ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

Thanee_samsung

::WooWoo::แค่สปอยเนื้อเรื่องก็น่าอ่านแร้วครับ

รรรรรร

Xmax

Toonzamx

jookgrooow

Tea35745

timshel

อินมาก เพราะงานผมก็ราวๆนี้ เคยเฝ้ามองบางคน คอยช่วยเหลือเท่าที่มีโอกาส แค่ยังไมมีจังหวะแบบ แอดมิน

thongdaeng_skk

ivory

เนื้อเรื่องเข้มข้นมาตั้งกะแรกเลยครับ กระชับได้ใจความ แถมมีให้ลุ้น

nava59

เปิดเรื่องมาแบบงงๆ ขอรอลุ้นเนื้อหาต่อไปละกัน

Prik110927

อยากอ่านเลยให้หมด ขอเท่าไรให้เท่านั้น
แต่เกริ่นน้อยจัง

xaa72817281

งงอะ?  ขออ่านมากกว่านี้ก่อน แล้วค่อยให้ความเห็นนะ

sarnkun

ตามมาอ่านย้อนหลังผลงานของคุณจิ๋ว แอดมินทีารักน่าจะประทับใจในความเป็นตัวเองของมัน

veeveez08