแรกจริงๆคับ เขากระเด้าท่อนคว.ยรัวใส่สะโพกเนื้อหนั่นอวบๆของเมียอย่างเมามันจริงผับๆๆๆๆๆก็สาวว่ าวตามท่อนคว.ยของเพื่อนอยู่ตลอดเวลาเช่นกันคับประมานสิบกว่านาทีเพื่อนของเมียผมก็ร้ องอู้ววป้อมๆๆผัวออกแล้วๆๆนะโอ๊ยซี๊ดๆเขาสาวท่อนคว.ยอีกสามสี่ครั้งก็ดันท่อนเอ็นเข้ าในของป้อมเมียจนติดร่องก้นพวงไข้ของเขาบีบรัดตัวขึ้นเป็นจังหวะๆๆโจ้เพื่อนของเมียผมได้เป็ นผัวคนที่สองเมียผมอีกแล้วคับ พอหายเสียวแล้ว เขาก็ค่อยๆลุกขึ้นดึงท่อนคว.ยออกจากร่องรูเมียผม พอปลายคว.ยพ้นปากรูน้อเงี่ยนของเขาก็ไหลย้อยออกมาจากรูเมียผมอย่างมากมายเป้ฯทางยางย ืดเลยคับ ผมเห็นแล้วเสียวมากๆผมชักว่าวอย่างเมามันตาก็ดูร่องรูของเมียที่คุกเข่าก้นโด่งอยู่จ นน้ำเงี่ยนผมแตกพุ่งออกมาอีกครั้งคับ หลังจากนั้นป้อมเมียผมกับโจ้เพื่อนผู้ชายของเธอก็นอนพักกอดก่ายพอใกล้เที่ยงคืนเขาก็ขอตักลั บบ้านไป เมียลุกขึ้นมาเปิดจอคอมป์ถามว่าเป็นไงบ้างคะ ผมบอกพี่รักป้อมเมียพี่มากๆเลยคับ ทำได้สุดยอดจิงๆ ผมบอกเมียเอากล้องไปส่องรูห.ีให้พี่ดูหน่อยอยากเห็นของเมียพี่ที่พึ่งโดนคนอื่นเอาไป 2ทีสดๆเมียผมก็ทำตามที่ผมบอกไป ร่องของเมียบานแดงเลยคับ เมียผมบอกของโจ้เขาใหญ่มากจิงๆมีมุกห้าเม็ดด้วยเย้ดมันมากเลยนำแตกไปหลายทีเลย ผมบอกเมียว่าวันหลังชวนเขามาเอาอีกนะพี่ชอบจังแบบนี้ เมียผมก็ตกลง เมียผมถามอีกว่าถ้ามีคนอื่นๆที่อยากเอากันกับป้อมพี่จะให้ป้อมพามาเอาที่ห้องเราอีกม ั้ย ผมบอกเมียว่าใครก็ได้ที่ป้อมเมียพี่ชอบพามาเลยคับ ผมสงสัยอย่างหนึ่งเลยถามเมียว่าตอนนี้เย็.ดกับเพื่อนผู้ชายเมื่อครู่นี้ได้เปิดกล้อง ให้คนอื่นดูด้วยมั้ย เมียผมบอกว่าป้อมเปิดค่ะ ที่แคมฟร็อกมี่20กว่าคนที่ได้ดูเมียผมเย็.ดกับเพื่อนผู้ชายเมื่อครู่นี้ด้วยคับ คนที่ดูอยู่ก็ส่งข้อความมาขอเย็.ดกับเมียผมทุกคนเธอบอกคับ พวกเขาก็ดูและชักว่าวแบบพี่นั่นแหละ ตอนนี้เมัยผมหัวเราะคับ วันต่อๆมาที่เมียผมพาโจ้เพื่อนคนเดิมมาเอากันที่ห้องเราอีก เมียผมก็บอกความจิงให้เขารู้ว่าป้อมมีผัวแล้วนะ แต่ทำงานอยู่ต่างจังหวัด2อาทิตย์จะได้มาหาครั้งหนึ่ง เขาชอบดูป้อมช่วยตัวเองและเอากันกับคนอื่น โจ้เพื่อนเมียผมคนนี้ก็เข้าใจและเห็นใจที่ผัวเมียอยู่ไกลกัน เวลาเมียผมกับเขาจะเอากัน เขาจะให้เมียผมมานั่งลงใกล้ๆกล้องเวปแคมแล้วเขาก็จะเอาคว.ยออกมาใส่ปากเมียผมแล้วให้ เมียผมดูดเลียคว.ยของเขาให้ผมดูใกล้ๆ เขากระเด้าคว.ยใส่ปากป้อมเมียผมให้ดูด้วยทุกครั้ง บางครั้งเพื่อนชายคนของเมียผมก็เอาน้ำคว.ยออกในปากเมียเลย หรือเอาน้ำเงี่ยนฉีดพ่นใส่ตรงหน้าเมียผมให้ผมดูใกล้กล้องเลยคับ หรือเวลาถ้าเขาเอาคว.ยออกในรูหว่างขาป้อมเมียผมเขาก็จะลุกมาเอากล้องเวปแคมไปส่องให้ผมดู น้ำเงี่ยนจากคว.ยของโจ้เขาที่ไหลย้อยออกมาจากร่องรูของป้อมเมียผมทุกครั้ง ผมก็ชักว่าวตามจนน้ำเงี่ยนผมแตกทะลักออกมาคับตอนนี้ไม่คิดหาคนใหม่แล้ว ป้อมกับโจ้เขาตกลงที่จะคบกันเป้นเพื่อนที่เข้าใจจริงใจปรึกษากัน ตลอดไปผมเองไม่ขัดข้องถ้าเขาจะคบกันแบบนี้ ยินดีเป้นที่สุดครับ