ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wsxc

ขอบคุณครับ กับอีกเรื่องราวที่น่าอ่านน่าติดตาม

zasde

อ่านจากบทนำก็คาดว่าน่าจะสนุก แล้วเสียงที่ได้ยินเป็นเสียงของใคร ปีศาจหรือมารร้าย กันละ น่าติดตามครับ
ขอบคุณครับ

Anusorn_19

น่าติดตามมากคับ จะออกมาเป็นแนวไหนคับพระเอกจะมีพลังอะไร🤔🤔🤔

papos

x-gen

แนวพลังพิเศษปะคับชอบๆ บทนำก็ลุ้นจะได้ฟันละ บทต่อๆไปเหมาหมดเลยนะครับ

Liusp

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: เรื่องนี้น่าติดตามมากๆเลยครับ

darksuper

::Angry:: ::Angry:: น่าสนใจมากครับเรื่องนี้

Daybreak

ขอบคุณมากครับ
โครงเรื่องแปลกใหม่ดีครับ

rakthai

nupaan432

น่าสนุกมาดครับ ขอติดตามต่อไปเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณ​ครับ

saraf70

เนื้อเรื่ิองไหลลื่นดีครับ น่าติดตามมาก
ขอบคุณครับ

beer_a_riddler

mosquitoyung

ขอบคุณครับ ชอบแนวมีพลังพิเศษ
เขียนให้จบนะครับ อย่าหายไปเหมือนเรื่องอื่นๆ

return2532

Boomer11

น่าติดตามครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ