ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...23 แบบฝึกพิศวาส

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 10, 2018, 07:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cocob45

whitegon

pinmonkey

ครูนาสอนเต็มที่แบบนี้ น้องมิคเก่งแน่ๆ ระวังจะติดใจนะ ขอบคุณมากครับ

Vvvvvvvvvvvv

ขอสมัครเป็นลูกศิษย์อีกคนจะได้ไหม จะตั้งใจทำแบบฝึกหัดโดนที่ไม่ขัดข้องเลย อิอิ

ultrasonic

โดนสด แถมแตกในด้วย ถ้าไม่คุม มีสิทธิ์  ::Cold::

schareon

น้องมิคโดนติวเข้มจนหมดแรงสลบเหมือดเลย

minky way

ด้วยความอ่อนประสพการณ์ของน้องมิคที่อดทนน้อย เจอปรมาจารย์แบบหนูนา ก็หมดเป็นธรรมดาครับ วันรุ่งจะฟื้นและจะทนทานขนาดไหนนั่นแหละปัญหาของน้องมิคที่จะเจอกะข้อสอบของอาจารย์นา สอบผ่านก็อยู่ต่อ สอบตกก็บ๊ายบ่าย...เรื่องเสียวนี่ไม่เข้าใครออกใคร และเขาไม่มาเสียเวลานานหรอก

phuwarin

นึกถึงอดีตที่เคยคบหากับสาวที่อายุมากกว่า เธอสอนบทเรียนมากมายเหมือนนาเลย ไปนั่งสวนสาธารณะด้วยกัน โดนสอนไปหลายยก ตื่นเต้นดี ชอบครับครูคนสวย

locklock leck

Overman

อยากฝึกมั่งครับ ได้อาจารย์แบบนี้สู้ใจขาดเลยครับ

zezebee12

biggiggog

ถ้าให้จบหลักสูตร
ต้องแตกในเท่านั้น
ขอบคุณมากๆครับ

darkangel

pfrankz

ronyeats

ครูนาสอนลูกศิษย์มิค อีกไม่นานคงเก่งแน่ๆ ว่าแต่คงกลับไปให้ฝึกกับแฟนตัวเอง แล้วค่อยกลับมาทดสอบอีกทีแน่ๆ