ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

Jamonly

กลับไปอ่านย้ำอีก มา+ให้อีก1ครับทันไหมอะ เข้าใจละเพราะวิภาดา ::WowWow::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ถ้ารี๊ดอ่านแล้วงง  ก็คงไม่โทษรี๊ดหรอกค่ะ
โบ้ย ตาพัดลมคนเดียวเลย ทำชาวรี๊ดงง ก่งก๊งกันเป็นแถว 

::KO:: สู้ ๆ นะคะ  หวังว่าจะอ่านจนเข้าใจถูกนะ 555

coong1963

ขออีกหน่อยนะ ถึงจะรู้ว่าชอบแค่ไหนครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอ ........ ขอบคุณค่าาาาาาา ::Glad::

goodtime1393

st23652

สนุกครับ ด่าว่าเจ้านายจะหยุดไหม

jcn12599

ขออ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวโวตให้ ยังไม่รู้เลยว่าเนื่อเรื่องเป็นยังไง

zorohana

ซ่อนได้โหดมาก ขอบคุณครับ ขอยลผลงานหน่อยละกัน

เสร็จแล้วกลับมา  เม้นท์อีกได้นะคะ  อิอิ

สายลุย

ยังไม่เคยอ่านเรื่องของท่าน ไว้อ่านเสร็จจะกลับมาให้คะแนนนะครับ
ว่าเด็ดหรือ  ถ้าเด็ดจะติดตามตลอดครับ ขอบคุณมากๆๆ

cobra888

เริ่มต้นก็ชวนติดตาม อีกทั้งชื่อเสียงคนเขียนเรื่องนี้ก็รับประกันคุณภาพแล้ว ::DookDig::

ขอบคุณที่แวะมานะคะ  แต่จิ๋วเพิ่งรู้เนี่ยแหละว่า มีชื่อเสียงด้วย  ::Shy::
ออกจะเขิลๆ

cobra888

ถัาเรื่องจริงเหมือนเช่นนิยาย ชีวิตน่าจะแซ่บมากกว่านี้นะครับ ::Ahoo::

Kingmar

ขออ่านก่อนแล้วจะมาคอมเมนท์นะครับ
อ่านแล้ว...บทกระชับ เข้าเรื่องเสียวได้เร็วดี บทเสียวบรรยายได้ดีอ่านแล้วจินตนาการตามได้ไม่ยาก ชอบครับ

Sununchai NoJit

มาแนวนี้แบบนี้ เพิ่มความอยากรู้ขึ้นเป็นเท่าตัวตัว
ขอบคุณครับ ตื่นเต้นๆ

popglasses

ยังไม่เคยอ่านผลงานของจิ๋ว ขอชมผลงานหน่อยนะครับ ขึ้นหัวเรื่องไว้น่าอ่านด้วย (づ ̄ ³ ̄)づ

...ฟินมากครับ ชอบๆ แต่เสียดายที่รูปบางรูปไม่ขึ้น แต่เนื้อหาดี ถือว่าทดแทนได้ อิอิ

ขออภัยค่ะ ไว้จะกลับมาตามรูปอีกทีนะคะ

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

nujane_dude

เรื่องใหม่แบบนี้ ขอลองอ่านก่อนนะครับว่าน่าติดตามป่าว แต่ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ

kamenraider

มาแบบใหม่ ร้ายกาจมากครับ แต่อดใจไม่ได้ต้องรู้....