ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka-Ex] Tomatta Sekai de Majiwaru Toiki เกมรักหยุดโลก 1/5 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

จากนี้ผมคิดว่าจะเลิกแปลหลายๆซีรี่เช่นของอาจารย์
(Fuetakishi เพื่อนน้องตัวแสบ/แค่เธอเห็นฉันก็พอ)
แล้วหันไปรับงานนอกแทนนะครับ ในเวปก็อาจจะอัพไม่บ่อยเหมือนเดิม
หรือถ้าใครอยากให้แปลเรื่องไหนต่อ โดเนทแล้วซิบมาขอได้เลย

***ส่วนเรื่องเมื่อเธอไม่ใช่คนรัก3 เดี๋ยวอัพให้นะครับใกล้เสร็จและเพราะมีคนโดเนทมา

ส่วนเรื่องนี้ผมชอบส่วนตัว ขอแปลสบายๆใจหน่อย ช่วงนี้แปลแต่งานหนักๆ 5ตอนจบ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sutee seechart

คิดถึง AV แนว ROMOMEAT และ TIMESTOPPER
เวลาเวลาหยุด แล้วทำอะไรก็ได้คนส่วนใหญ่คิดถึงเรื่องเสียวๆ หมดแหละ
แต่เรื่องนี้มาแปลกตรงที่ควบคุมเวลาไม่ได้ คิดว่าน่าจะโดนจับได้ตอนเสียบคาจิ๋มอยู่ แต่ก็ซอยต่อจนยอมเองโดยไม่ต้องพึ่งเครื่องลาง

ยังงงๆ กับตอนต่อไป เหมือนว่านางเองก็แอบชอบอะไรแบบนี้เหมือนกัน

yugiboy

จะพูดยังไงดีเอาเป็นว่าจะทำอะไรก็ใช้ถุงยางด้วยละกัน กลัวว่าจะหมดห้อง
กำโดนยึดจะได้คืนไหม หรือคุสุมิจะเอาไปใช้กันนน

Tcmmsk

เมื่อคุณก้าวข้ามศีลธรรม เมื่อนั้นคุณจะเริ่มติดใจจนมีครั้งต่อไป555

โดนยืดไปละ แต่ก็ดีอยากดูมุมมองผญบ้างไม่ค่อยเจอ ถ้าไม่อุปกรณืจะหื่นเหมือนผชป่าว

ramasa

กดบ่อยๆค่อยๆชิน ฮ่าๆ เอ็งจะหยุดความต้องของตัวเองได้บ่อยหรือป่าวนั้น

mawinxxx102

ถ้าหยุดเวลาได้ ต้องจัดทั้งโรงเรียนเอาให้คุ้ม

mawinxxx102

zleep

มันดูเป็นอะไรที่ความเสี่ยงสูงแหะ High risk High Return

แล้วตอนต่อไปนางเอกพลิกพล๊อตเฉ้ย น่าสนใจจริงๆว่าจะเกิดอะไรต่อ

xonly-1867

โห ขนาดส่งกระดาษให้จารย์ท่านดูแล้วยังไม่สามารถ มีเซ๊กส์ได้ รออ่านต่อมาแก้ไข
ตอบต่อ ค้างคามาก มากก แต่คิดว่าความป่วน ต่อไปเกิดจาก ผญ แน่นอน

aekkachai052

อยากให้ทำเป็นหนังมากเลยครับเรื่องนี้ คงสนุกดี

Bowonphong

ถ้ามีของอย่างนี้จริงคงไม่ต้องถาม5555 ชอบแนวนี้มาก ขอบคุณครับ

xnaja

มันต้องเริ่มจากครั้งแรกเนี่ยละ
แต่เวลาน้อยไปหน่อย หยุดแล้วทำไรไม่ได้มาก

ตอนต่อไปเกมเผ็ดแฮะ ผลิกเฉยเลย
ดูละนางเอกน่าจะชอบโชว์หรือเปล่า

biggiggog

ถ้ายังกำหนดเวลาไม่ได้ ดันอยากจะลงมือ
เสี่ยงโคตรๆเลยนะเนี้ย

งานนี้ซวยละ ดันโดนจับได้ซะงั้น
แถมนางเอกยังเอาของกลางไปอีก
ดูซิว่าเธอจะเอาไปทำอะไร
ขอบคุณครับ