ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 9

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 17, 2021, 01:33:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suteeboonmark

โทนนี่เก่งเกินคนที่โตมาในสังคมคนระดับกลางลงล่าง..น่าจะเคยมีประสบการณ์ดูแลคนระดับสูง..

nayhoylod

โทนนี้เก่งครบเครื่องสมกับเป็นศิษย์ขอบพี่แมน

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... คงเป็นความมึนเฉพาะตัวของโทน.. ที่เรียนรู้ให้เข้ากับคนรอบข้างได้ง่าย

Leo the rott

ตีเนียนเป็นลูกชายเลยเหรอ หมายความว่าไงเนี่ย

amtorff73

สกิลเล่นเกมส์ของโทน น่าจะนำมาปรับใช้ในชีวิตจริงได้ดีเกินคาดเลยนะครับ คิดแบบว่างานนี้เป็นด่าน งานนี้เป็นไอเทม เลยทำออกมาได้ดี

ไอ้เมฆ

นายโทนเก่งนะแต่คิดมากไปหน่อยนะ  คิดว่า ::DayDream::

mspeed

เจ๊มาแล้ว
แหมนายโทนนี่ดูหล่อขึ้นมากเลยนะครับ
โชคดีมากๆที่ได้พี่แมนคอยสอนและสนับสนุนแบบนี้ครับ

อ้าวๆเรียกเป็นลูกแบบนี้เจ๊๊เขินเลยสิ  อิๆ

chanky2007

เรื่องอื่นเป็นไงไม่รู้ แต่เรื่องคอมฟอร์ดโซนนี่เรื่องจริง
ชอบแนวคิดนี้ครับ เหมือนอ่านแล้วได้เตือนสติตัวเอง

ดูจากมุมของหมิวแล้ว หมิวน่ารักมากครับ

สู้ๆ นะ โทน
ขอบคุณครับ

ขำตอนจบ แม่เรียกว่า ลูกเลย แสดงว่าเจอกันหลายรอบแล้ว ไม่ใช่เพิ่งเจอ
งง ไปเลยล่ะสิ
คิดว่าดี ก็ทำไป

nick555

เก่งขนาดนี้รับเป็นเขยเลยไหมครัย

weeraj

พี่แมนนี่ครบทุกอย่างเลยครับหล่อรวยเท่ห์อยากเป็นแบบพี่แมนเลยครับ

pomse

เรื่องเสริม เหมือนจะแต่งให้เก่งเกินเรื่องหลักเลย

medsay

::Glad:: ถ้าตีเนียนได้ขนาดนี้ เป็นเขยดีกว่าไหมคับ อิอิ

555 ชอบๆ อย่าแอบอิจโทนสิ ทำงานด้วยแป๊บเดียว ก็คุ้นเคยกับที่บ้านเหมือนลูกเหมือนหลาน ดูจากพี่แมนแล้ว คุณพ่อกับคุณแม่น่าจะอ่านคนออกมากกว่าพี่แมนแหละครับ คงพิจารณาดีแล้ว

Daxamoo

มึนๆอึนๆเด้วก่อนแล้วหมิวสนิทได้งัยนี่ ตอนไหนหว่า

Solderman

GU Koy

จะซีรี่ไหนของโทน หมิว เตย เกะ ทะเล เราก็ตามอ่านทุกตอนนะ