ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จริงๆแล้วพวกผู้หญิงเค้าชอบอมกุเจี้ยวหรือไม่ชอบกันแน่ครับ

เริ่มโดย ii_saad, พฤศจิกายน 02, 2010, 06:36:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ii_saad

สงสัยจัง
ไอ่เรื่องอมจู๋อมเจี้ยว  ผู้ชายอย่างเราๆก็ชอบให้ผู้หญิงโม้กให้อยู่แล้ว
แต่ถ้าถามความรู้สึกฝ่ายหญิงบ้างล่ะ เค้าชอบอมของผู้ชายหรือเปล่า
หรือว่าจริงๆแล้วไม่ชอบ แต่อยากเอาใจผู้ชายแค่นั้นเอง
[s:255]

จะมีผู้หญิงกล้ามาตอบให้ป่าวเนี่ย อิอิ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
เคยถามกะหรี่หลายคนที่เคยอมควยให้ผมเหมือนกัน  พวกหล่อนบอกว่าทำไปโดยสัญชาตญาณเลยครับ  พอโดนผมดูดนมเลียหีจนเสียวมากๆ  แล้วรู้สึกมันเขี้ยวพอเอาควยจ่อปากก็อมให้โดยอัตโนมัติเลยครับ