ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saida Kazuaki] Zettai Ryouiki Shinnyuuzai คลั่งถุงเท้า [แปล By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 16, 2018, 10:53:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

พระเอกกับนางเอก เข้ากันได้เป็นอย่างดี แบบนี้คบกันยาวๆ เปลื่องถุงเท้าแค่นั้นเอง  ขอบคุณครับ

TCM12.0

oninomo55

เรื่องนี้ไม่ได้อ่านจริงๆ ครับ แต่มาทำตามกฏ::Hmmm::

shinsaga

อ่านหน้าแรกๆแล้วกลัวเลย คิดว่าจะเป็น โดจินสาวตัวใหญ่ๆ 555 สนุกดีครับ นางเอกดิบดี

ddcc

เอาตามตรงนะครับ แนวภาพเก่าๆแบบนี้ไม่ใช่สไตล์ครับ แต่ก็มาตอบให้ตามกฎครับ ใจดีแบบนี้ต่อไปนะครับ555

bartender

ถุงเท้าสูง โมเอะสุดๆ แต่ นางเอกก็หื่นใช่ย่อยนะนั้น มีแอบ เจี่ยมๆแต่น่าจะหื่นกว่าพระเอกอีกจะซื้อเป็นโหลเลย น้ำแห้งแน่ๆ

ยอมรับคับ ผม มาหนีตายคับผม

vincenttatto

อ่อเรื่องนี้ แหวกแนวมากๆ เป็นเฟติชอีกแบบเลยนะ แต่ตอนแรกผมไม่ชอบลายเส้นเลยไม่ได้ตอบแหะ แต่สนุกอยู่นะครับ อยู่ดีดีมาเซอไพรส์ลายเดียวกันในโลกจิงด้วย

Boran Mark

คลั่งใคล้นางเอกคนเดียวเท่านั้นนะ อย่าไปทำกับคนอื่นล่ะ

BabyFace

คลั่งถุงเท้า  ขอเปลี่ยนเป็นถุงน่องครับ  น่าลูบไล้มากกว่าแถมแบบเต็มตัวถึงชั้นในนะ โอ้โรคจิตแล้ว  ::HoHo::

ars.thidarat

siwapeeza

เปิดมานางเอกเหมือนจะร้าย สุดท้ายก็ต้องยอม 5555

♧ §têvêιηώ ♧

กลิ่นคงหอมติดจมูกไปอีกนาน แนวคิดแปลกดีครับเรื่องนี้

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่เป็นโรคที่คลั่งอะไรได้สุดๆจริงๆ
และยังฝันได้แบบที่หื่นตัวพ่อเรียกพี่
แถมยังได้ทำกับสาวสวยที่ฝันถึงอีก
::KO::