ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 40 (คนสุดท้าย) จบ

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 19, 2022, 12:27:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าไม่ใช่แนวแม่-ลูก ท่านชอบอ่านแนวครอบครัว แนวไหน?

พ่อ x ลูกสาว
114 (33.4%)
พี่สาว x น้องชาย
169 (49.6%)
พี่ชาย x น้องสาว
58 (17%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 341

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 24, 2022, 12:35:08 ก่อนเที่ยง

villosum

mrit224

mooflukeza

ในที่สุดก็มาถึงตอนจบ รู้สึกใจหวิวเหมือนกันนะครับ อยากให้เปิดเรื่องใหม่เร็วๆจัง ผู้เขียนแต่งเรื่องได้ดีมาก ขอบคุณที่แต่งเรื่องดีๆให้อ่านครับ

633sqd

วิเหมือนจะหาย แต่หมอปิ่นท่าจะเป็นแทน เรียกสาวๆกลับมาให้ครบดีกว่านะเป้

akom2512

แม่วิภาจัดฉากให้ลูกชายได้สาวกวางมาเป็นเมียอีกคน  จบแบบแฮปปี้เลยนะครับ เป็นกำลังใจยกนอิ้วให้ผู้แต่งเลยครับ

anirut

แม่เจ้า อวตารแต่ละคน อิจฉาเจ้าเป้กันเลย

hanasung

readinggg

pimmy121

ทีแรกนึกว่ามีเมียสาม จบที่สี่คนจนได้ แล้วถ้ามีลูกคงลำดับญาติกันงงดี

lit260499

จบลงด้วยเป้มีฮาเล็มที่มีสาวในสังกัดถึงสี่คน ทั้งแม่ พี่สาวและเพื่อนของแม่เพื่อนของตัวเอง ขอให้สุขสบายและจบลงด้วยดี
และขอบคุณไร้ท์ที่แต่งเรื่องได้สนุกและมีภาพสวยงามประกอบด้วย

ton8369

pomm99

แอบลุ้นมาตลอดว่าตอนจบ จะจบออกมาแบบไหน

ภูเขา