ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

singeroil

ขอลองอ่านก่อนนะแล้วจะกดโหวตคะแนนให้ครับ

ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่โหวดให้จ้า   ::Glad::

ivory

อ่านมันส์มากครับ ขอบคุณนะครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อิอิ....ตกลงไม่ได้อ่านนิยายเน๊าะ  อ่านมัน 5555
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

beeriero

อะไรอ่ะงงเลย

ตอบแบบนี้เค้าก็งงเหมือนกันนะ   ::Crying::

likestory

ว๊าววๆๆ เห็นชื่อเรื่องพร้อมผู้ประพัน พัดลมจิ๋ว ไม่อ่านไม่ได้แล้วครับ ^^ ขออ่านก่อนนะครับ ค่อยกลับมาโหวต + เม้นอีกทีนะจ๊ะ นะจ๊ะ :)

::Reader:: อ่านจบแล้วในตอนแรก ขอโหวตให้ 5 เลยครับ ผูกเรื่องได้ยอดเยี่ยมเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือหลุมใหญ่ ที่ท่านจิ๋ว บอกไว้ ผมตกลงไปจังเบ้อเร่อเลยล่ะครับ  ::DookDig:: ขอตามต่อนะครับ ^^

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
::Glad:: อิอิ  อ่านดี ดี น๊าาาาาาาา  มีหลุมเบ้อเร่อรออยู่   ::Oops:: 

กลับมาเม้นท์ด้วยอ่าาาาาาาาา  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::  ดีจายสุดๆ ::DookDig::

pp1659

ชอบค่ะ เขียนได้ดีมากค่ะน่าติดตามค่ะ

อุ้ย! มีสาว ๆ ด้วย  ::Yes!::  ดีจายที่ซู้ดดดด เลย 

ขอบคุณที่สนใจจ้า   ::Glad::  แล้วมาอีกน๊าาา ::JubuJubu::

dragonhead

แนวใหม่ ดูน่าสนใจ

อ่านดู...ท่าจะอยู่ในแวดวง ไอที ดูมีชีวิตชีวาของแอดมินจริงๆ อ่านเส้นเรื่อง และบทสนทนา พ่อแง่แม่งอน จนสุดท้ายก็ร่วมหัวจมท้าย เพราะเคมีตรงกันไปในที่สุด...ชอบครับ...รอเวอร์ชั่นต่อไป..

:)

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ก็เขียนมาหลายอาชีพแล้วค่ะ  แต่อันนี้เป็นเรื่องใกล้ตัวที่เขียนได้เยอะหน่อย
เพราะข้อมูลเพียบ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
แต่ดีใจมากมายที่ท่านกลับมาเม้นท์เรา   ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
ขอบคุณท่าน dragonhead มากค่ะที่ติดตามเรามาอย่างใกล้ชิด  ::Glad::

typhoon41

โหวตให้แล้วน่ะครับ

เย้ เย้ เย้....  ::DookDig::  ขอบคุณค่า  ::JubuJubu::

boydtri

ขอบคุณครับ ขอติดตามผลงานนะครับ

ขอบคุณที่แวะมาเช่นกันจ้า   ::Glad::

anigkanjana

เรื่องใหม่มาละ น่าติดตามครับ

เอ แล้วเค้าจาติดตามไม๊อ่าาาาา ::Thinking::

swss2511

ลึกลับน่าค้นหา

ไม่ลึกหรอก....แค่สิวๆ   ::Confident::

gumpxxxx

ขอพิสูจน์ความแตกต่าง ลายเซ็นต์บนงานเขียนของคุณพัดลมจิ๋ว

edit:
หลังจากอ่านแล้ว พสนุกมากครับ ชอบที่ขมวดตอนสุดท้ายที่สุด ดูสะใจมากเลย

อะจึ๋ยยย... เหมือนกำลังจะโดนผ่าพิสูจน์ศพเรย.... ::HoHo::
แต่ว่า  อาจจะแค่ "แหก"  ไม่  "แตกต่าง"  ก็ได้ ค่ะ  ::HoHo::
ยังไงก็ขอบคุณมากเลยค่ะ ที่กลับมาเม้นท์ น่าร้ากกกที่ซู้ดดดด  ::JubuJubu::

xonly-1901

ขออ่านซักแปบนะคราบ ขอบคุณ

แป๊ปปป นานมากเลยค่ะ ไม่กลับมาซ้ากกกที  ::Waiting::

rdchat

::Glad:: ขออ่านแปป

Emmy

รอมานาน ขอบคุณครับ

ขอบคุณที่รอจ้า    ::HoHo::

Kris.

อยากอ่านตอนที่ซ่อนมากๆเลยคร้าบ

เชิญคร่า