ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

stupid_dull

ขอบคุณครับผม

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

sdgundams

ขออ่านนะครับ

บอกไม่ให้ ก็คงไม่ได้นิคะ  ::Crying::  ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

daoprasuke

ต้องหนุกแน่เบย
อ่านเสร็จจาโหวตเต็มอีกรอบ
อิๆ

::Oops:: มาด้วยความหวัง ต้องกลับออกมาด้วย ::Orz:: ::Crying::
::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

ไรเนี่ย ...ตาพัดดดลมมม  ::Angry::  ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

ff2551

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

------------

ได้ทริคมาแล้ว พรุ่งนี้ ไปตัดสายแลนฝ่ายบัญชีก่อน
เอาให้ติด ๆ ดับ ๆ
หวังว่า จะโชคดีเหมือนวุฒินะครับ :)

ไอ่หยะ.......admin ฝึกหัดมาอ่านเองเลยหราาาาาาา ::Cheeky::
ทริกยังมีอีกเยอะ  ถามท่านพัดลมได้ ไอเดียกระฉูด   ::Oops::
แต่ว่า.....ยังไงก็ขอฝากเรื่องจรรยาบรรณนิ๊ดส์นุง อิอิ ::HeyHey::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

::Doubt:: ถ้าฝ่าย บ/ช โทรมานี่ เราได้ตัวการล่ะ  ::Grimace::

civil2

ชอบมากครับ ฉากเซ็กซ์อ่านดูละมุนมากก

แต่ว่ามานมีปล้ำกันด้วยนาาาาาาา ::Thinking::   อิอิ   
แต่ก็ขอบคุณค่ะ ดีใจที่ชอบ คาดว่าน่าจะชอบในห้องประชุม    ::Glad::

ผมว่ามันแข็งๆๆ น๊า  ::Oops::

patty88

เพิ่งกลับมาจาก ตจว. เปิดมาก็เจอเลย ขออ่านก่อนค่ะ พี่พัดจิ๋ว

อ่านแล้วค่ะ ชอบมาก ละมุนละไมดีจัง แต่งต่อนะค้ะ เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆ  ::Yes!:: ::JubuJubu:: ::WowWow::

คิดถึงนะคะ ไม่เห็หลายวันเลย อิอิ   ::Ahoo::
สงสัยจะกลับมาพร้อมเรื่องเล่าด้วยหรือเปล่า  ::HeyHey::
เรื่องนี้ยังมีอีกหลายเวอร์ชั่น ท่านพัดลมจัดหน้าอยู่
มันจัดยากนิ๊ดดดส์นุง  อุอุ  ::Grimace::

ขอบคุณที่แวะมาจ้าคุณแพตตี้   ::Glad::

รอชม Ver. 2 ละกัน
ถึงกับ ::Crying:: เลย
คนจัดหน้าเนี่ย  ::Orz::

muzix

จัดไปอ่านเรียบร้อย โหวตไปและครับ เนื้อเรื่องดีครับ  อิอิอิ รอลุ้นต่อ

ฮู้ย จัดการเสร็จไปเรียบร้อยแล้ว คงไม่ต้องลุ้นแล้วละม้างครับ  ::Oops::

::WooWoo::  ช่วยลุ้น ....  ว่าจะแบนม๊อดได้ไหม.... ::Pull::

tokkatoramma

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องเดินแบบน่ารักดีครับมีงอนกันเข้าใจผิดกันสุดท้ายเข้าใจกัน ฉากเสียวก็ดูแบบคนรักกันมอบใจให้กัน และปิดท้ายแบบท้ารบพร้อมเข้าชน แมนดีครับ สนุกและเพลินดีครับ ::DookDig::

อ๋อ มันแมนตรงนี้นี่เอง
ไอ้เราก็นึกว่าแมนที่ตรงนั้น vJv ::HoHo::

สรุปได้โดนใจจิ๋ว มากเลยค่ะ  อิอิ ปลื้มปลิ่ม ::JubuJubu::

yumer

ขออ่านหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ

premz

ดูน่าสนใจดีครับ จะรอติดคามต่อครับ

noomyonghi

ขอเข้าไปติดตามหน่อยนะครับ

ขากลับออกมาแวะคอมเม้นท์หน่อยก็ได้นะคะ

meowmeng

ตอบเพื่อจะได้อ่าน

แล้วจะกลับมาให้คะแนนนะครับ

เม้นท์เพิ่มด้วยก็ได้นะคะ จิ๋วชอบ ::WooWoo::

633sqd

ขออ่านก่อนนะครับ

ชอบมาก เขียนได้สนุกมาก

::Glad:: มีตอบกลับมาด้วย ::WowWow::

fixfit

ขอบคุณครับ

kodzilla

ขอบคุณมากครับ อ่านเสร็จจะโหวตให้ครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::  โหวดให้ก็น่ารักที่สุดละ ::JubuJubu::