ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 23 : รุ้งพลอย ต้นปาล์ม น้ำฝน ( 100 % )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 15, 2019, 09:22:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kreetha2

งานงอก 555 โดนซะบ้าง ขอบคุณท่านนักเขียนด้วยครับ ลุ้นปาร์มเลยเนี้ย

พจน์ ปัญญานวล

พจน์ ปัญญานวล

เพื่อนรักตัวเองดันมาปลื้มคนรักตัวเองซะงั้น พลอยจะทำไงดี

usman1963

งานงอกแล้วสินะ นายริว ถ้าปาล์มรู้คนที่เธอชอบคือริวจะเป็นไงนะ

อัศวิน รัตนแก้ว

จุดไต้ตำตอ^^. รอน้องปาล์มนะครับ จะได้อยู่ใน collection สาวๆของพระเอกหรือเปล่า

navy868

"คนห่าอะไรจะซวยปานนั้นวะ ดันมีคนอย่างปาล์มมาแอบปลื้ม" ::Oops:: ซวยจริงๆเลยนะนายริว...555
พลอยใจกว้้างดีจริงๆ ::Glad::

gfthebc

เริ่ม​จะ​เห็น​ภาพ​สาว​ๆ​สมาชิก​คน​ที่​5ของ​ครอบครัว​นาย​ริว​แล้ว​ละ​ซิ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เจอ​น้อง​พลอย​ดัก​คอ​นาย​ริว​ยังงี้​ ภาพ​สาว​สมาชิก​คนที่​5​ มลาย​หาย​ไป​เลย​ครับ​ สงสัย​จะ​ยัง​คง​เป็น​ที่​4คน​อยู่​

sniperteam

นั่นไงเจ้าริวผู้ชายคนนั้นคือมึง ซวยแล้ว 555

คิราระนักสู้เรากลับคุณหนูพลอย 55 แต่พลอยกะใจกว้างมากเลย

prsclub

นั้นไงดวงซวยจริงๆด้วยผู้ชายคนนั้น  เจ้าริวกะ    มันควรจะรู้สึกยังว้าริว  

NSK