ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

bounced

ขอบคุณท่าน Assasin ที่มาช่วยสานต่อจินตนาการอันบรรเจิดนะครับ
มาถึงตอนนี้แล้ว เลือกทางไหนคงฟินพอๆกันนะครับ รออ่านต่อด้วยใจจดจ่อ อิอิ

chanky2007

ตัวเลือกค่อนช้างยาก แต่เลือกคนใหม่เพิ่มอีกคนน่าจะดี

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

biochem

โหวตโบกี้ด้วยคนครับ

ยังไงก็เป็นแฟนกัน ได้เจอกันมั่งเถอะ เจอกับคนอื่นตลอดเลย ^^

hanabombam

ก็ต้องน้องแอล สิจ๊ะ สองสาวดาวมหาลัยนะของตาย จัดน้องแอลก่อนดีกว่า

tanyaz

ยังโหวตทันป่าวนะครับ อยากไปทะเลด้วยคนครับ ^^

ssaa3112

Phisuiti Suwacheecharan

mirage

ไปหาโบกี้ก่อนแล้วกลับมาต่อกับแอลเลย

หนึ่ง ไม่มี

baragoo

โบกี้สิครับ ไม่เจอนานแล้วววว  ::Glad::

sctbkkscb

madigan123

::Crying:: กดโหวดแล้วน้องโบกี่ได้อันดับสองเศ้าใจ

::Hmmm:: บอร์ดนี้สงสับชอบสายซึนกันสินะ  ::Grimace::
โลกนี้ไม่เที่ยง ต้องคิดเผื่ิเอาไว้

PTTrayong

เป็นการตัดสินหนุ่มใจจริงรักกับใคร แต่ถ้าดูจากอุปนิสัย กับแป้งน่าจะเข้ากันได้มากที่สุด เพราะ ไลฟ์สไตล์ตรงกัน

hseraph

ไปเดินห้างกับโบกี้ครับ #ทีมโบกี้ ปู้นๆๆๆ
ผมนี้กำลังลุ้นเลยว่าแป้งโบกี้จะคบกับพระเอกโดยไม่ปิดบังยังไงดี55#ทีมฮาเรม55

pj762856

ไปทะเลคราวนี้ น้องแอลเสร็จแน่  ต้องให้ติดใจ  จะได้ล่ออีกนานๆ และอาจชวนมาสวิงกับแป้งด้วย  หรือออก live