ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 23 : รุ้งพลอย ต้นปาล์ม น้ำฝน ( 100 % )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 15, 2019, 09:22:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

กฤษดา บุญมา

แม่จุดใต้ตำตอ แล้วทีนี้นายเวย์ไมลอนายมังกรหรือไง

Nong5670

ติ๊ก ติ๊ก

คงจำริวไม่ได้มั้งปาล์ม แล้วผมก็จำไม่ได้แล้วว่าตอนสู้กันฝนก็อยู่ด้วยไม่ใช่หรอ แต่พลอยยังไม่มา(ความจำเริ่มแย่แล้วผม)

dwarf

ขอบคุณครับ...ชีวิตของริวกะ พลอยปาล์ม น้ำฝน ล้วนแต่อยู่ในวังวนของชีวิตคนทั่วไป ที่ต้องหมุนเวียนมาพบเจอกัน

fantastica

ตอนนี้เริ่มหลุดๆเรื่องของเวย์มาแล้ว เป็นอีกหนึ่งตัวละครที่น่าสนใจ

เดช12341

งานเข้าแล้วนายริว ดันมาเจอคนที่แอบปลื้มเป็นเพื่อนรักของเมีย

seedchild

งานเข้าแล้วไงริว งานนี้พลอยจะทำยังไงในเมื่อผู้มีพระคุณดะนมาหลงรักแฟนตัวเอง

ยุทธนา วงษ์เกษม

ถ้าปาล์ม​รู้ว่าคนที่ชอบกับคนที่เกลียด​เปนคนเดียวกันเปนไงน้าา.. 

munkza

อ่าาาา ต้นปสล์ม แอบรักริวกะแล้วบอกเมียเค้าแบบนั้นหน่ะหรอออ ที่คุยอยู่หน่ะเมียเค้านะนั่นนนน

xvenomz

เอาแล้ว นายริว โดนเข้าอย่างจังระยะประชิด งี้ต้องรีบรับหนูปาล์มเข้าฮาเร็มอีกคนละมั้ง

แหม่ หนูพลอย ยอมๆ ให้นายริวกินเพื่อนบ้างก็ได้ ยังไงก็ยังลุ้นให้ได้กินอยู่นะครับ อิอิ

chao_aeng

helios

BooM_Za