ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

axolotss

ซ่อนหมดเลย ขออ่านนะครับ ขอบคุณครับ

อ่านแล้วมาตอบด้วยน๊า

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อันนี้ก็เหมือนกัน  ไม่ให้ได้ไม๊เนี่ย.... ::Doubt::

finex

ขอบคุณครับ วางแนวเรื่องได้น่าติดตามครับ ::Shy::

ไม่รู้เนื้อเรื่องจะเหมือนที่คิดรึป่าวน๊า  ::Grimace::

อย่าเพิ่งสรุป  ต้องดูเวอร์ชั่นต่อไปก๊ออนนนน

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

singkanong

ขอให้กำลังใจและแรงใจท่านผู้แต่งครับที่สร้างสรรค์ผลงานมาให้อ่าน

::Fighto:: จะพยายามต่อไป แม้จะขี้เกียจ  ::HoHo::

แย่งเค้ารับความดีไปก่อนเลยนะตะเอง  ::YarKK::

pj4105

ขอบคุณครับ

ขอบ่นว่า ใจร้ายได้ไม๊เนี่ยยยยย   ::Crying::

7946410

หายไปนาน แต่ขอบคุณมาก

แบบนี้ก็ยังพอจะชื่อนใจนิดนุง ::WooWoo::

hanabombam

เปิดหัวมาก็น่าสนใจมากๆ จนต้องรีบเมนเพื่ออ่านฉบับเต็ม และขอขอบคุณสำหรับผลงาน

แหมๆๆๆ ไม่รู้ว่าจะโดนหลอกที่หน้าปกรึป่าวน๊า  ::HoHo::

จิ๋วถนัดค่ะ  เรื่องเรียกร้องความสนใจเนี่ยอิอิ   ::Confident::
ประมาณ หมาเห่า ใบตองแห้ง  ::HeyHey::

cd13579

หายไปนานเลยนะครับ
ป.ล. เรื่องดีงามตามท้องเรื่อว(ดูชื่อเขียนก็รู้) แต่ให้4 แต่เรื่องมันเร่งรัดไปนิดชอบแบบค่อยๆเหมือนเรื่องเก่าๆมากกว่า ผมเข้าใจว่ามีสองเวอร์ชั่นถูกมะครับ

มากกว่า 2 version ครับ

ให้สี่ก็ดีใจแล้วจ้า  เอิ๊กๆ   ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

sultant

สะดุดตากับคำว่า "แหกแนว". แสดงว่าต้องมีรายการแหกกันมากมายแน่ๆ ขอบคุณมากครับแอดมินพัดลม

อาจจะแค่แหกตาคนอ่านก็ได้นะครับ  ::HoHo::

ก็นะ ชอบ "แหก" ตา แต่ง มาน ท้างงงงงคืนเรย...  ::Oops::

carnalitatis

น่าสนใจมาก ขออนุญาตเสพผลงานนะครับ  ::Glad::

อย่าเสพเพลินจนลืมตอบนะครับ  ::Sweat::

น่าพี่ คนเราต้องมีความหวังสิ   ::Waiting::

trainee

ขอบคุณครับ

อันนี้พรอตัรื่อง รึว่าเรื่องย่อครับ

อืม มันก็ใช่ทั้งคู่ อ่านแล้วก็คงจะรู้เองล่ะ  ::Sweat::

ง่า........เอาเป็น "พร็อตเรื่องย่อ"  ก็ได้ค่ะ   ::HoHo:: ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

surway2532

เปิดซี่รี่ย์ใหม่ต้องลองหน่อยแล้ส

แหมๆๆ จะว่าเป็น ซีรี่ก็คงจะไม่ใช่ละม้าง แต่ก็คล้ายๆว่าจะเป็นนะ  ::HoHo::

ก็ซี่รี่ย์  Series มันแปลว่านี่   นี่ก็ออกมาเป็นชุด  คือกันแหละน่า  ::Cheeky::

xonly-776

มาครับ ลองอ่านก่อน ไม่รู้จะใช่แนวที่ผมชอบหรือปล่าวนะ อย่าว่ากันล่ะ ::Beggar::

แสดงว่าไม่ชอบเรื่องชู้ แย่งเมียคนอื่นสินะครับเนี่ย  ::HoHo::

เงียบไปอย่างนี้ คงไม่ใช่แนวแล้วละม้างงงงง    ::Crying::  ยังไงก็ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

santosan

::Glad:: น่าติดตามครับท่าทางจะเสียวดี

เสียวดี เสียวมาก ว่าไปนั้น พอมีให้เสียวบ้างแค่นั้นแหละ

สีเดียว  แน่นอน  ::Shy::  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

phisuiti

ใจดีจังเลยครับ ให้คนอ่านมีส่วนร่วมด้วยครับ

แค่อยากรู้ว่าอ่านแล้วเป็นยังไงบ้าง

พี่พัดลมบอกบ่อย  จิ๋วมันลูกเล่นเย๊อะะะะะะ   ::HoHo::  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

savana911

เริ่มต้นมาสั้นๆ ก็น่าสนใจหละ

ถ้าไม่น่าสนใจก็คงจะไม่ตอบใช่ไหมล่ะ

อ่ะ ยกให้พี่พัด ตัดเก่งเกิ้นนนน    ::Pull::   ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::