ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 23 : รุ้งพลอย ต้นปาล์ม น้ำฝน ( 100 % )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 15, 2019, 09:22:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

อ้างจาก: naitoom เมื่อ ธันวาคม 16, 2019, 09:52:12 ก่อนเที่ยง
เพิ่มสาวๆมารักนายริวมากๆก็ดีกับพวกสาวๆเอง เพราะพลังที่มีมาก สาวคนเดียวรับไม่ไหวแน่ๆ 555

ปล. ขออนุญาตถาม
[ เวย์ ]  :   ใครกันครับ เด็กหนุ่มคนนั้น ผมรู้สึกคุ้นหน้ามากๆ เหมือนกับเคยเห็นที่ไหนมาก่อน
คนพูดควรเป็น [ แองเจโล่ ] หรือเปล่าครับ

[ รสา ]  :  อื้มๆ ๆ ช่วยไม่ได้นี่นา ก็คงต้องเลื่อนการออกข้าวไปก่อนแหละเนอะ
"ค่าย" มั้งครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวแก้ให้เลย

ครบ 4 หน้าแล้ว เนื้อเรื่องอีก 40%  จะลงให้ช่วงดึกครับ  ทำงานแพร๊บบบบ

สถาพร

สงสัยงานนี้น้องพลอยจะชวยน้องปาล์มมาเป็นครอบครัวเดียวกันกับริว

porchai

no77

winnythepooh

bunchucherd

ถ้าปาล์ม​รู้​ว่า​เป็น​คนเดียว​กับคนลามกจะทำยังใง

ชาญวุฒิ เนระภูสี

พลอยจะใจกว้างเหมือนสามคนนั้นหรือเปล่าที่เพื่อนรักมาชอบแฟนตัวเอง

minky way

จุดไต้ตำตอ ของน้องปาล์ม ส่วนริวกะเมื่อหนัอะไรได้อย่างนั้น หุหุ

Csc It

ริวเสร็จแน่งานนี้จุดใต้ตำตอจริงๆแล้วคุณเวนเป็นใครกันถึงมีรหัสลับชื่อ อเวจี สงสัยจังเลย

kul1

ซวยซ้ำซวยซ้อนจริงนะพี่มังกร หนุ่มที่ปาล์มชอบดันเป็นพี่มังกรซะงั้น
แบบนี้เรียกว่ารถไฟชนกันดังโครมเลย
แล้วพี่มังกรจะแก้ไขยังไงกันนะ

Sawat Songprasop

สงสัยปาล์มจะเป็นเด็กหลงเข้ามาอยู่ในสังกัดริวอีกคนแน่นอน แถมเป็นน้องสาวของพี่ปิ่นอีก แบบนี้มันเป็นพรหมลิขิตชัดๆ

po3821

ตอนนี้ ริวกะงานงอกของจริงเลย สามสาวมาเจอกันกลายเป็นเพื่อนรักกันแถมปาล์มดันมาชอบผู้ชายคนเดียวกับพลอยอีก อย่างนี้พลอยจะว่ายังไงนะ เรื่องมิไรเพิ่งเคลียร์ไป มีปาล์มมาอีก งานเข้าริวกะเต็มๆ ตอนนี้เชื่อมโยง มารวมกันน่าประทับใจมากเลย ขอบคุณครับ