ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 23 : รุ้งพลอย ต้นปาล์ม น้ำฝน ( 100 % )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 15, 2019, 09:22:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ชายผู้ดวงซวยคนนั้นก็คือ

คุณนั่นเอง ไอ้มังกร
แต่เอาจริงๆแล้วไม่แคล้วจะเป็นเด็กในสังกัดอีกคนแน่นอนเลย
คนแอบปลื้มขนาดนี้ ไม่น่าจะเหลือนะ

ka55anova

ไม่เรียกว่าซวยหรอก เรียกว่าโชคดีมากกส่าที่บรรดาว่าที่เมียสนิทสนมกันดีขนาดนี้ 555

pd19811983

สรุปคือนายริวนี่เองที่ปาล์มแอบปลื้ม​ งานเข้าแล้วนายริว​ ตามต่อครับสาวๆจะทำยังไงกัยนายริว

potaeds

ริวนายจะซวยไหมนิแต่ถ้าพลอยี่เง่าก็น่าจะมีงอลบ้าง

mooplam111

solid17

ตายแน่ๆนายริว ยายปาร์ม มาตกหลุมรัก อีกคน ตายแน่ๆ 5555

19662509

น้องปลาม์เราจุดใต้ตำตอเสียแล้วที่หลง
ชื้นชมคู่อริอยางริว แล้วถ้าเกิดรู้ความจิงว่า
ไอดอลคือริวจะทำหน้ายังไงน้า..

po3821

ปัญหาเรื่องคิราระน่าจะเบาใจไปได้หน่อยแต่ดันมีเรื่องปาล์มมาให้แก้ไขอีกนี่สิ ริวน่าจะยังคงต้องมีเรื่องสาวๆให้จัดการอีกเยอะนะเนี่ย

Mamotaro Musashi

Lucitor

หาเรื่องซ่ะปล้วปาล์ม แล้วพลอยจะยอมมั้ยเนี่ย
ผมว่าคิราระ พลอยคงผ่านได้ไม่ยากน่ะ หวังว่า อิอิ

ntcomX

งานเข้านายริวอย่างแรงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ::HoHo::

sawong sad

เอาแล้วอยู่ดีๆก็งานเข้าพระเอกเราซะงั้น แต่เวนี้สิคงไม่ธรรมดาจริงๆอยากรู้ว่าเป็นใครและมาทำไม รอติดตามเลย