ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

peddo

ยังจับต้นชนปลายไม่ถูก แนวแปลกดีครับ ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
จะรอกลับมาเม้นท์นะคะ  ::WooWoo::  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

เรียกประกันเลยครับ

darkanglezen

น่าติดตามครับ ต้องลองอ่านละ หวังว่าตอนต่อคงไม่นานนะ ::GiveMe::
ขอบคุณครับ  ::Glad::

บรรณาธิการ กำลังตรวจปรู๊ฟ สุดท้ายอยู่ค่ะ  อิอิ คาดว่า คงไม่นาน ::WooWoo::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

กำลังจัดหน้าอยู่ ตาลาย

ads_s7

งงเนื้อหาน้อยมาก เดี๋ยวค่อยมาตอบกระทู้อีกครั้งละกัน

เห็นรูปแทนตัวท่านแล้วขอบ่นหน่อย คือ ชอบบรู๊ช วิลลิช มากค่ะ แล้วตอนนี้
ชีวิตจิ๋วเหมือน die hard 4.0 มาก เห้อ......  บ่นเสร็จละ

เอาเป็งว่า อ่านให้หายงง แล้วมาคุยกันนะตะเอง  ::WooWoo:: ::WooWoo::

::Elder:: รอว่าเมื่อไรจะมาตอบ

supertor

ติดตามมาทุกเรื่อง ได้อ่านเรื่องใหม่แล้ว ขอบคุณนะครับ

ขอบคุณที่ติดตามค่ะ รับรองซี่รี่ของพัดลมจิ๋ว  ไม่ได้เป็นซีรี่ธรรมดาแน่นอน  ::HoHo::
พิเศษ ถั่วงอกเพียบ ผักเพียบ น้ำเพียบ แต่เนื้อกะเส้นไม่มี  ::DookDig:: ::DookDig::

::Oops:: มีคนติดกับดักด้วย  ::JubuJubu::

theoat

ขออ่านนะครับ

ม่ายห้ายย   ::Grimace::

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ไม่เคยได้ติดตามผลงานของท่านมาก่อนนะครับ

แต่จะเริ่มติดตามต่อจากนี้ไปเลยนะครับ

มายฟามว่าเรื่องเก่าจะไม่อ่านใช่ไหมครับ  ::Oops::

ดักคอซะ FC จ๋อยหมดแล้ว  ::Cheeky:: ::Cheeky::

therasak

เปิดเรื่องด้วยการกระตุ้นให้อยากรู้อย่างนี้ต้องติดตามไม่วางตาครับ

พยายามอ่านเข้านะคะ สู้ ๆ ::WowWow:: ขอบคุณที่ติดตามค่ะ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

แหม อุ้มตานานที่ก็หนักนะครับ ปล. ระวังยายงอนนะครับ ::DookDig::

nitty46

ตอบก่อนอ่าน และคิดว่าคงสนุกมากแน่ๆ แอดมาเองแบบนี้ !! ขอบคุณครัช

อ่านแล้วตอบ พล้อตเรื่องสนุกกุ้กกิ้กดีครับ ตอนท้ายน่าจะเอาคืนพี่เขยหนักๆหน่อย ^ ^

::Oops:: แหมๆๆๆ อันนี้ต้องแล้วแต่พี่สาวสั่งสิครับ ว่าจะให้ทำยังไง  ::Evil::

kyoyama_enna

ขออ่านก่อนนะคร๊าบบบ เดี๋ยวจะกลับมาโหวตครับพ้ม

อ่านแล้ว กลับมาตอบแล้วครับ ชอบมากๆๆๆๆ มีหลากหลายอารมณ์ในเรื่องเดียว มีปมหลายปมแต่ก็แก้ได้อย่างลื่นไหล แถมอารมณ์ก็ไม่ติดขัดเลย ดีมากๆเลยครับ ผมนี่ให้คะแนนเต็มเลยครับ

แหม รอบหน้า ตั้งคะแนนให้สูงสุด หนึ่งล้านไปเลยดีกว่า จะได้รู้ว่าจะพยายามให้คะแนนได้แค่ไหน  ::Oops::

kenwin

ขออ่านก่อนนะครับ
เดี๋ยวไปโหวต
ขอบคุณครับ

อ่านแล้วสนุกดีครับ
ชอบสไตล์นี้
แต่อยากให้ยาวกว่านี้

::Sweat:: นี้ตอนเดียว ก็ยาวกว่าปกติแล้วนะครับ

xonly-1512

เหมือนจะแอบวางเรื่องพลิกแพลงไว้นะ คุณวุฒิจะเป็นประเภทความหื่นครอบงำหรือรักจริงเนี่ย

::Snap:: เด๊วๆๆๆ ต้องหาท่าเพิ่มแล้วละม้าง ::Grimace::

ชอบจังเลย คนช่างสังเกตเนี่ย..... ::WooWoo::  อิอิ แต่มันก็ไม่มีอะไรหรอก อิอิ
แต่ก็ขอบคุณค่ะ     ::Glad::

parapol256

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

soea2060

รอติดตามเรื่องใหม่ครับ

มีแต่เรื่องเดิม แต่คนละ version จะอ่านไหม

เขาอาจหมายถึงตอนใหม่ก็ได้นะ  ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

poon.ppx

รอติดตามซีรี่ เรื่องนี้คับผม
ติดตามมาทุกเรื่องเลย เป็นกำลังใจไห้คับ

กำลังจัดหน้าครับ

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

pssbr

จั่วหัวมาแบบนี้ก็ต้องขอติดตามดูแล้วละ ขอบคุณครับที่แบ่งปัน
สมกับที่อยากอ่าน รอติดตามตอนต่อไปครับ

กำลังจัดหน้าให้อยู่รอนิดนึง

ประโยคสอง คืออ่านแล้วใช่ไหมคะ   ::Sweat:: ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::