ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka-Ex] Tomatta Sekai de Majiwaru Toiki เกมรักหยุดโลก 1/5 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pom24986

เห้ยเปิดกระโปรงเลยเหรอ เวลาจะหยุดไมอะ น่าติดตามคับ ของจะขลังจริงๆไม
edit รอดูตอน 2 เลยคับ สนุก

buark

เป็นเรื่องหยุดเวลาที่แปลกกว่าทุกเรื่อง แต่สนุกดีครับ วัดดวงเอา หวังว่าผู้แต่งคงไม่ปรับเรื่องให้พระเอกรู้กำหนดเวลาหรือวิธีแก้ไขให้เวลานานขึ้นนะครับ ไม่งั้นหมดสนุก

buark

555 พระเอก อดใจไม่ไหว นึกถึงเรา คงอดใจไม่ไหวเหมือนกัน แต่ไปหากดที่ลับตาคนดีกว่า ยังพอรอด ที่สาธารณะ โอกาสโดนตีนสูง

HK

อยากเหมือนกันแหะ ควบคุมเวลาไม่ได้เนี้ย จะทำอะไรมันกำหนดยากจริงๆ สงสัยจังพระเอกจะทำยังไง

***ผิดคาดแหะ สงสัยจะได้นางเอกสอนวิธีใช้ละมั้งเนี้ย พระเอกเม่งใช้ไม่เป็นจริงๆ

baspluss

อยากมีไว้ใช้บ้าง คิดว่าใช้ไปเรื่อยๆน่าจะรู้ที่มาของเวลาเองแหละ

มึงจะเงี่ยนอะไรขนาดน้านนน55555 ซวยไปนะ ขอให้ได้คืนนะแต่ถ้าลองให้ ผญ ได้ใช้บ้างก็คงจะดี

kirakun

สุ่มเวลาแบบนี้เหมทอน้อาคอขึ้นเขียง​ แต่ถ้าสั่นก็หยุดเวลารั่วๆมันคงไม่จำกัดจำนวนครั้งมั้ง
ตอนจบคงดวงเฮงหยุดเวลายาวๆนางเอกโดนแน่แต่ตอนจบคงหยุดไปเป็น20ปีแน่ๆอิอิ

ติดลมจนนางเอกจับได้แถมยังไม่ใส่ด้วยเสียของจริงโดนนางเอกเล่นซะแล้ว
ยืนไว้อาลัย

veronicaz

เอ้อ มุกหยุดเวลาแบบ unstable นี่ผมว่าเด็ดมากเลยนะ
ทำไมรู้สึกอิน เหมือนแอบถ้ำมองสาวอาบน้ำ 5555
เข้าใจฟิลลิ่งตัวละครเลย
ชอบมากครับตอนนี้

VV

อย่าให้ด้านมืดครอบงำมากไปนะไม่งั้นอาจพาเรื่องซวยมาหาก็ได้ ว่าแต่จะไปหาได้จากที่ไหนบ้างฟะ

ไปให้สุดแล้วอย่าหยุดที่คุกละพระเอก

trong5171

ดูทรงแล้วผู้หญิงนางนี้ก็แอบชอบตัวเอกอยู่แล้ว

ตายละ ผู้หญิงดูซน ชอบเล่นแผลงๆหนักกว่าผู้ชายอีก

jakrid123

งานยากละแบบนี้  เดาว่าคงโดนจับได้ตอนทำเสียว
แต่คงต้องยอมเพราะ เสียว..แระ ฮ่าๆ

***ติดใจเสียอย่างนั้น ยอมใจนางเลยจริงๆ
   ความเสียวไม่เคยปราณีใคร  ตอนต่อไปจะมี ญ คนใหม่ไหมนะ

eiaws

คิดว่าจะเปิดเบาๆมือ ดั้นจับขยุ่มอย่างกับจะกระชากกระโปรงออก ตอนแรกๆก็ลุ้นว่าเปิดมาจะไม่ได้ใส่กางเกงใน555

ไม่คิดว่าพระเอกแม้งจะโป๊ะแตกเร็วขนาดนี้ อยากรู้ว่าจะเอาไปทำอะไร มีเรื่องเด็ดๆแน่นอน

title18754

จากที่ดูแรกๆมันค้องหยุดแล้วพลิกหยุดไปด้แปบแน่ แต่อาจมีไอเทมเพิ่มให้คุมได้ แต่ขออ่านต่อก่อนอาจตอบได 5555

นึกว่าจะหยุดได้ยาวๆแบบจัดจนเสด งี้พระเอกคงต้องมีกองหนุนอะตอนต่อไป 555

Tdestiny

ชอบเรื่องนี้ตรงที่ไม่หยุดเวลาได้เว่อเกินไป

ทำให้เนื้อเรื่องมันรู้สึกว่าสนุก ลุ้นตลอดว่าเวลาจะทำงานต่อตอนไหน

และเจ๋งมากครับที่มีหลายep

ลุ้นหนักจริงเรื่องนี้ อยากอ่านตอนต่อไปมากครับ อยากรู้ว่านางจับได้แล้ว จะเอาอุปกรณ์ไปทำอะไรพิเรนๆบ้าง

MooOon

ดีนะ ถึงจะเปงมุขเดิมๆหยุดเวลา เเต่มีการเพิ่มระยะเวลาเข้าไปด้วย

ทำให้มีการเพิ่ม มิติ ลูกเล่น เข้าไปอีก เหมือนอ่านไปเเล้วได้ลุ้นไปในตัว

ส่วนสาวคนนี้ ผมก็คิดเเบบพระเอกนะ น่ารัก หุ่นดีเเน่นอน หวังว่า

ช่วงหลังของเรื่อง พระเอกเราจะได้เอานะ เเลดู ไก่อ่อนยังไงไม่รู้ 555+

----------------------------------------------------

จริงๆเนื้อหาหลังจากนี้น่าสนใจนะ พอฝ่ายหญิงได้ไป เเต่ที่เบื่อเหมือนเดิมคือ

ทำไมตัวเอกมันต้องโง่ หรือโดนยึดอะไรไปง่ายๆเเบบนี้ ไม่เข้าใจ 555+ ทำไมพวก

เเนว ntr หรือ ไอ้เรื่อง ที่ตอนที่ 3 ที่ท่านกำลังจะอัพ ไอ้ตัวเองอ้วนเรื่องนั้น

ทำไมฉลาดจังฟะ  เรื่องนี้ก็ขอให้พระเอกยึดของกลับมาได้ไวๆละกัน

theoatboy139

เนื้อหาน่าสนใจมากครับ แนวพลิงพิเศษนี่ยังไงก็น่าติดตาม มี 5 ตอน ยาวๆไป
.
พระเอกไม่เซียนนะเนี่ย ลืมตัวได้ไง โด่ว แต่ดูแล้วมีลางว่าจะสนุก เดาว่าเดี๋ยว ผญ ต้องหาวิธีเพิ่มระยะเวลาได้ชัว ดูท่าทางฉลาด