ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องปัท

เริ่มโดย cybertoonz, ตุลาคม 23, 2010, 12:37:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cybertoonz

สวัสดีครับ
เพื่อนๆที่ชอบอ่านเรื่องประสบกามจริง
ผมเล่นเนตมานานตั้งแต่7ปีที่แล้ว ละได้นัดเพื่อนทางเนตไปเย็ดมาล้วหลายคน ทั้งผัวเผลอเธอให้ ทั้งสาวแก่แม่หม้ายละเด็กวันขบเผาะ
แต่ว่า จะไม่อึดละดุเด็ดเผ็ดมันเท่ากับครั้งล่าสุด ที่เอากับน้องปัทมา น้องเขาอวบอึ๋ม ผิวสีแทน เซ้กซี่มาก นมใหญ่ตูดงอน หีใหญ่มาก และที่สำคัญ เซ้กส์จัดมาก
เราคุยกันและนัดกันที่รังสิต เพราะเธอทำงานที่ แถว มธ รังสิต เจอกันก็ทานข้าวเสร้จก้ปาเข้าไป5ทุ่มแล้ว ไม่รุจะไปไหนดี เลยชวนกันไปพักที่ รร แถวหลักสี่ ทันทีที่เข้าไป
ถอดเสื้อผ้าว่าจะอาบน้ำ น้องปัทก็มากอดผมเลย บอกอยากกับพี่มานานล้ว ตั้งแต่คุยกัน ขอก่อนชิมลางก่อนได้ไหม ?
ผมยังไม่ทันตั้งตัว ต่ว่าเตรียมฟิตร่างกายมาดี ออกกำลังกายละบำรุงมาตลอด เพราะกะว่าน้องปัทคงพูดจริงว่าชอบเย็ดมาก อยากได้คนอึดๆ อย่างพี่มาลองดุก่อน
ถูกใจค่อยว่ากันไป เพราะเราบอกว่าจะไม่มีพันธะต่อกัน
ขอเพียงให้เย็ดมันส์ ก็พอใจแล้ว
น้องปัทมาจับควยผมทันที และคุกเข่าตรงหน้าเอาเข้าปาก ถอกรูดแล้วดูดอย่างเมามัน ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ล้างเลย
ผมบอกว่าขอพี่ล้างให้สะอาดก่อน น้องบอกว่า อยากอย่างนี้จะได้กลิ่นควยที่รงๆหน่อย น้องมีอารมณ์มากแบบนี้
ผมก้ปล่อยเลยไปตามเลย แล้วก็ดันน้องปัทไปขึ้นเตียง
แล้วก้เลียหอยให้น้องมั่ง ก็มีกลิ่นเหมือนกัน เพราะยังไม่ได้ล้างเหมือนกัน
แต่ก็เหมือนกับปลาร้า ยิ่งมีกลิ่นยิ่งเร้าใจ ชวนให้มีอารมณ์
ก็เลยเริ่มบรรเลง น้องปัทน้ำเยิ้มเร็วมาก ตามบบฉบับคนอวบและมีอารมณ์รุนแรง พอเลียได้หน่อยก้กระตุกน้ำออกมาแล้ว บอกว่า พี่เย็ดหนูเถอะ เงี่ยนมาก เร็วๆ เย็ดหนูเลย
ผมได้ยินคำนี้ก้ไม่รอช้าสอดเข้าแล้วกระเด้าลึกๆ ทันที
ปัทร้องเสียงลั่นว่า เสียวมากพี่แรงๆ จ้า
ชอบมาก แรงอีก ผมก็เลยได้ใจ กระเด้าแบบไม่คิดอะไรแล้ว เชื่อแล้วว่าน้องปัทชอบความรุนแรง (เย็ดแรงๆ)
กระเด้าได้5นาที ก็พลิกก้มท่าหมา ยิ่งดีผมชอบมาก จับเอวมาซอยบบถี่ยิบ เกือบ10นาที น้องปัทร้องไม่หยุดเลย
เสียวมาก ก็เลยพลิกมาท่านอนมาตรฐาน กระเด้าสุดๆ จนเหงื่อท่วมตัวหยดแหมะๆๆ เกือบ10นาที น้องปัทกระตุกหลายครั้งรัดแน่นเลย ผมเลยทนไม่ได้พุ่งใส่รู แล้วหมอบอยู่คาอก
มันส์มาก แบบชนิดไม่เคยขนาดนี้มาก่อน
สักพักผมก็ลุกไปอาบน้ำล้างน้ำ แล้วดื่มรังนกที่เตรียมมา
ด้วยเป็นตับเลย ของกินบบบำรุงๆ เตรียมมาเต็มอัตรา
แล้วก้เริ่มอีก จนครบ6ครั้ง เหนื่อยสุดๆ ทั้งคู่
6โมงเช้า ต้องรีบลุก เพราะน้องต้องไปทำงาน
ผมก็ต้องไปบ้าน เพราะว่า ไม่ได้บอกทางบ้านเลยว่าจะไปไหน หายไปแบบไม่ได้โทรบอก พอถึงบ้าน เห้นแฟนนั่งซึม
ไม่ยอมนอนทั้งคืน บอกว่าห่วงมาก ผมเลยก้ตัวแล้วปลอบใจด้วยการเย็ดให้ อีก1ชุด
คิดถึงตอนนั้นแล้ว ทั้งเพลียทั้งเสียว จนอิ่มแล้วอิ่มอีก
จึงเล่าให้ฟังครับ