ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka-Ex] Tomatta Sekai de Majiwaru Toiki เกมรักหยุดโลก 1/5 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dragora

phantom313

andycarton

เครื่องหยุดเวลาแบบควบคุมไม่ได้ อันนี้มี้ลุ้นนะตื่นเต้นแทนเลยอะว่าแต่จะรอดมั้ยอะ? ::DookDig::Edit:อ้างโดนแย่งไปเฉยอย่างนีรอดูกันยาวๆเลย มีหลายตอนไม่อยากเดาเรื่องเลยนะเนี่ย ::DookDig:: ::DookDig::

pandorack159

มันต้องมีเงื่อนไขการใช้งานอย่างใดอย่างหนึ่งแน่ๆ

Edit: โง่จริงๆเลย บ้าปะ เย็ดโดยไม่รู้ว่าเวลาจะเดินเมื่อไหร่

minbaritone

ระวังเวลาหมดก่อนนะเดี๋ยวซวย​ ชอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

The Naive

ตกลงว่านี่จะเอาเพื่อนก่อนเอาครูใช่ไหมเนี่ย หรือจะแค่ลองอุปกรณ์

Edit อ้าว ทำไมหักมุมอย่างนี้ โดนยึดไปซะแล้ว

dilok211021

แนวเรื่องน่าสนใจมากครับ คือต้องมาลุ้นกันว่าจะหยุดได้เท่าไร และจะโดนจับได้ไหม

โดนจับได้สะด้วย เรื่องนี้นางเอกน่ารักดีครับ

trirong2534

แนวหยุดเวลานี้ใกล้เคียงกันเกือบทุกเรื่องเลยแหะ

notpongkaneiei

อ่านแล้วอยากหยุดเวลาได้เลยครับ555
ไม่อตากจะคิดถ้ามีแบบนี้จริงจะเป็นยังไง5555

GongGang

น่าสนใจตรงไม่รู้เงื่อนไขของการหยุดเวลาเลย

Edit : สงสัยคำตอบน่าจะอยู่ตอนหน้า

kopter41

พระเอกจะมันเป็นตอนไหนนิยังไม่กล้าทำอะไรสักที
Edit
อ่าวโดนยึดเฉย เดาใจและความคิดนางเอกยากอยู่นะ

oat555123

แนวหยุดเวลานี้สนุกแทบทุกเรื่อง แถมเรื่องนี้มีให้ลุ้นเวลาด้วย

555 คือพระเอกแม้งก็หื่นเกิ้นกะจะยิงยาว