ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka-Ex] Tomatta Sekai de Majiwaru Toiki เกมรักหยุดโลก 1/5 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B6105280

ทั้ง5ตอนนี่เกี่ยวกันไหมครับ พอดีจะไปลองหาอิ้งอ่านก่อน
edit นางเอกน่าจะำม่ชอบอาจารย์

piratss

หยุดเวลาได้ จะได้ใครสักคนมั้ยนะ
เกือบจะได้แล้วล่ะ ใครจะเป็นรายต่อไป รออ่านตอน2นะครับ

toey0013

เปิดกระโปงเขาแบบนี้โดนทีบ แน่ หรือแค่คิดในหัว

ninepeeza281

โดนทั้งโรงเรียนแน่ หยุดเวลาได้แบบนี้
ผิดคลาด เธอจะเอาไปทำอะไรนะ

CoolNook Thangsakul

ความสามารถไอเทมดีอยู่นะ ใช้งานง่าย แต่เวลาให้มาน้อยเกิน

CoolNook Thangsakul

แมงโก้ส้นตีน

อย่างกับพวกได้พลังพิเศษใหม่ๆ หัดใช้เลย แบบนี้ค่อยเป็นแนวที่แปลกขึ้นมาหน่อย พวกไอเท็มพิเศษนี่มีกันเยอะแล้ว พอมีเงื่อนไขแบบนี้ ก็มีอะไรให้ตามลุ้นกันได้ว่าพระเอกจะจัดการ หรือเจอความผิดพลาดอะไรแล้วแก้ปัญหายังไง  ::DookDig::
ลุ้นๆ

ตายห่า ตอนต่อไปเจออัลติเมตยูสเซอร์แล้ว แถมดูจะเรียนรู้การใช้ได้เร็วกว่าพระเอกอีกนะเนี่ย  ::Horror::

arainaaa

ดูแล้วคิดถึง AV แนวหยุดเวลาเลย ดูแล้วผู้หญิงน่าจะไม่รอดแน่ๆจากที่ขอดูเฉยๆ

edit: อย่าบอกนะว่าผู้หญิงเบี้ยนแล้วไปใช้กับอาจารย์ !! หรือไม่ก็พระเอกโดนแก้ผ้าประจานแน่ๆ

mspeed

ถ้าคาดเดาเวลาไม่ได้แบบนี้​ มันจะเสี่ยงเอามากจริงๆ​ ขอใ​ห้รอดนะครับ
ของตกไปถึงมือเด็กสาวบ้าง​ เธอจะเล่นมันยังไงน้า

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูๆแล้วมันหยุดได้ไม่นาน อย่าหื่นใช้เพลินจันลืมเวลานะเฟ้ย

แล้วไปทำอีท่าไหนโดนเค้าเอาไปได้ฟะ

kazu36

หยุดเวลาแบบ ติด ๆ ดับ ๆ นี่อันตรายจริงแฮะ
สงสัยว่า ตอนต่อๆไป คนถือเครื่องลางแบบนี้ไม่ได้มีคนเดียว
คงสนุกพิลึก

โดเรม่อน

ถ้าผมมีไอที่หยุดเวลาแบบพระเอกผมก็คงทำไม่ต่างจากมันนั่นแหละครับ555 มี5ตอนผมว่ามันต้องมีวิธีทำให้เวลาม่มีวันหมดแน่ๆเลย

อ้าวโดนยึดไปซะแล้วแบบนี้จะได้คืนปะเนี่ย แต่ก็ดีเหมือนกันนะครับจะไปรู้มุมมองของผู้หญิงบ้างว่าจะทำแบบผู้ชายไหม

condominium

หยุดเวลานี่แหล่ะคือสุดยอดความปรารถนาชายชาตรี

ผิดคาดแฮะ นึกว่าจะเหมือนทั่วๆ ไป หยุดเวลาแล้วก็แอบแซ่บไปเรื่อย อันนี้เหมือนตัวผู้หญิงจะเป็นคนหยุดเวลาเอง  น่าสนใจ ผู้ชายหยุดเวลาแล้วจะทำไรก็รู้ๆ กันนิ ถ้าผู้หญิงหยุดเวลาได้ล่ะ จะทำไร น่าสน

tuizeed32

หยุดเวลา ฟันทั่งโรงเรียนเลยดีกว่าไมนี้

อ่าวโดนเอาไปซะงีน

krittasak

อย่ากลัวครับจัดไปใช้ชีวิตให้คุ้ม เป็นผมผมก็ทำ ::Glad::